Đại Hội Nữ hào kiệt CFC Miền Nam!!!

• Thread starter benitino
  • Ngày gửi
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Đại Hội Nữ hào kiệt CFC Miền Nam!!! Ngày 8-3

Theo tin đã đưa từ CFC Miền Nam sử quán.

Sáng hôm nay, ngày 6 tháng 3 năm 2005.Đã diễn ra Đại Hội nữ hào kiệt CFC Miền Nam nhân ngày quốc tế các nữ hào kiệt trên toàn thế giới. Các anh hùng, nữ hào kiệt đã tụ hội tại Cát Đằng Tửu quán.Với những nhật vật lừng lẫy trên chốn giang hồ như Anh hùng PAT đại diện môn phái ERP, Vongphuc, Over AC đại diện môn phái EFC, ketoancon, cothant,Virgin, thukhoa,summer, cùng các nữ hào kiệt leloanbt,tuyetto,phonuicao,tuyetmai,zeny,tramkt,Oanh (bạn Trâm),benitino, Natalia Ho...và cuối cùng là sự xuất hiện của tiểu anh hùng Nhân Trung.

Sau những giây phút giao lưu giữa các nữ hào kiệt và các vị anh hùng , giây phút trang trọng nhất của Đại Hội mà các cao thủ võ lâm đang chờ đợi đã bắt đầu.

Mở đầu là phần tuyên bố lý do của Đại Hội do anh hùng Cothant chủ trì. Có lẽ lường trước những diễn biến phức tạp trong Đại Hội nên Anh hùng Cothant đã trang bị sẵn áo giáp cho riêng mình.Tiếp đến là các anh hùng lần lượt tặng hoa cho các nữ hào kiệt trong CFC Miền Nam.Không biết vì thận trọng hay ngưỡng mộ kiều nữ Phonuicao mà anh hùng Virgin tặng hoa rất thành khẩn. Sau đó là những màn biểu diễn văn nghệ của các anh hùng,và thưởng thức bánh, khung cảnh xúc động nhất của Đại Hội đã diễn ra qua cuộc thi" Làm thơ tặng các nữ hào kiệt" Với những bản lĩnh, cũng những bí kiếp, tài nghệ của mình, các anh hùng đã giao tranh quyết liệt cùng với những chiêu thức nhằm mong được sự ủng hộ của các nữ hào kiệt như:

1. Con chúc các cô luôn xinh đẹp.

2. "Hôm nay ngày 8 tháng 3.

Tôi giặt giùm bà cái áo của tôi.

Nếu mà bà cứ lôi thôi

Thì tôi giặt nốt quần tôi giùm bà".

Nhân ngày 8 tháng 3 mình xin chúc các nữ hào kiệt CFC:

- Đi đến đâu cũng được chào đón nồng nhiệt như offline môn phái.

- Được nhiều người hâm mộ như EFC.

- Giỏi trong công việc như môn phái Nghiệp Vụ kế toán.

Và các nữ hào kiệt luôn trẻ mãi, xinh đẹp mãi như ngày hôm nay.

3. Đã xa nha một thời gian lâu lắm rồi, đến Thành phố này với bao nhiêu niềm vui và nỗi buồn. Mỗi ngày tôi lớn hơn và càng nhớ nhà hơn. Ngày trước chưa có ngày Quốc tế Phụ nữ nào tôi nhớ nhà như thế. Nhớ mẹ tôi rất nhiều. Hôm nay tôi muốn chúc mừng tất cả những điều tốt đẹp nhất tới mẹ và mong mẹ luôn khoẻ mạnh, tôi mới yên lòng công tác nơi này. Mẹ luôn hiểu cho tôi.

4.Chúc các nữ hào kiệt một ngày 8 tháng 3 như sau:

- Ai đang có bạn trai thì hạnh phúc với người ấy.

- Ai chưa có bạn trai thì sẽ tìm được 1 người yêu thương mình.

- Ai không muốn có bạn trai thì sẽ hài lòng với những gì mình muốn làm.

- Và đối với mình mọi ngày của các bạn nữ cũng là ngày 8 tháng 3 của mình.các bạn nữ hôm nay thật đáng yêu

5. Mồng 8 tháng 3

Mặt tươi như hoa

Những nỗi buồn sẽ mau qua

Hạnh phúc bay xa.....

(Ý lộn, hạnh phúc bao la...)

Tiền vào kha..... khá

Mạnh mẽ .....như đá.

Luôn luôn thành công

6. Hôm nay mồng 8 tháng 3

Mến chúc mem nữ web ta thế này

Bồng bềnh óng mượt tóc mây

Sáng ngời khuôn mặt, đủ đầy nét hoa.

Tư gia vui vẻ chan hoà

Tình cảm nóng bỏng như là lửa than.

Thành công cuộn đến dâng tràn

Vạn sự như ý, xuân càng thêm xuân.

7. Chúc mừng 8-3! Bình đẳng, muôn năm!

Chúng tôi hạnh phúc vì được bình đẳng với các bạn nữ trong ngày này! các bạn luôn là " Công dân loại 1" trong 364 ngày còn lại.

( Hơi giống tuyên ngôn độc lập, tự do, dân chủ...).

8. Mùng 8-3.Chúc các bạn nữ diệu hiền, xinh tươi, duyên dáng..và là.... phụ nữ.

Sau những giây phút chờ đợi hồi hộp, căng thẳng cùng với sự sáng suốt, bản lĩnh của các nữ hào kiệt. Toàn thể các nữ hào kiệt của CFC miền Nam sử quán quyết định chiến thắng thuộc về anh hùng OverAC và phần thưởng danh dự cho cuộc thi này là" Anh hùng OverAC được hoạ 2 bức hoạ một mình, cùng các nữ hào kiệt có mặt trong buổi Đại hội hôm nay". Đây quả là một phần thưởng danh dự, chấn động trong chốn võ lâm của lịch sử đương đại. Và được ghi chép trong sử sách như một truyền thuyết và được lưu truyền mãi trong dân gian.
Dưới sự bám sát không mệt mỏi của các nhà ghi chép sự kiện võ lâm trong CFC miền Nam sử quán đã ghi nhận được lời phát biểu cảm nghĩ của anh hùng OverAC sau khi được phần thưởng danh dự, cùng với những cặp mắt ngưỡng mộ, ganh tỵ của các anh hùng khác đó là mệt, nhức đầu, chóng mặt, .....và choáng... Nguyên nhân tại sao??? sự việc như thế nào???? xin quý vị đón xem những bức hoạ minh chứng cho sự kiện trên sẽ rõ....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
benitino nói:
7. Chúc mừng 8-3! Bình đẳng, muôn năm!

Chúng tôi hạnh phúc vì được bình đẳng với các bạn nữ trong ngày này! các bạn luôn là " Công dân loại 1" trong 364 ngày còn lại.
Hey cái câu chúc này của ai đó, chị Ben? Bác nào mà dẻo ... thế...

H

highland

Guest
Công nhận là benitino nhanh thật đấy. Mới thế đó mà đã tường thuật đầy đủ rồi.
Trời ơi tấm hình đấy có thế mà benitino cũng khai báo hả.
....
Thật là một buổi tiệc rất là hoành tráng (theo phonuicao nghĩ thế thôi nha). Biết sao không vì đây là lần đầu tiên mình được tham dự 1 buổi tổ chức nhân ngày 8/3 đấy.
Lúc đầu đến đấy cũng sợ sợ nhưng rồi .....

A, benitino ơi! có người hỏi bài thơ trên của ai đấy vậy bây giờ mình cho đoán đi, nếu trúng thì thưởng... bằng không thì....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
À, thật ra hôm nay còn có anh Dragon76 tham gia nữa, nhưng... tham gia từ xa, vì đi với bạn... hi hi hi.
To XQ: theo anh đoán thì cái đó của anh Tài sản thừa.... đấy em à
To Phonuicao: hi hi hi, tấm hình đó, lúc đầu em cũng chưa nhìn ra chị nữa, không ngờ anh Nam tặng hoa trông.... dễ thương đến thế... hi hi hi...

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hey, thế cái câu chúc nào là của anh OverAC mà đoạt giải nhất thế?
Em đoán là câu số 6, đúng thì được thưởng gì hả chị Phonuicao?:p

ui trời ơi các Cô các Bác hò hét nhau đi chơi ngày 8/3 vui thế ạ. Em không có mặt tiếc thật đấy nhỉ..............nhưng ko biết là còn miếng bánh và cái bông hồng nào cho em không hả ( vì ngày mai mới chính thức là 8/3 mờ........hì hì......). Ai còn để dành thì cứ đưa cho em đi nhé, đừng ngại nhé he he

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To KhanhDoan: tiếc quá em à, tối qua anh tính là đi 1 vòng để gửi hoa cho mọi người, nhưng.... em lại bảo là em "có tí việc" nên anh không qua được, giờ thì.... hết rồi....làm sao bây giờ? ...hi hi hi hi.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
XIANGQIANG nói:
Hey, thế cái câu chúc nào là của anh OverAC mà đoạt giải nhất thế?
Em đoán là câu số 6, đúng thì được thưởng gì hả chị Phonuicao?:p
Em nhạy thật đấy! biết ngay là anh rồi!
Đoạt giải nhất trong vụ này là OverAC chứ ai nữa khà khà
Chị Phonuicao sao đố câu đố dể quá
hihi lần này qua mặt được anh ketoancon cai vụ thơ này rồi vui quá

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
cothant nói:
To XQ: theo anh đoán thì cái đó của anh Tài sản thừa.... đấy em à..
To Cothant: Đóan sai rồi Ân ơi, chuẩn bị thêm áo giáp đi nha...hehhehe

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
benitino nói:
To Cothant: Đóan sai rồi Ân ơi, chuẩn bị thêm áo giáp đi nha...hehhehe
ua, thế túm lại câu mà em ngưỡng mộ nhất là của ai vậy? để em còn chuẩn bị tặng quà nhân dịp 3.8 nào...

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
XIANGQIANG nói:
ua, thế túm lại câu mà em ngưỡng mộ nhất là của ai vậy? để em còn chuẩn bị tặng quà nhân dịp 3.8 nào...
Wow! Phải công nhận là câu chúc đó "đáng ngưỡng mộ" thiệt chứ! Benitino đâu rồi không công bố luôn đi! Anh ...hồi hộp quá! hehe.

Sẽ là thiếu sót nếu kể về Đại hội nữ hào kiệt CFC phía Nam mà không nhắc đến sự góp mặt của "tiểu anh hùng" Nhân Trung. Đầu tiên, đại hiệp PAT đã 'bé cái lầm" khi bảo Nhân Trung "chúc mừng mẫu thân ....Benitino của con!!!". Tiếp đó, cả đại hội đã cười nghiêng ngả với bài hát ...Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc của Nhân Trung.
Đại hội chỉ thật sự kết thúc vào lúc 4h chiều ở Sóc Trăng quán với hàng vạn con cá kèo bị tiêu diệt!. OverAC, lại là OverAC và chỉ có OverAC là minh tinh của đại hội khi đã góp phần tiêu diệt ...hơn nửa bọn cá xấu số kia!!!

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
ketoancon nói:
Wow! Phải công nhận là câu chúc đó "đáng ngưỡng mộ" thiệt chứ! Benitino đâu rồi không công bố luôn đi! Anh ...hồi hộp quá! hehe.!
Câu nói trên của một vị hảo hán ketoancon ....heheh ngày 3-8 anh ketoancon nhớ chia lại cho Ben phần quà mà XQ tặng đó nha.
Theo sự nhầm lẫn này của đại hiệp PAT chắc Ben lấy chồng từ thuở 13 quá.....

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Sáng giờ đi công tác đến giờ mới lò mò vào WKT, không ngờ mọi người có đại hội vui quá ta, rất tiếc là ngày hôm qua bận quá nên không đi được. Mina gửi lời cám ơn đến CFC, dù Mina không tham gia nhưng vẫn được tặng hoa, đặc biệt là Cothant đã lặn lội thân cò đến tận nhà Mina.....

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
MINA nói:
Sáng giờ đi công tác đến giờ mới lò mò vào WKT, không ngờ mọi người có đại hội vui quá ta, rất tiếc là ngày hôm qua bận quá nên không đi được. Mina gửi lời cám ơn đến CFC, dù Mina không tham gia nhưng vẫn được tặng hoa, đặc biệt là Cothant đã lặn lội thân cò đến tận nhà Mina.....
Vậy chị MINA có ôm hôn... thắm thiết Cothant chưa? Hôm qua các đại hiệp của CFC Miền Nam ai tặng hoa cho các nữ hào kiệt xong cũng được ôm hôn thắm thiết hết áh. KHông tin chị Mina hỏi các đại hiệp của CFC Miền nam sẽ rõ...?Cothant đâu rồi??? đòi quyền lợi đi chứ????

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
ketoancon nói:
Wow! Phải công nhận là câu chúc đó "đáng ngưỡng mộ" thiệt chứ! Benitino đâu rồi không công bố luôn đi! Anh ...hồi hộp quá! hehe.
Wow! đúng là câu nói 'đáng ngưỡng mộ" của người mình "ngưỡng mộ"...
Bác nhớ contact trực tiếp với em để nhận quà nhé!!! (nhưng mà vào ngày 3.8 đấy nhé, còn gần 5 tháng nữa, nhớ nhắc em, không lại bận bịu chuyện chồng chồng con con, em quên thì bác tiếc chứ em là em không tiếc đâu heh he he...)

W

WhoamI

Cao cấp
Hi,...từ sáng tới giờ WhoamI quay đi quay lại topic này mấy lần mà chưa thấy các bác CFC SG post lên niềm tự hào, niềm vinh dự, nỗi ghen tị của các bác cho bà con xem nhỉ?
Tò mò quá đi mất!

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
XIANGQIANG nói:
Wow! đúng là câu nói 'đáng ngưỡng mộ" của người mình "ngưỡng mộ"...
Bác nhớ contact trực tiếp với em để nhận quà nhé!!! (nhưng mà vào ngày 3.8 đấy nhé, còn gần 5 tháng nữa, nhớ nhắc em, không lại bận bịu chuyện chồng chồng con con, em quên thì bác tiếc chứ em là em không tiếc đâu heh he he...)
XiangQiang yên tâm đi! Kế toán công nợ vẫn là việc ketoancon làm tốt nhất từ xưa đến giờ! hehe.

H

highland

Guest
To: Xiangqiang and OverAC!
Trời chị đố cái câu số 7 chứ có phải câu số 6 đâu mà em lại đi trả lời câu đó hả?
To: cothant. Khi nào mới có hình vậy, làm gì làm nhưng nhớ là đừng có post cái hình mà em còn không nhận ra chị đấy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ảnh đây! Ảnh đây...

Đầu tiên là cái bánh "Khu vực dành riêng cho phụ nữ" nhé

Đính kèm

26.9 KB · Lượt xem: 64