Biểu mẫu Quyết toán thuế TNDN

• Thread starter Minh Ngọc
  • Ngày gửi
Minh Ngọc

Minh Ngọc

Guest
1/2/05
8
0
0
Ha Noi
Có anh chị nào có biểu mẫu Tự quyết toán thuế TNDN làm ơn cho em xin với!
Địa chỉ maild của em là: phuongdung8979@yahoo.com
Em xin cảm ơn nhiều....

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Kể ra thì cậu cũng lười tìm thật. Down về tham khảo nhé (chuyển sang excel làm cho tiện), file nén bằng winrar.

Chúc vui!

Đính kèm

• Thue TNDN.rar
    85.8 KB · Lượt xem: 571
T

tyt

Guest
28/12/04
17
0
0
42
Hà Nội
Gửi Anh Chuột!
Em down về mà không được anh ạ. Anh có thể gửi cho em một bản vào địa chỉ: nguyentam81hp@fpt.vn được không ạ. Em năn nỉ anh ạ.
Cảm ơn anh nhiều nhiều. Chúc anh vui vẻ!

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Mình down thử và thấy không có vấn đề gì cả. Nếu ở đây mà bạn không down được thì có gửi vào hộp thư bạn cũng chưa chắc đã down được. Vì thế, bạn hãy thử click chuột phải và Save Target as ... một lần nữa xem sao.

H

handsome

Guest
Công nhận mọi người làm rắc rối quá ! Handsome cứ đi thẳng ra chi cục thuế , gặp người quản lí thuế của mình xin cái đĩa thông tư 127, thông tư 128 đó ! Người ta cho ngay , về nhà cứ thế mà khai vào ! tiền của nhà nước mà , mình đóng thuế chứ bộ, mỗi lần ban hành thông tư mới , cục thuế phải chi ra hàng trăm triệu để chép ra đĩa cho DN , ngu gi mà ko xin, nếu gặp chi cục thuế "cà chớn" thì bị ép mua , cũng chỉ có 20000. đầy đủ các biểu thuế , làm gì cho cực , cứ bào cty chi ra là xong.

V

vothinam

Sơ cấp
18/8/10
9
0
0
37
ha noi
các bác oi cho em hỏi cách làm bàm báo cáo tài chính cuối năm với nhé

các bác chỉ giúp em cách làm báo cáo tài chính với, em mới ra trường còn bỡ ngỡ quá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA