Mỗi tuần một chuyên đề

Xin bảng theo dõi công nợ?

• Thread starter ngabinh
  • Ngày gửi
N

ngabinh

Sơ cấp
1/8/08
32
0
0
Long bien-HN
Có ai có bảng theo dõi công nợ làm trên excel không? có thể send cho mình theo địa chỉ mail:ngango2307@yahoo.com
Chân thành cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nghiem Thanh

Guest
3/4/08
3
0
0
Hung Yen
Xin các bạn giúp mình, c.ty mình có thuê 1 đội xây dựng nhà xưởng. C,trình đã xong và đã làm biên bản bàn giao. Nhưng đội XD ko thành lập c.ty nên ko có hoá đơn. giá thuê thoả thuận là giá chưa thuế. vậy c.ty mình sẽ phải nộp các loại thuế gì? xin chân thành cảm ơn!
người gửi: nghiêm thanh

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Bảng theo dõi công nợ

Đính kèm

• Mau_theo_doi_cac_khoan_phai_thu.doc
    67 KB · Lượt xem: 298
  • Mau_theo_doi_cac_khoan_phai_tra.doc
    67.5 KB · Lượt xem: 178
H

happydream

Sơ cấp
16/4/09
21
0
0
Hà Nội
xin các anh chị giúp em
em mới làm kế toán và mới chuyển sang công ty này. ở đây họ dùng phần mềm kế toán fast em lại chưa dung bao giờ nên không biết.
trên phần mềm đã có toàn bộ số liệu năm 2008 và chưa nhập số liệu của năm 2009 giờ em muốn nhập số liệu 2009 em phải làm j?
em đã kết chuyển hết số dư năm 2008 sang 2009 rồi nhừn em vẫn thấy có 1 mục nữa là khoá số liệu em không biết có phải khoá số liệu nữa không.
có anh chị nào biết về phần mềm này không giúp em với em đang rất cần!!!

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Xin các bạn giúp mình, c.ty mình có thuê 1 đội xây dựng nhà xưởng. C,trình đã xong và đã làm biên bản bàn giao. Nhưng đội XD ko thành lập c.ty nên ko có hoá đơn. giá thuê thoả thuận là giá chưa thuế. vậy c.ty mình sẽ phải nộp các loại thuế gì? xin chân thành cảm ơn!
người gửi: nghiêm thanh
ko có háo đơn sao lại thỏa thuận gí có thuế hay chưa thuế nhi?dây coi như mình đi thuê xây nhà mà mình nghĩ ko phải nộp thuế nếu nhà xưởng đó dùng để kinh doanh thì nộp thuế môn bài,gtgt

U

UDICLAND

Guest
1/4/09
1
0
0
53
Hà Nội
xin các anh chị giúp em
em mới làm kế toán và mới chuyển sang công ty này. ở đây họ dùng phần mềm kế toán fast em lại chưa dung bao giờ nên không biết.
trên phần mềm đã có toàn bộ số liệu năm 2008 và chưa nhập số liệu của năm 2009 giờ em muốn nhập số liệu 2009 em phải làm j?
em đã kết chuyển hết số dư năm 2008 sang 2009 rồi nhừn em vẫn thấy có 1 mục nữa là khoá số liệu em không biết có phải khoá số liệu nữa không.
có anh chị nào biết về phần mềm này không giúp em với em đang rất cần!!!

bạn vào phần hướng dẫn đọc kỹ nhé! rất dễ hiểu. bạn add địa chỉ yahoo của mình để mình HD trực tiếp nhé. Mình cũng đang dùng past: huongbt81@yahoo.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA