Môn thể thao tốt nhất cho dân kế toán

• Thread starter tungchi
  • Ngày gửi
T

tungchi

Guest
19/1/05
55
0
0
48
HN
Mọi ng­uời biết ko môn thể thao tốt nhất cho dân kế toán tài chính chúng ta là môn bóng bàn. Nó vùa đỡ tốn thời gian ( 30 phút là tốt rồi) , diện tích, ko tốn nhiều calo(dân ta toàn ng­uời lẻo khẻo) luyện đôi mắt nhanh nhẹn... và tốn rất ít tiền.......( bóng rẻ 5.000đ/ trái so với tennis là 20.000đ/ trái, vợt rẻ, trang phục ko cầu kỳ ....). Vì vậy mọi ng­uơi hãy vận động thủ xem.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Thuy Lie

Guest
21/1/05
1
0
0
46
Hai phong
Dân kế toán chúng ta nhanh già lắm nên mình thấy tập luyện thể thao là tốt nhất .À này đi nhẩy cũng hay lắm đó .Bạn thấy sao?

H

hong hot

Cao cấp
Xa xôi thế, chúng ta chỉ cần hằng ngày đi bộ đến cơ quan, không đi thang máy nữa, sai vặt nhân viên ít thôi và tránh xa các phương tiện hỗ trợ cá nhân khác, đảm bảo vừa rẻ, vừa đẹp. Đùa chứ, cứ nói đến cái vòng 2 của mấy chị kế toán là em lại nghĩ đến ... cái nồi kho tàu.

G

giang_nd2

Guest
19/9/04
0
0
0
46
viet nam
Tôi lại nghĩ là môn thể thao tốt nhât cho dân kế toán là điền kinh, thể loại cự ly 100m rào

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
hong hot nói:
Đùa chứ, cứ nói đến cái vòng 2 của mấy chị kế toán là em lại nghĩ đến ... cái nồi kho tàu.

Bác honghot nhà ta quả là có con mắt quan sát, lại cộng thêm tâm hồn ăn uống nữa. Đúng là nhận xét tuyệt vời...

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
À, do chưa mở được mục Góc ...khoe khoang trên wkt, nên đành vào đây khoe với các bạn là ketoancon mới được giải nhì bóng bàn ở công ty đó! ghê chưa???. Có ai 'thách đấu' với mình không? hihi.

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Có tui nè! Nhưng mà hổng dám thách đấu đâu. Chỉ mong được chỉ giáo thôi vì bỏ lâu quá rồi!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Trời, hỏng lẽ... công ty anh chỉ có 2 người biết đánh bóng bàn hả anh ketoancon ...:p....hi hi hi

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Tốt nhất thì không biết môn gì chứ còn em thì chơi tất từ bóng chuyền đến bóng đá, qua bóng bàn, lại điền kinh rồi múa vài đường cổ truyền giải sầu...tùm lum tà la hết hà.

Mà bây giờ còn sinh viên thì vậy chứ khi ra trường có còn không thì chưa chắc.

Mấy anh chị đi làm mà tham gia được một môn thì hay lắm rồi!

À mà nhìn mấy chị làm kế toán cứ xăm xăm ba vòng như nhau tụi bạn em (con gái) "nói hổng ham kế toán chút nào>>>bó tay, suy ra nghề này chỉ thích hợp cho bạn đàn ông",thế mới ớn!

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
vu minh nói:
Có tui nè! Nhưng mà hổng dám thách đấu đâu. Chỉ mong được chỉ giáo thôi vì bỏ lâu quá rồi!

Hừ! Vừa rồi mình cũng thua một bác "bỏ lâu quá rồi" trong trận chung kết đấy. Kỳ này chắc rủ Vu Minh đi để ...trả thù mới được!!! Hihi.

To Cothant : Em nói sai rồi. Côngty anh có ....3 người chơi bóng bàn, nhưng 1 người là ... nữ!!!

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
ketoancon nói:
À, do chưa mở được mục Góc ...khoe khoang trên wkt, nên đành vào đây khoe với các bạn là ketoancon mới được giải nhì bóng bàn ở công ty đó! ghê chưa???. Có ai 'thách đấu' với mình không? hihi.
ÔI dào ! Công ty của anh chỉ có 2 ông thì anh đạt giải nhì là đúng rồi ! Hơn nữa không phải đây là mục khoe khoang nên casa chẳng giám nói chứ bóng bàn là một trong những sở đoản của lão phu này . chắc khi nào rảnh mời anh Cỏn làm vài rơ anh hì !
Làm nhà kế căng thẳng ! Nên theo Ca thì chơi BiDa là hay nhất.Ca ngày ít nhất phải có 2 trận mới chịu về nhà . Có ai biết không hôm sau anh em ta Off cái hề !

T

tungchi

Guest
19/1/05
55
0
0
48
HN
Hỏi xem có Bác nào thích cái môn ... gì mà chữ chạy đằng trước ấy nhỉ ?...

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
tungchi nói:
Hỏi xem có Bác nào thích cái môn ... gì mà chữ chạy đằng trước ấy nhỉ ?...

Môn này mỏi mắt, mỏi tay, mà sau lại còn mỏi cả lưng nữa. MỆT LẮM.

Y DƯỢC thế giới chưa có thuốc đặc trị chữa đâu. Nguy hiểm, nguy hiểm.

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
casablanca_dumus nói:
ÔI dào ! Công ty của anh chỉ có 2 ông thì anh đạt giải nhì là đúng rồi !
Kể cũng hơi oan cho Ketoancon. Thật ra Ketoancon có thể đoạt giải nhất nhưng khổ nỗi đấu thủ của anh ta lại chính là ... xếp của anh ta mất rồi! Đành phải nhường chức vô địch cho xếp thôi!

casablanca_dumus nói:
Làm nhà kế căng thẳng ! Nên theo Ca thì chơi BiDa là hay nhất.Ca ngày ít nhất phải có 2 trận mới chịu về nhà . Có ai biết không hôm sau anh em ta Off cái hề !
Hà, chơi thụt bi này coi bộ tính toán còn dữ hơn làm kế toán nữa là. Chắc mình hổng kham nổi!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Còn rất nhiều môn còn rẻ hơn bóng bàn mà, cầu lông chẳng hạn, đá bóng, đá cầu, chậy bộ............

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
chẳng biết mọi người như thế nào, mình thích nhất môn bơi.

T

tungchi

Guest
19/1/05
55
0
0
48
HN
Trời... cứ tưởng 1 trái bóng bàn 5.000 VND chơi vài hiệp đã quá rẻ, ai ngờ có người tính cửa môn khác rẻ hơn. Đúng là dân...kế thực thụ. Vấn đề ở đây là có lợi cho đôi mắt của chúng ta, mọi người lưu ý điều đó nhé. Tót lắm đó

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To tungchi: Luyện mắt hay mỏi mắt đó, không phải ai cũng tập được môn đó đaau phải có năng khiếu mới chơi được. Mình đã thử rồi ko chơi được mà, có lẽ chỉa có chạy bộ là hay nhất nhỉ.

H

honganh

Guest
2/7/04
4
0
0
My Home
www.tangvo.us.ms
Tôi thì thấy môn tennis là phù hợp nhất với dân kế toán !
Môn này chơi phối hợp tất cả các môn: Bóng bàn, Cầu lông, Bóng chuyền, Chạy.
Thật ra chơi tennis cũng không tốn kém như các bạn nghĩ đâu, rẻ hơn cầu lông nhiều kia

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
honganh nói:
Thật ra chơi tennis cũng không tốn kém như các bạn nghĩ đâu, rẻ hơn cầu lông nhiều kia
Hic, Bác nói mà không giải thích lý do làm em suy nghĩ mãi mà vẫn không hiểu tại sao?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA