Đã có hình WKT Nha Trang chào Xuân Ất Dậu

• Thread starter NTV
  • Ngày gửi
N

NTV

Guest
Hình đã thu nhỏ để upload, bạn nào muốn nhận hình nguyên gốc size lớn vui lòng email nguyenthevu@dng.vnn.vn để nhận trực tiếp nhé

Đính kèm

99 KB · Lượt xem: 146
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dangthanh

Guest
1/1/05
2
0
0
hochiminh
NTV ơi, chuyển nghề làm nhiếp ảnh gia được rồi đấy:). Về sau hội mình có thread nào để trao đổi thông tin riêng nội bộ của WKT Nha trang ko? Hay chỉ mail nội bộ với nhau thôi?
Hôm bữa offline, mình thấy bạn Yo! đưa mấy tình huống cũng hay đấy chứ, post lên để mọi người WKT cùng tham khảo và biết đâu bạn sẽ nhận được câu trả lời tốt nhất từ các anh kỳ cựu của WKT thì sao?
DThanh

N

NTV

Guest
..., Comay, Biểnnhớ, Hochocnua

Đính kèm

105.9 KB · Lượt xem: 106
N

NTV

Guest
To hong hot: Đâu phải là ly không, đang chuẩn bị uống tương đỏ đó, xem hình dưới biết liền nè.
Tina, Yourmost, NTV, OverAC, PinkyCloud

Đính kèm

87.1 KB · Lượt xem: 106
N

NTV

Guest
dangthanh, ...

Đính kèm

81.6 KB · Lượt xem: 97
N

NTV

Guest
Comay, Biển nhớ

Đính kèm

54.6 KB · Lượt xem: 95
C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
hic hic, tiếc hùi hụi, hôm đó mình bận việc nhà nên không thể tham dự được. Thấy mọi người vui vẻ quá, đúng là tiếc thật, hi vọng sẽ gặp mọi người trong lần offline sau. À, mà sao không thấy Over đâu cả vậy, mình mới tham gia web nên không biết mặt mọi người, may nhờ những tấm hình của NTV, hì hì, cám ơn nhiều nha NTV.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
ctdung nói:
hic hic, tiếc hùi hụi, hôm đó mình bận việc nhà nên không thể tham dự được. Thấy mọi người vui vẻ quá, đúng là tiếc thật, hi vọng sẽ gặp mọi người trong lần offline sau. À, mà sao không thấy Over đâu cả vậy, mình mới tham gia web nên không biết mặt mọi người, may nhờ những tấm hình của NTV, hì hì, cám ơn nhiều nha NTV.
Hình của tớ có ở trên đấy. cậu đọc kỷ lời ghi chú của anh NTV sẽ thấy ngay mà.
Mà nè cậu tiếc không đi được vì không ngờ có nhiều người đẹp đúng không!!!???

To NTV, Tina, dangthanh, hochocnua.... Em định làm bài tường thuật nhưng không rảnh lắm vì vậy nhờ các bác làm giúp. Thanks

yukos

yukos

bsdinsight.com
19/8/04
190
1
18
52
bsdinsight.com
www.bsdinsight.com
không những là 1 web hay, mà còn có cả các cô gái không khen thì mang tội lừa dối lòng mình

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA