Xin mẫu công văn chuyển địa điểm kinh doanh nộp cho BHXH

• Thread starter nguyenloan81
  • Ngày gửi
H

haiyen070

Guest
18/8/11
1
0
0
Hà Nội
Ðề: Xin mẫu công văn chuyển địa điểm kinh doanh nộp cho BHXH

Công ty mình đang muốn chuyển quận đóng BHXH sang quận khác, bạn nào có mẫu công văn giúp mình với, gửi vào địa chỉ mail cho mình là: haiyen0@gmail.com.
cám ơn các bạn nhiều nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

babytit

Guest
5/9/12
1
0
0
hà đông hà nội
Ðề: Xin mẫu công văn chuyển địa điểm kinh doanh nộp cho BHXH

cho mình xin mẫu công văn xin chuyển nơi đóng bảo hiểm không cho mình xin với, mình đang cần gấp lắm, tks các bạn nhiều, gửi vào mail cho mình nhé Nguyentranhung2310@gmail.com

M

minh_ict

Guest
9/1/15
3
0
1
34
Trời ơi, bạn nào cũng gửi mail xin mà người cho thì mất hút. Bạn nào biết thì up luôn lên đây để mọi người download nhé ^^

V

vanphamhp

Guest
9/10/15
3
0
1
34
Cả nhà ơi ai có mẫu công văn xin chuyển địa điểm đóng bảo hiểm cho e xin với nhé. Mail e là : tuvanhp@gmail.com

N

Nguyen Thanh Chuong

Trung cấp
15/10/09
176
11
18
42
ho chi minh
Mọi người chỉ cách với
Cty mình giờ Giãm 1 lao động và tăng 1 lao động, mình làm theo mẫu 103 của BHXH và in ra giấy nộp, người ta kg nhận, bảo mình phải làm trên mạng TS24, nhưng m chưa biết cách làm phần mềm này. Mong mọi người chỉ cách làm.
Cảm ơn

V

vanphamhp

Guest
9/10/15
3
0
1
34
Công ty mình đang muốn chuyển quận đóng BHXH sang quận khác, bạn nào có mẫu công văn giúp mình với, gửi vào địa chỉ mail cho mình là: mylanhp@gmail.com

V

vanphamhp

Guest
9/10/15
3
0
1
34
Cả nhà ơi ai có mẫu công văn xin chuyển địa điểm nộp BHXH cho e xin với. Cảm ơn cả nhà nhiều . Mail e là : tuvanhp@gmail.com

H

hongmen1992

Guest
21/12/15
1
0
1
32
Anh/Chị nào có mẫu công văn xin chuyển quận đóng BHXH cho e xin với ạ . Em cảm ơn ạ! gmail em là : hongmen.npv@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA