Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Ðề: Khai trương cà phê Webketoan

Nếu bạn đến đó bạn sẽ thấy 1 đàn gà lạc tập trung vào cuối tuần :004:
Bạn đến nhé, nhớ để lại số điện thoại để mọi người liên lạc.
THanks !
Lâu lắm em ko ghé quán, giờ mà qua đó chắc cũng như gà lạc quá! :((

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

fxvn82

Guest
21/12/11
2
0
0
41
hà nội

có ngày nào cố định trong tuần mà anh em hay tụ tập ở đấy không ạ.
bác nào hay ngồi đấy cuối tuần thì pm em phát.
cuối tuần em cũng hay đi cafe với anh em
----

N

ntViethan

Guest
27/8/13
0
0
0
42
Sài Gòn

Khi nào thì admin mở chi nhánh ở Sài Gòn...

B

becchisun

Sơ cấp
30/8/13
1
0
0
30
tp hcm

F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy

tp hcm thi lam sao troi.............................................................

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên

tp hcm thi lam sao troi.............................................................
Phá sản rồi bạn ơi! còn đâu nữa mà chờ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA