Mỗi tuần một chuyên đề

Chúc mừng sinh nhật MINA

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
F

forget00

Guest
8/12/04
51
0
6
Gốc Cây Trứng Cá
hi Mina,

Chúc mừng sinh nhật muộn Mina nhé. Forget ở quê mới lên hom nay chưa đi làm nên biết hơi trẻ.

Chúc Mina luôn luôn đẹp và dể thương như hoa tulip vậy. Đây là hoa Forget rất thích hy vọng Mina cũng thích.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
happy birthday to you!
trễ còn hơn không phải hông chị MINA
hic hic sao bữa nay mạng chậm quá úp cái file lên cũng lâu nữa
tìm hoài không thấy cái bánh sinh nhật nào đẹp, đành chôm của WKT vậy, còn cái hình chắc là đúng chị Mina nhỉ!

http://nguoiconxunui.absfree.com/chucsinhnhatchimina.swf

chúc chị vui hỉ!

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Hì, đúng là Mina trên WKT chỉ là Mina online vì nhận được nhiều hoa và bánh online, còn offline thì chẳng nhận được một đóa hoa nào cả (buồn thật đấy!), cám ơn hóng hớt nghỉ là Mina nhận được nhiều hoa của cả trăm chàng nhé!
To người con xứ núi, chị nhớ bánh sinh nhật em tặng chị là bánh hôm chị mua mừng SN WKT mà....
Cám ơn forget00, Mina rat thich....

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Happy Birthday chị Mina!!! Dù có trễ nhưng em cũng chúc hôm qua rồi hén... Chị nhớ gì hông? chuẩn bị tinh thần.. em đến ... hhihihihih

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Chúc mừng sinh nhật chị MINA

Chị Mina mến,
Đã biết tên chị lâu nhưng chưa có dịp diện kiến dung nhan của chị. Thật đáng tiếc hôm tất niên 2004 nghe chị có ghé đến quán café Trung Nguyên rồi sao đó đi về sớm.
Như chị thấy rồi đó mình lúc nào cũng đến muộn, ngay cả sinh nhật của chị mà mình cũng chúc mừng chị chậm hơn anh ketoangiachat nữa. Thật quá đáng bị chỉ trích quá phải không chị Mina.
Một lần nữa cho Trí xin cáo lỗi nhe.

Nhân dịp sinh nhật mình kính chúc những lời hay ý đẹp nhất đều đến với chị. Luôn mong chị trẻ trung đẹp mãi và viết bài nhiều cho gia đình trang Webketoan của chúng ta ngày một phong phú và sâu sắc hơn.

Kính chào.
Mong lần sau họp mặt được diện kiến dung nhan của chị.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Cám ơn lời chúc tốt đẹp của anh Lê Minh Trí, Mina cũng chưa có cơ hội gặp mặt anh.
Hy vọng là offline lần tới Mina sẽ gặp anh.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
hi hi lại chúc mưng SN trễ nữa rôì.xin lỗi chị Mina nhé.
chúc chị SN vui vẻ và hạnh phúc.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA