Việc này thật tuyệt!

• Thread starter Margarita
  • Ngày gửi
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Không phải ai cũng có thời gian là khi muốn post bài mới hoặc trả lời bài ai đấy mà cứ phải copy ra word rồi sau đó mới pates vào diễn đàn. Như em thì thường xuyên type ngay trên diễn đàn và nhiều lúc xảy ra trường hợp là: sau bao nhiêu công sức mình ngồi viết, mình quyết định send, ấy vậy mà đường truyền bị lỗi, hay một điều gì đấy xảy ra và bị báo lỗi " The page cannot be displayed", thế là đi tong bài viết của mình.
Nhưng hôm nay ở diễn đàn webketoan, điều này đã xảy ra và đó là điều tuyệt vời mà em chưa thấy ở diễn đàn nào có. Cám ơn Admin của diễn đàn đã có thật nhiều nỗ lực cố gắng tìm tòi để phát triển web

"
Thông báo từ diễn đàn
Có lỗi xảy ra, nếu bạn không chắc vì những gì mình làm hay không rõ về cách sử dụng chức năng này, hãy tìm trong tài liệu trợ giúp.

Lỗi được thông báo là
Bạn phải đợi 60 giây giữa 2 bài viết gửi liên tiếp.

Dữ liệu được nhập đã được lưu trữ

Dữ liệu vừa nhập đã được lưu trữ. Trong một số trường hợp, nút Back của trình duyệt làm mất đi dữ liệu đã nhập, bạn hãy copy lại dữ liệu này trước khi ấn Back
.....
"
:eek:k :thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Phải công nhận có phần này hay đấy chứ, phải không các bạn ?

" Dữ liệu được nhập đã được lưu trữ

Dữ liệu vừa nhập đã được lưu trữ. Trong một số trường hợp, nút Back của trình duyệt làm mất đi dữ liệu đã nhập, bạn hãy copy lại dữ liệu này trước khi ấn Back ". :chuoi :chuoi :chuoi

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Nếu bạn chịu nhận HỐI LỘ thì không cần phải lưu trữ dữ liệu trong mọi trường hợp !
Liệu có nhầm không, nếu bạn CHỊU hối lộ mới đúng chứ ?
Không đâu, mà là CHỊU NHẬN HL đấy, có điều vật để hối lộ ở đây nhất quyết không là tiền !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
nhiều khi rất rất chuôi há aha' hha há . ! :chuoi

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Originally posted by HaiAu@Nov 20 2003, 11:04 PM
Nếu bạn chịu nhận HỐI LỘ thì không cần phải lưu trữ dữ liệu trong mọi trường hợp !
Liệu có nhầm không, nếu bạn CHỊU hối lộ mới đúng chứ ?
Không đâu, mà là CHỊU NHẬN HL đấy, có điều vật để hối lộ ở đây nhất quyết không là tiền !
Trong mọi trường hợp không nhất thiết là phải hối lộ mới lưu trữ được dữ liệu.
Người ta không hối lộ khi không có mục đích
Và cuối cùng, có thể nhận hối lộ, hoặc không nhận hối lộ, nhưng đương nhiên nó vẫn có thể là thứ khác chứ không nhất thiết là tiền.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Lỗi được thông báo là
Bạn phải đợi 60 giây giữa 2 bài viết gửi liên tiếp.
Lỗi này là của bạn chứ có phải do fr đâu . :no Cái này là để tránh flood thôi muh! :error

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
CNN chưa hiểu ý tớ rồi, tất nhiên lỗi thì là của tớ, nhưng làm gì có Web nào thống kê ra được lỗi như Web mình đâu. Và tiện ích ở đây là, nhiều lúc các Web khác không thông báo lỗi, dữ liệu của mình bị mất ngay sau đó và ở Web mình nó hay ở điểm là nó lưu trữ lại dữ liệu của mình mà không bị mất đi.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Web mình nó hay ở điểm là nó lưu trữ lại dữ liệu của mình mà không bị mất đi.
----> bạn nói thế là vì bạn chưa lướt qua hết các trang web mà thôi! :leu:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Nói chung đây không phải là lỗi của forum, mà đây là lỗi của đường trường internet. Khi bạn ra lệnh gửi bài nếu đường truyền bị kẹt hay bị gián đọan thì khả năng mất bài là rất lớn bởi vì bài gửi không được máy chủ và trình duyệt không nhận được phản hồi nên hiện trang báo lỗi và bạn bấm back tức là trở về trang trước trang sọan bài thì sẽ mất bài là đương nhiên.

Những thông báo lỗi như trên là có sẳn chứ mình cũng chưa đủ tài để can thiệp quá sâu vào source của forum đâu.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Nhưng hay hơn nữa là 1 bài khi đang post dở có thể không mất, nhưng lại bị mất hẳn một mục trên Diễn đàn thì chịu, lỗi này không biết ở đâu bác Admin nhẩy? :wall :leu: :chuoi

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Hì hì !!! biết chứ - sau nhiều lần lỗi bi giờ mình giỏi hơn một chút rồi :wall
Thứ 7, CN đường truyền chậm quá, lại bị out liên tục nên không làm gì được, bây giờ đã phục hồi tốt rồi.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Hihi, thế không hiểu đồng chí Admin còn muốn Web lỗi nữa không để tăng phần kinh nghiệm đây? :chuoi

OK, em thấy cái phần bị mất đã được phục hồi rồi, :thank Admin!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bà xã mình nói lúc này tóc mình bắt đầu bạc hơi nhiều rồi. :lol

Xem nhiều