Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
Mấy ngày nay trời cứ mưa hoài ah, đi làm về mà đường lầy lội quá, chán ông trời thiệt đấy!

Khóa học Quản trị dòng tiền
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, ngày tháng năm
Biết nói gì bây giờ, thật sự mình đã quá mệt mỏi rồi.

N

NBC

Guest
15/2/06
27
1
1
Dong Nai
Chẳng cần nói gì cả, tập trung dưỡng bệnh và lấy lại phong độ.

J

jhoang2802

Sơ cấp
14/7/09
5
0
0
39
đồng nai
thì là LQN cho JH xin cai nickname YH để chat chít đó mà

C

ChimBoCau

Guest
8/11/08
0
0
0
Biên Hòa
Xin lỗi mọi người do bận việc và ko có điều kiện lên nét nên thời gian qua mình bỏ qua nhiều lần hội thảo do box tổ chức thật là tiếc.Hôm nay đi off thấy có nhiều bạn mới chúc các bạn tìm thấy nơi đây được nhiều kinh nghiệm trong công việc và trong cuộc sống cũng như những người củ sẽ tìm thấy những điều thú vị từ các bạn.

N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
sáng hôm qua em gọi dt cho a. Cường để hỏi địa chỉ mà ảnh ko nhấc máy ( bữa mất máy nên mới lưu số của a. Cường thôi)

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
sáng hôm qua em gọi dt cho a. Cường để hỏi địa chỉ mà ảnh ko nhấc máy ( bữa mất máy nên mới lưu số của a. Cường thôi)

em vào web xem có ghi số điện thoại của chị nữa mà, em cũng biết kiếm người để liên lạc ghê :wall:

H

huongquynh30

Sơ cấp
29/9/09
7
0
0
Dong Nai
Hôm nay ngày đầu tiên mình tham gia trên diễn đàn Webketoan, cảm giác thật vui, chúc mọi người thành công trong công việc, vui vẻ trong cuộc sống. :1luvu:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
xin chào các bạn,
mình xin làm quen các bạn kế toán ở đồng nai nhe,
nick: nguyentrihai_ke31
rất vui khi có thêm bạn mới.

chào bạn. Welcome bạn đến với Club WKT Đồng Nai :mrstraetz

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hôm nay ngày đầu tiên mình tham gia trên diễn đàn Webketoan, cảm giác thật vui, chúc mọi người thành công trong công việc, vui vẻ trong cuộc sống. :1luvu:

nếu bạn tham gia offline cùng với WKT Đồng Nai, LQN nghĩ niềm vui của bạn sẽ được nhân đôi và cũng có thể hơn nữa đấy. Welcome bạn đến với Club WKT Đồng Nai :mrstraetz

N

NUOCMATCONGAI

Guest
26/8/09
1
0
1
Biên Hòa
Cuối ngày, xả stress.
Hai hôm nay thiệt là mệt, lu bu hoài cuối cùng cũng xong việc. Dự định là CN rồi đi CTXH mà cuối cùng lại có việc phải hoãn lại. Làm việc thiện mà cũng khó quá. "Mưu sự tại nhân thành sự tại thiên". Quả không sai !!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
haizzzzzzzzzzzz, hum nay là 14/8 AL rồi, tối nay lại có chương trình tổ chức trung thu cho các em nhỏ tại chùa Diệu Pháp, Hi vọng các em có 1 đêm trung thu thật vui, thật ý nghĩa và cũng thật đáng nhớ. Tranh thủ làm việc tiếp để chiều xin Sếp về sớm. hí hí :015:

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Nhật ký ngày tháng năm

Hôm qua là một ngày kinh khủng với mình, bọn trộm vào nhà rinh tài sản đi hết. Căn phòng bé xíu giờ trở nên trống trãi quá!

Thóang chốc thành người vô sản, ôi....Tiếp tục cày thôi!

C

ChimBoCau

Guest
8/11/08
0
0
0
Biên Hòa
Nhật ký ngày tháng năm

Hôm qua là một ngày kinh khủng với mình, bọn trộm vào nhà rinh tài sản đi hết. Căn phòng bé xíu giờ trở nên trống trãi quá!

Thóang chốc thành người vô sản, ôi....Tiếp tục cày thôi!
Xin chia buồn với KimLoan.
Dạo này bọn trộm ở Biên Hoà rình rập chôm đồ mọi lúc mọi nơi,xóm trọ mình nhiều người bị mất đồ đạt quần áo,tối hôm trước chủ nhà trọ ngủ mở cửa trên lầu cho thoáng thế mà chúng nó liều trèo lên lầu rồi đi xuống lấy tiền bạc của chủ và khách của chủ bỏ trong quần áo treo móc ở trên tường.Mình có mỗi cái máy tính để ở phòng ngày đi làm ko biết có ngày nào chúng nó mượn không nữa.

Mới đọc báo Đông Nai có bài này cũng liên quan http://www.baodongnai.com.vn/default.aspx?tabid=568&ItemID=45436

Sửa lần cuối:
N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
lâu rồi mình ko vào WKT, dạo này công việc và cuộc sống của mình lung tung hết cả lên, tất cả mọi chuyện đến với mình dồn dập quá.

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
nhật kí, ngày tháng năm
hix, mình bỏ bê cái box Đồng Nai này tính ra cũng mấy tháng rùi. Im ắng quá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA