Tình Yêu trong..... Con tim Người đàn ông ?

• Thread starter Refresh
  • Ngày gửi
R

Refresh

Guest
Không hiểu các boy WKT nghĩ sao về vấn đề này nhi? . .. nói tiêu chuẩn.. hay mẫu mực của người mình yêu..... hoặc một cái gì tương tự như
Cô ấy ko nhất định phải cực đẹp,nhưng phải có chiều cao ko dưới 1m6,cầm kì thi họa thì biết đủ.**

Cô ấy phải trẻ đẹp,duyên dáng như tranh tố nữ**

Cô ấy chỉ cần có tướng mạo,dung nhan đều đặn,nhưng nhất thiết phải có học thức**

Cô ấy có thể bình thường về mọi mặt nhưng tố chất phải dịu dàng ,mềm mỏng như nước**

(1 số rất ít...)chỉ cần bản thân anh cảm thấy cô là người hợp nhất với cuộc đời mình là được**

Trong trái tim người đàn ông biết yêu,tình yêu như bông hoa đồng nội,nếu anh biết điểm xuyết chút ít cho phù hợp.Nhưng nếu càng tô điểm nhiều,nó càng khó coi,thậm chí còn biến mất hoàn toàn hình ảnh tươi đẹp vốn có của nó nữa
rất và rất nhiều nữa....
Các bạn nghĩ sao ???? :biggrin: :food-smil

Khóa học Quản trị dòng tiền
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Nghĩ cho lắm đến khi gặp họa đó Rì phèo à! Cứ để nó cái gì tới cư tới chứ ép nó quá là nó cắn lại đấy ! Bài học này đã mang tính lịch sử ha ha ha !

R

Refresh

Guest
Cái gì cắn, nó cắn mình chứ mình cắn nó đâu mà sợ?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đúng là ai cũng sẽ có một tiêu chuẩn của riêng mình, không những con trai mà cả con gái cũng vậy. Với riêng cam_to thì điều kiện duy nhất là :
- Giống người 1 tý !

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
cam_to_80 nói:
Đúng là ai cũng sẽ có một tiêu chuẩn của riêng mình, không những con trai mà cả con gái cũng vậy. Với riêng cam_to thì điều kiện duy nhất là :
- Giống người 1 tý !

Giống người một tý là sao hả camto?
Tôi toàn thấy người hai tý thôi. chưa từng thấy người nào một tý cả.

R

Refresh

Guest
Ý của Cam to chắc không phải vậy, nhưng tôi nghĩ rằng với mỗi người một ý nghĩ, và hãy thực sự chia sẻ cùng nhau xem sao.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Bạn có nghe Quang Dũng hát không ? " Cóc cần biết em là ai, cóc cần biết em từ đâu ....". Có người muốn có người yêu cao trên 1.6 m nhưng gặp và phải lòng cô ấy lúc ... đang ngồi, khi đứng lên thì đã ... quá muộn! hichic.

K

khongthemyeu

Guest
15/1/05
3
0
0
43
Ha noi
www.Chua xay dung
ketoancon nói:
Bạn có nghe Quang Dũng hát không ? " Cóc cần biết em là ai, cóc cần biết em từ đâu ....". Có người muốn có người yêu cao trên 1.6 m nhưng gặp và phải lòng cô ấy lúc ... đang ngồi, khi đứng lên thì đã ... quá muộn! hichic.

Bởi thế mà người ta mới có câu: "Tao có thể cưỡng lại tất cả mọi thứ ... trừ sự cám dỗ"

K

khongthemyeu

Guest
15/1/05
3
0
0
43
Ha noi
www.Chua xay dung
Refresh nói:
Không hiểu các boy WKT nghĩ sao về vấn đề này nhi? . .. nói tiêu chuẩn.. hay mẫu mực của người mình yêu..... hoặc một cái gì tương tự như
Cô ấy ko nhất định phải cực đẹp,nhưng phải có chiều cao ko dưới 1m6,cầm kì thi họa thì biết đủ.**

Cô ấy phải trẻ đẹp,duyên dáng như tranh tố nữ**

Cô ấy chỉ cần có tướng mạo,dung nhan đều đặn,nhưng nhất thiết phải có học thức**

Cô ấy có thể bình thường về mọi mặt nhưng tố chất phải dịu dàng ,mềm mỏng như nước**

(1 số rất ít...)chỉ cần bản thân anh cảm thấy cô là người hợp nhất với cuộc đời mình là được**

Trong trái tim người đàn ông biết yêu,tình yêu như bông hoa đồng nội,nếu anh biết điểm xuyết chút ít cho phù hợp.Nhưng nếu càng tô điểm nhiều,nó càng khó coi,thậm chí còn biến mất hoàn toàn hình ảnh tươi đẹp vốn có của nó nữa
rất và rất nhiều nữa....
Các bạn nghĩ sao ???? :biggrin: :food-smil

Em xin bổ xung một điều kiện vào nha. Em thấy con gái bây giờ phải có thêm điều kiện nưac là: Phải biết nấu ăn cái đã.
Nói thật với các bác nha em thấy con gái bây giờ nấu ăn vụng lắm, có khi còn không bằng anh em mình nữa chứ. Các bác thử nghĩ coi lấy vợ về mà sáng ra cứ phải ăn mì gói đi làm thì chán lắm. Cứ thế bảo sao anh em mình không đi ăn phở cho được chứ. Hì hì!!! Đúng không các bác?

R

Refresh

Guest
Chí phải, chí phưởn, đi ăn phở nhiều là không ổn lắm, tôi nghĩ " Vợ cho đi ăn Cháo" thì nguy to.

K

khongthemyeu

Guest
15/1/05
3
0
0
43
Ha noi
www.Chua xay dung
Refresh nói:
Chí phải, chí phưởn, đi ăn phở nhiều là không ổn lắm, tôi nghĩ " Vợ cho đi ăn Cháo" thì nguy to.

Nói thế hoá ra bác rì phét là người sợ vợ à?

R

Refresh

Guest
Thế nào là sợ vợ? mà mình sợ vợ mình chứ có sợ vợ hàng xóm đâu hê hê và rất tiếc tôi lại chưa có vợ, nên chẳng biết sợ là gi ha ha

K

khongthemyeu

Guest
15/1/05
3
0
0
43
Ha noi
www.Chua xay dung
Refresh nói:
Thế nào là sợ vợ? mà mình sợ vợ mình chứ có sợ vợ hàng xóm đâu hê hê và rất tiếc tôi lại chưa có vợ, nên chẳng biết sợ là gi ha ha

Ừ nhỉ bác rì phét nói đúng. Bởi vậy người ta mới nói:
"Đèn nhà ai nấy sáng
Dzợ thằng nào, thằng đấy ... ngán"

K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
Nghe bác Refresh nói "vợ mình mình sợ....." em cảm thấy hay hay .Đề nghị các nam Webketoan nên phát huy .Theo em nghĩ,vợ chồng mà dùng từ "sợ" thì nghe ko hay bằng từ "nịnh "đâu.Nhưng thực tế các Ông đều rất ghét bị người khác hay bạn bè nói mình "sợ vợ "hay "nịnh vợ " thì lập tức mấy ông phản ứng ngược lại liền để chứng tỏ mình điều ngược lại ->vợ chồng gây gỗ ->khổ cho những đứa con .Theo tôi nghĩ,không cần phân biệt ai "nịnh,sợ" ai miễn họ cảm thấy hạnh phúc là OK rùi

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Các bác nói " sợ vợ". Vậy em hỏi chút về thì quá khứ: trước đây các bác có sợ NGƯỜI YÊU không?

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
phuonghoanglua nói:
Các bác nói " sợ vợ". Vậy em hỏi chút về thì quá khứ: trước đây các bác có sợ NGƯỜI YÊU không?
Không biết sợ người yêu thì làm gì có người yêu. Nhưng mình cũng thắc mắc là không biết trong 2 nỗi sợ đó: ‘SỢ VỢ’ và ‘SỢ NGƯỜI YÊU thì cái nào HÃI hơn

ERPS

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
ERPSolution nói:
Không biết sợ người yêu thì làm gì có người yêu. Nhưng mình cũng thắc mắc là không biết trong 2 nỗi sợ đó: ‘SỢ VỢ’ và ‘SỢ NGƯỜI YÊU thì cái nào HÃI hơn
ERPS
Sợ người yêu nhất vì không biết sợ người yêu thì làm gì có người yêu, mà không có người yêu thì làm gì có vợ.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ai cũng biết thế mà chị Who, nhưng mà nếu mà một người có nhiều người yêu, thì sẽ sợ nhiều người (tất nhiên là trong khoảng thời gian nhất định thì sợ 1 người nhất định). Cho nên cứ theo suy diễn của em thì sẽ đến lúc các bác ấy chẳng sợ ai nữa ( cái này gọi là triết theo kiểu "con giun xéo lắm cũng quằn") Hihi.

K

Kiki

Guest
18/10/04
5
0
0
19
In the sky
phuonghoanglua nói:
Ai cũng biết thế mà chị Who, nhưng mà nếu mà một người có nhiều người yêu, thì sẽ sợ nhiều người (tất nhiên là trong khoảng thời gian nhất định thì sợ 1 người nhất định). Cho nên cứ theo suy diễn của em thì sẽ đến lúc các bác ấy chẳng sợ ai nữa ( cái này gọi là triết theo kiểu "con giun xéo lắm cũng quằn") Hihi.

Nếu tuân theo triết lý này, thì em khuyên chị nên kiếm anh chồng nào mà trong quá khứ... ít trải qua phong ba bão táp tình trường... như vậy thì sẽ sợ bà vợ như chị lắm đấy, tha hồ mà bắt nạt....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA