Bạn nào thích giải trí hãy vào đây

• Thread starter Hongtien
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Trang này vui phết ! Có ai chơi trò Bang Bang được cao điểm nhất thì đấu súng với CT nhé ! ai thắng có thưởng !

R

Refresh

Guest
Cái này xưa rồi, chơi mãi chán lắm, tôi vừa làm ra mấy trò game bằng flash hay phết, nếu quý vị thích game thì chúng ta chiến đấu.

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Được đó bác rì phét, mấy trò đó chơi lần đầu thì thấy được nhưng thiết rồi cũng chán, bác cótrò nào mới cho anh em thưởng thức cái.
Này Cam to, nếu thích bắn súng thì thử bắn ruồi xem, phá kỷ lục của các cao thủ trước đã mới tính đường thách đấu anh em chứ, hihihi

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Hongtien cứ tưởng khi đưa lên không có ai tham gia hưởng ứng,nhưng thấy kết quả như thế này là mừng rồi.
Chúng ta hãy luyện đi rồi thi thử nhé.

K

khongthemyeu

Guest
15/1/05
3
0
0
43
Ha noi
www.Chua xay dung
ctdung nói:
Được đó bác rì phét, mấy trò đó chơi lần đầu thì thấy được nhưng thiết rồi cũng chán, bác cótrò nào mới cho anh em thưởng thức cái.
Này Cam to, nếu thích bắn súng thì thử bắn ruồi xem, phá kỷ lục của các cao thủ trước đã mới tính đường thách đấu anh em chứ, hihihi

Bắn ruồi thì ăn thua gì mà nói hả bác ctdung. Bác hãy về nhà bắn muỗi đi đã, khi nào bác lập được kỷ lục thì báo cho em biết. Em xin hầu bác.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA