Xin chao tat ca cac ban!

• Thread starter Thu Huong
  • Ngày gửi
T

Thu Huong

Guest
7/9/04
37
0
0
45
Viet Nam
Minh la Huong, dang cong tac tai Cong ty Quoc te Viet Pan Pacific. Minh mong muon duoc lam quen voi cac ban.
Dia chi cua minh la: ltth98@yahoo.com hoac ltth@panpacific.co.kr
Minh song o Bac Giang, o day la mien nui vi vay cac thong tin va kien thuc rat han hep, vi vay minh rat mong duoc cac ban giup do va chia se.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VA_member

Guest
8/3/05
12
0
0
44
Tp.HCM.
Bạn Thu Hương khiem tốn quá .Chào mừng bạn đến với cộng đồng kế toán !

T

thuanguyen1985

Guest
27/5/05
4
0
0
39
Ha Noi
Mình là Thuận (girl). Mình sinh ngày 17/02/1985, hiện là sinh viên năm 2 khoa Kế Toán- ĐH Thăng Long Hà Nội. Mình sống và học tập ở Hà Nội. Rất vui được làm quen với tất cả các bạn!!!
Sở thích của mình: All best things
Mình rất thích câu danh ngôn: "Không có gì để mất cả, các tinh tú lặn mất để mọc lên sáng hơn ở bờ bên kia".
Mình ghét sự giả dối

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Chào cả nhà, mình là Dung, mình cũng là kế toán. Khi biết trang web này, mình rất vui. Mình cũng hay vào web kế toán đọc bài và tìm tài liệu. Thấy mọi người vui quá nên cũng rất muốn được là thành viên để học hỏi kinh nghiệm, được chia sẻ và.....giải toả xì chét:p. Mong các vị tiền bối chỉ giáo cho ạ. Cảm ơn mọi người nhiều lắm.
(Cho mình hỏi bạn Huong chút, bạn làm ở Cty quốc tế Việt Pan pacific à, cty tớ cũng làm hàng với bên ấy đấy - Cty Advina, hì chưa gì đã buôn các bác thông cảm cho nhà cháu)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
thuanguyen1985 nói:
Mình là Thuận (girl). Mình sinh ngày 17/02/1985,
Mình ghét sự giả dối
Tuyệt quá thế rất hợp với nghề kế toán:
Trung thực, chính xác và thỉnh thoảng lắt léo.

T

Thu Huong

Guest
7/9/04
37
0
0
45
Viet Nam
chào Dung! mình đã nghe quen về công ty cua bạn rồi. Rất vui được làm quen với bạn.
Công việc của bạn ở đó cụ thể là gì? ý mình là có chuyên trách về phần nào trong lĩnh vực KT không ấy. Mình phụ trách về thuế. Mình mới làm nên nhiều việc còn bỡ ngỡ lắm.
còn về hạch toán thì hai năm nay mình không sờ đến, mà chẳng có dịp sờ đến, nếu bây giờ động vào chắc cũng phải mất thời gian một chút.
Dung à! có gì chỉ cho mình với nhé!
Mong sớm được trò chuyện cùng bạn. Tạm biệt!

I

Ira

Guest
Ở đây ai cũng khiêm tốn ghê! Nhất là chị Thụ Hưởng!

S

sky-blue

Guest
Chào các bạn, mình là thành viên mới của WKT, mình cảm thấy đây là sân chơi giải trí mà rất bổ ích cho nghề nghiệp. Mong được trao đổi với các bạn.
Mình nghĩ rằng làm kế toán dễ bị "xì chét" lắm, có sân chơi này thì thật tuyệt.

M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Xin chào!!!

Tổng chào! Mình là Hồng, hiện đang ở Tp. HCM, mình học luật nhưng lại chả có duyên với nghề luật cho nên mình đâm ngang thành dân kế toán. Mình là người mới của kế toán, rất vui làm quen với tất cả các bạn. Mình rất thích vào trang WKT và cuối cùng mình cũng trở thành một "cư dân của cộng đồng" này. Hì...hì...
Địa chỉ email: hhlb16@yahoo.com

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Chào các bạn, thay mặt những mems cũ chưa chào các bạn, tôi xin... chào hộ. Mong rằng các bạn sẽ mang đến cho WKT muôn màu sắc... WKT mong chờ sự đóng góp và Xây dựng tử các bạn ( tôi chỉ biết đi kêu gọi thôi... smile)

C

chacom

Guest
12/1/05
4
0
0
hanoi
Xin chào mọi người!!!!!!! Em tên là Chả Cốm vì hay đi ăn chả cốm với cơm rang ở phố Văn Miếu. Em mới làm kế toán được hơn một năm nên còn.... ngố lắm. Có gì các anh chị giúp đỡ em với... vinamilk mọi người trước nhé.....!!!!!!!!!!!

Đây là i meo của em: calmsea81@yahoo.com.

Chúc mọi người một ngày may mắn.!!!!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA