Đi xuống?

• Thread starter Retngot
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hoá ra các bác nam đồng nghiệp đã bắt đầu chú ý đến lời kêu gọi "khẩn thiết" của chị em chúng tôi rồi. Mong các bác cứ phát huy với tinh thần ngày càng cao nhé! Các bác bàn cụ thể qua mạng đi, em theo dõi 24/24 đấy. Ôi nhưng em cũng hơi sợ là nếu tổ chức mà có mỗi mình em "đơn thương độc mã" đến thì chết! Nghĩ đến đó là em lại sợ không muốn nghĩ nữa rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Retngot nói:
Thảm hại quá, không ngờ đến cái ngày 8/3 chị em mình cũng phải tự đứng lên kêu gọi thế này...
Vâng, nghe thảm hại quá, ngày của mình mà phải đòi mới được.
Các liền anh đâu rồi? tập hợp lại đi. okies theo ý kiến:
tuần này làm vụ caphê nhẹ nhang`, thảo luận kế hoạch cụ thể ti' chứ nhi?
thời gian có lẽ khoảng tối thứ 5 đi
địa điểm thi` tớ chẳng biết
ko biết mọi người có đi được ko
vậy nhà em xin đề xuất:
Cafe window2 - cuối đường Nguyễn Trí Thanh, chúng ta làm chầu cafe nhẹ nhàng, kỷ niệm 8/3 và thảo luận vụ rắn rết luôn thể.
Nếu mấu, có thể đối diện có món vitamin gâu gâu ( Quán Việt trì nghiêm túc),
thời gian 19h00.
Nếu được, xin các bác một lời xác nhận.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thôi, nói tóm lại bàn tới bàn lui cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì cả, cứ như kế hoạch của bác Gia Linh đi! Hẹn nhau vào 19 giờ ngày 03/03/2005 tại quán cafe Windows 2 đường Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội. Hãy coi như buổi ra mắt làm quen nhá! Ai quan tâm thì đi nha!

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
vâng, nếu ai là CHỊ EM thì làm ơn đăng ký. để các ANH EM còn chuẩn bị hoa và cử đại diện ôm hôn chúc mừng,
nhể, anh em nhể.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
KHANHDOAN nói:
ha ha Bác Gialinh máu nhỉ......................., đã thế lại còn đề xuất thêm vụ Vitamin Gâu Gâu nữa cơ đấy. Em đến chịu Bác thôi.
Em bay ra ngoài ấy tham gia với mấy Bác được không ạh. .......hì hì
Bay ra với mấy bác cơ ạ?
nhà em tưởng ông anh chỉ bay ra với 1 bá nào đó thôi chứ?
Ông bác bản lĩnh thế?????????????

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
khổ quá. dạo này tin tức offline và hôịi hè không được đưa lên trang nhất thành ra tớ không để í vì cũng hơi bận bịu tí mà. Có lẽ việc không hiển thị thông tin khiến nhiều anh em vào nhưng không thấy có gì mới bên club nên đã không để í mò vào. Như tớ đây duyệt web chỉ xem trang chủ là chính. Lần này định làm vụ off nên mới mò tới đây đấy chứ.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
KHANHDOAN nói:
Ui trời ơi, bác còn bảo em là ông anh cơ đấy hic hic..........xỉu thôi

Tại nhà em tưởng bác ra vì cái vụ vitamin Gâu Gâu nên ngỡ.
Qua đây mới thấy nhà bác bản lĩnh phi phàm:
Em bay ra ngoài ấy tham gia với mấy Bác được không ạh. .......hì hì
nhà em đề nghị nhà bác chọn một bác để lấy làm đich ra, chứ ra với mấy Bác thì nhà e nhiều quá, dễ dẫn tới tranh chấp vì mất cân bằng cung cầu ạ.

H

hanhtran

Guest
21/2/05
12
0
1
Hanoi
Hihi...Nghe moi nguoi ban ke hoach thay tung bugn qua ta! Cho linh moi to te nhu to tham gia voi nhe! The thuc, noi quy tham gia the nao, cac ban share gium minh nhe! :)

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
KHANHDOAN nói:
ui, chỉ cho chọn một Bác thôi ạ........ừmh......gay nhỉ .
Thôi thế thì em xin chọn Bác Hạnh ạ. Thế là duyệt rồi nhé , khi nào ra HN em sẽ gọi cho Bác đầu tiên hì hì. Khi đấy Bác đừng có la oai oái nhé.
Bác Hạnh là ai vậy nhỉ?
Trên diễn đàn trước có BATHANH thôi, nghe đâu om xòm một vụ rồi chạy mất tiêu rồi
còn Bác Hạnh là nhân vật nào? mới toe vậy ai mà biết được.
cứ tưởng chọn mình. hóa ra tưởng bở hơ hơ hơ!!!!!!!!!!!!

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
WhoamI nói:
Đề nghị bác Mod đổi tên chủ đề hoặc là làm một cái threat chính thức đi ạ! Chứ nhìn tên topic là "Đi xuống" ! thì bà con biết đi xuống mô? Hi! Em đăng ký một xuất!

Đi xuống mà không biết là đi đâu sao?
khổ ghê, thế mà cũng phải để giải thích.
Thôi thay mặt tác giả, nhà em xin giải thích vậy:

ĐI XUỐNG là đi xơ ờơờơờơờơờơờơờờ + UỐNG.
đã hiểu chưa vậy?
đúng là tôi là ai mà chẳng biết tôi là ai nữa!!!!!!! hehehe

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
KHANHDOAN nói:
ui ui em lại nhầm nữa rùi, em xin chọn Bác Gia linh ạ............hì hì . Bác nhớ đón tiếp em chu đáo Bác nhé

suốt ngày nhầm nhọt sang trồng trọt thế này, nhà em tủi thân lắm. huhuhu!!!!
Nhà bác chọn nhều quá, chứng nào vẫn tật ấy. leo leo.

Gia Linh nói:
suốt ngày nhầm nhọt sang trồng trọt thế này, nhà em tủi thân lắm. huhuhu!!!!
Nhà bác chọn nhều quá, chứng nào vẫn tật ấy. leo leo.

Bác thông cảm cho em ạ, thời đại bây giờ con người được quyền lựa chọn mọi thứ theo ý mình thích. Mà em lại thích tính vui vẻ của Bác nên em mới chọn Bác làm đại diện đón em đấy chứ ạ, Bác lại còn ý kiến thì em chọn người khác bây giờ đấy..............hê hê............phải không các Bác nhể.......

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Nhà em chỉ dám góp ý nhỏa thế thôi
Chứ sẵn sàng đón nhà bác ra thăm các TV CFC Hà nội này mà.
Mới nói thế lại đã đòi chọn thêm người nữa rồi . huhuhuhuhu

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Trời ơi! Hôm nay em vào diễn đàn xem có tin gì mới không chứ, ai dè toàn bác "Gia Linh" với bác "KHANHDOAN" nói chuyện với nhau thông qua diễn đàn, chẳng thấy các bác ý ới cổ động phong trào gì cả. Các bác nói chuyện riêng thì phải gửi tin nhắn cho nhau chứ, ai lại để bà con thiên hạ biết chuyện bí mật thế này? Thế thứ năm tới đây làm thế nào để nhận ra các bác kế toán trong gia đình nhà mình đây? Bác nào có số điện thoại thì cho em xin để khi em đến em còn hỏi thăm. Nhớ là vụ này gặp mặt trước đã, tặng hoa phải tính đến tuần sau chứ!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Không, đi lên chứ!

tuanklkh nói:
khổ quá. dạo này tin tức offline và hôịi hè không được đưa lên trang nhất thành ra tớ không để í vì cũng hơi bận bịu tí mà. Có lẽ việc không hiển thị thông tin khiến nhiều anh em vào nhưng không thấy có gì mới bên club nên đã không để í mò vào. Như tớ đây duyệt web chỉ xem trang chủ là chính. Lần này định làm vụ off nên mới mò tới đây đấy chứ.
Lần sau bạn duyệt Web thì bạn nhớ vào mục "Bài mới" ở phần trên đầu của trang Web này ý. Toàn tin nóng bỏng tham gia thảo luận sẽ ở trên đó. Thế bạn có tham gia dự cho vui vào thứ năm này không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA