Đề tài hạch toán CFSX và tính GTSP ở các DN Xuất khẩu thuỷ sản

• Thread starter lovely_kby
  • Ngày gửi
L

lovely_kby

Guest
28/2/04
8
0
0
tapchiketoan.info
Đề tài hạch toán CFSX và tính GTSP ở các DN Công Nghiệp

Em đang rất cần tài liêu về hoàn thiện hạch toán CFSX và tính GTSP ở các DN công nghiệp. Nếu ai có đề tài hay luận văn càng tốt! Xin gửi cho em, em xin cám ơn nhiều!
Email: lovelykby@yahoo.com

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

highland

Guest
Giờ này bạn đã mượn được luận văn đó chưa? Mình trướ đây có hướng dẫn cho SV làm luận văn cũng đề tài như bạn nói nhưng trong ngành dệt may, không biết có liên quan gì đến đề tài bạn làm không?Nêu cần thì sẽ gởi cho

L

lovely_kby

Guest
28/2/04
8
0
0
tapchiketoan.info
Oh, Nếu được như vây thì tốt quá! Bạn gửi cho mình vào email: lovelykby@yahoo nhé! Cảm ơn nhiều!

H

HoangLan

Guest
10/11/05
4
0
0
Hanoi
Wao, mình cũng đang làm đề tài tương tự của lovely_kby nhưng vẫn đang bị vướng mắc phần ưu điểm, tồn tại về chế độ (chứ không về doanh nghiệp cụ thể nào cả) và ý kiến đóng góp cũng trên giác độ chế độ. Giúp mình với GẤP!!! GẤP!!!!

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bác nào muốn có luận văn tham khảo sang kinh tế QD mà mua cổng USB ,copy về mà xem. Nhưng mình nói thực mấy bài mẫu đọc chỉ tham khảo cái sườn thôi còn nội dung thì mình nên tự làm cho phù hợp với đặc thù của DN mình thực tập. Cẩn thận mình copy lại không hợp lý thì nguy. Chúc các bạn tỉnh táo trong làm bài và tỉnh táo khi bảo vệ những gì mình viết trước hội đồng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA