Ui, sinh nhật vui vẻ nhé Maco!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc Maco tăng một tuổi... tăng niềm vui... tăng nụ cười... và cả tăng cân nữa...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Úi , Bác Maco hôm nay thêm một tuổi ạ , sao ko thấy hiện lên trên diễn đàn nhể. Bác ý giấu kỹ quá đi mất.
Thôi biết muộn còn hơn không biết , em cũng xin mạo muội chúc Bác Maco một ngày sinh nhật dzui dzẻ, mạnh khoẻ và tết đến tiền dzô như..........................Gà đẻ......hí hí

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
KHANHDOAN nói:
Úi , chúc Bác Maco một ngày sinh nhật dzui dzẻ, mạnh khoẻ và tết đến tiền dzô như..........................Gà đẻ......hí hí
Hic, năm nay Gà bị H5N1 nên bị kiềm chế..........đẻ..............hí hí

Bác Xiangqiang ơi ! Em nghe người ta nói ( cụ thể là Nhà Báo nói ý mà ) dịch cúm Hát một nhưng rờ năm không ảnh hưởng gì đến tình trạng sử dụng thịt gà cũng như hột vịt lộn của các Bác ngoài đấy cơ mà .......hí hí. Em còn nghe chúng nó đồn, tối hôm qua Bác vừa đánh chén cả cặp trứng, ko biết có đúng ko nhể ?! ?! ?!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
KHANHDOAN nói:
Em còn nghe chúng nó đồn, tối hôm qua Bác vừa đánh chén cả cặp trứng, ko biết có đúng ko nhể ?! ?! ?!
hic, thời buổi này mà nghe tin đồn thì chắc.... lên nóc nhà.... hàng xóm ở mất bác Khánh Đoan ới...

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc Maco sinh nhật vui vẻ. Năm mới có thêm nhiềm vui mới và thừa hạnh phúc để chia bớt cho người đòi chia nhé.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Chúc anh một sinh nhật vui vẻ ha!

nang

nang

Guest
Nang chúc Maco sinh nhật ấm nhé. Lạnh quá à!

H

hong hot

Cao cấp
Dạo này tớ lúc nào cũng chậm chân, mạng trong Cần Thơ tốc độ cao quá, 365Kb/năm nên muốn vào chúc mừng sinh nhật Maco phải vào từ hôm trước.

Chúc mừng sinh nhật Maco

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Kiếm mãi câu nào "Đắt đắt " một chút để chúc mừng sinh nhật Maco mà nghĩ mãi chẳng ra gì cả......

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thì cứ chúc mừng SN bình thường như cân đường cũng được mà, anh nhỉ?
Mỗi tội chúc mừng hơi muộn...Nhưng mà chắc là cũng không sao đâu nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA