T/liệu và đ/c học QLDN & Kế toán cho Giám đốc!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
W

WhoamI

Cao cấp
Hi, chào các bạn! Xin nhờ các bạn giúp đỡ một việc!
Bà chị mình có mở 1 công ty TNHH thương mại ngành thép đang rất có nhu cầu học một lớp Quản lý doanh nghiệp & Kế toán cơ bản - ngắn hạn nhưng phải thật hiệu quả (chi phí không thành vấn đề). Nhằm mục đích hiểu & kiểm tra công tác kế toán cũng như quản lý, kiểm soát các giao dịch trong kinh doanh.
Nhưng cô em không biết chi mà tư vấn nên phải nhờ tới sự giúp đỡ của các bạn! Nếu có địa chỉ phù hợp hoặc có tài liệu nào đáp ứng được các nhu cầu trên mong các bạn reply trên topic này hoặc mail giúp mình về địa chỉ hanghtt2003@yahoo.com nhé!
Mình xin chân thành cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
WhoamI nói:
Hi, chào các bạn! Xin nhờ các bạn giúp đỡ một việc!
Bà chị mình có mở 1 công ty TNHH thương mại ngành thép đang rất có nhu cầu học một lớp Quản lý doanh nghiệp & Kế toán cơ bản - ngắn hạn nhưng phải thật hiệu quả (chi phí không thành vấn đề). Nhằm mục đích hiểu & kiểm tra công tác kế toán cũng như quản lý, kiểm soát các giao dịch trong kinh doanh.
Nhưng cô em không biết chi mà tư vấn nên phải nhờ tới sự giúp đỡ của các bạn! Nếu có địa chỉ phù hợp hoặc có tài liệu nào đáp ứng được các nhu cầu trên mong các bạn reply trên topic này hoặc mail giúp mình về địa chỉ hanghtt2003@yahoo.com nhé!
Mình xin chân thành cảm ơn!
Nếu với tiêu thức như bạn đưa ra.
Cách tốt nhất nên mời thầy riêng bạn ạ. Như vậy sẽ tiết kiệm được thời gian và có được kiến thức cơ bản phục vụ công việc ( fast food), chứ nếu theo lớp e sẽ mất nhiều thời gian hơn.
Nếu cần tìm thầy, thì tôi sẽ giúp. Nhưng cũng cần phải biết bà chị bạn hiện có những gì và hiện cần những gì. Mới có thể đưa ra dc giáo trình phù hợp.

W

WhoamI

Cao cấp
Bathanh nói:
Nếu cần tìm thầy, thì tôi sẽ giúp. Nhưng cũng cần phải biết bà chị bạn hiện có những gì và hiện cần những gì. Mới có thể đưa ra dc giáo trình phù hợp.
Vâng! thế thì may quá! nhờ anh Bathanh giới thiệu giúp cho ạ!
Nói chung là từ n bước cơ bản, sau đó nếu bà chị có nhu cầu nâng cao thì sẽ tự tìm hiểu lấy thôi ạ!
Cảm ơn anh nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA