Em có ý kiến

• Thread starter anhvu
  • Ngày gửi
A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Trời ơi, mọi người nói chuyện gì mà tôi chẳng hiểu gì cả ? Nào là mèo của Margarita, rồi lại chuột của Anh chuột ? Chứ không phải là Margarita là mèo còn Anh chuột là Anh chuột sao ? Sao tôi chẳng hiểu gì thế này hả giời ?

À, mà Margarita ơi, sao mời người ta thì mời một cốc thôi, chứ mời 1 vại thì nghe hãi, hãi quá.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Nghe MAR với ANHCHUOT và HAI AU họp chợ ,Tự dưng mình nhớ đến câu ca dao xưa : " Trâu Bò húc nhau, ruồi muỗi chết " và liên tưởng thành một câu ca dao mới : " Chuột Mèo đánh nhau, Hải Âu hát "

HI...HHìi.. :leu: :leu: :leu:

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Các cụ xưa nói "Mua vui cũng được một vài trống canh"...
Nhưng mà, hì hì...cái câu ca dao do boihoangvt liên tưởng ở trên ấy mà...nó chẳng ăn nhập một tý nào hết ! Không tin ta cứ xem lại thử coi, Hai au nào có quá vô tâm vỗ tay reo hò khi các members của mình lăn xả vào nhau đâu . Lại còn liên tưởng mọi người từ các loài nhỏ bé đáng yêu thành các con vật hung tợn như là "Trâu bò" ...thì thật là...ghê quá, ghê quá !
Thế là từ cái việc bé tẹo của anhvu mà xé thành to chuyện rồi đây, sắp có khủng bố rồi, bớ bà con làng nước ôiiiiii

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Gì mà kêu gào to thế, chiến tranh và hòa bình mà, gây gổ tí có khi lại thấy yêu nhau hơn - các bác nhỉ?
Cố gắng để tiến tới ngày họp mặt nhé - gây gổ luôn một thể cho đông, cho vui :leu:

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Oan'h nhau a? O' dau the ? Cho toi di xem voi...
he he

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
ở trên mạng vào ngày 23/12. Nhớ đến xem. :leu: :leu:

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Đongoc 1978 ơi, hượm đã nào. Quay lại đây mình bảo... hè hè...

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Kêu Đongoc 1978 quay lại mà còn ... hè hè... hù dọa thì ai dám quay lại hả ?

:leu: :leu: :leu:

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chương trình vui như thế mà có người lại bỏ đi, anhvu ơi phí quá nhỉ :chuoi
Các bạn nhớ theo dõi vào ngày 23/12/ 2003 nhé - chương trình giao lưu của Webketoan :wall

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
:il Giao lưu gì vậy ? Cách thức giao lưu như thế nào ? Trời ơi, hồi hộp quá... Nhiệt tìn như mìn thì không biết có được phần thưởng gì cuối năm không đây... ;)

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
ANH VU hình như mới từ trên Cung trăng rớt xuống nên còn ngơ ngác. Làm vài chai đi cho tỉnh người ! :dzo :bia

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Giao lưu gì vậy ? Mình thật ko hiểu.

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Vậy thì chịu khó đọc lại từ đầu các ý kiến thảo luận của chủ đề này là sẽ biết liền.
:leu: :leu: :leu: :leu: :leu:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Anhvu chạy sang Topic "Bí quyết để có một Slogan hay" đọc kỹ thì sẽ biết ngay mà

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Thật sự thì Maco chưa có thấy admin ở đâu thân thiện như các admin của nhà Kế này cả, các admin của các forum khác có một cái gì đó không được thân thiện, hay cũng có thể nói là Kiêu căng, tự phụ. Hình như họ thấy mình giỏi hơn người khác cho nên tự cho mình có quyền được lên mặt thì phải? Còn mấy Admin nhà Kế thì lại không có vậy (và đừng có vậy nha :no )

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Admin ơi, được maco khen sướng chưa kìa - thế thì admin lại càng phải cố gắng hơn nữa thôi :thank

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
:thank :thank :thank
Admin = member + hậu cần thế thì có gì mà lên mặt. :lol