Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ấy cũng chẳng can đảm tự mình làm nữa là tớ. Ấy thì còn suy nghĩ lại, "nó" tuyệt đối không

ơ hay, ấy kì ghê, từ đầu ấy nói là bị chẹn ngay mồm thì tớ đồng ý lấy giúp ra cho ấy mà ấy đòi lấy bằng mồm thì tớ cũng ok thoai nhưng tớ đâu có khẳng định là mồm tớ đâu, ấy cũng uh còn đòi ngéo tay nữa thì tớ lại okie ngéo tay, ngéo tay roài thì tớ dẫn "nó" tới giúp ấy lấy cái bị chẹn ở mồm ra, thì ấy lại phủ định là chưa ngéo tay. rùi rốt cuộc là ấy đã nuốt cái bị nghẹn zô bụng lun roài đúng hem. thía thì thôi tớ cũng sợ bẩn mồm "nó" của tớ lém :004::004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
ơ hay, ấy kì ghê, từ đầu ấy nói là bị chẹn ngay mồm thì tớ đồng ý lấy giúp ra cho ấy mà ấy đòi lấy bằng mồm thì tớ cũng ok thoai nhưng tớ đâu có khẳng định là mồm tớ đâu, ấy cũng uh còn đòi ngéo tay nữa thì tớ lại okie ngéo tay, ngéo tay roài thì tớ dẫn "nó" tới giúp ấy lấy cái bị chẹn ở mồm ra, thì ấy lại phủ định là chưa ngéo tay. rùi rốt cuộc là ấy đã nuốt cái bị nghẹn zô bụng lun roài đúng hem. thía thì thôi tớ cũng sợ bẩn mồm "nó" của tớ lém :004::004:

Tại tớ không kịp đọc câu trước của ấy, nên mới ngoé, tớ đọc kịp thì còn lâu nhá, ấy coi lại đi, post trước khi tớ bảo ngoé mà. ke ke

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Tại tớ không kịp đọc câu trước của ấy, nên mới ngoé, tớ đọc kịp thì còn lâu nhá, ấy coi lại đi, post trước khi tớ bảo ngoé mà. ke ke

uh thì post trước nó mới đúng với câu trả lời của ấy chứ :004:
chưa kịp đọc mà còn chọn Quote bài tớ lờ seo????????

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
uh thì post trước nó mới đúng với câu trả lời của ấy chứ :004:
chưa kịp đọc mà còn chọn Quote bài tớ lờ seo????????

Ấy sửa của tớ, ăn gian hả, trí nhớ của tớ hơi bị tốt đó. Dám sửa trắng thành đen hả. Tớ chịu thua ban Hành Đều, ăn gian khủng khiếp

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ấy sửa của tớ, ăn gian hả, trí nhớ của tớ hơi bị tốt đó. Dám sửa trắng thành đen hả. Tớ chịu thua ban Hành Đều, ăn gian khủng khiếp

ấy mới hay, ấy xem lại bài của ấy xem có ai chỉnh sửa hem, nếu có chỉnh sửa thì nó sẽ hiện dòng này : thay đổi nội dung bởi: LuongQuynhNga, ngày Hôm nay lúc 15:36 ấy xem bài của ấy có ko?????????????????????????????

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
ấy mới hay, ấy xem lại bài của ấy xem có ai chỉnh sửa hem, nếu có chỉnh sửa thì nó sẽ hiện dòng này : thay đổi nội dung bởi: LuongQuynhNga, ngày Hôm nay lúc 15:36 ấy xem bài của ấy có ko?????????????????????????????

He he, tớ thử ấy đấy mà.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
lòng đã hẹn thề sao ko về thăm Huế người ơi!áo tím ngày xưa,tím vầng thơ tím cả mong chờ!
Một dòng sông Hương vẫn còn thương vẫn nhớ câu hò .Ai chờ ai 1 bóng con đò ?chiều phai rưng rưng bờ vai.....
ngày woa ngày tôi ko lúc nào ko nhớ Huế!
Đi làm ở sì gòn ko khí thật ngột ngạt,mún ra Huế woa' đi!:025:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
lòng đã hẹn thề sao ko về thăm Huế người ơi!áo tím ngày xưa,tím vầng thơ tím cả mong chờ!
Một dòng sông Hương vẫn còn thương vẫn nhớ câu hò .Ai chờ ai 1 bóng con đò ?chiều phai rưng rưng bờ vai.....
ngày woa ngày tôi ko lúc nào ko nhớ Huế!
:025:

Trùi ui, ấy Huệ hả, tớ cũng Huệ nè.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA