Lời Cảm ơn

• Thread starter gnurtel
  • Ngày gửi
gnurtel

gnurtel

Guest
CFC Hanoi xin chân thành cảm ơn các chị em WKT đã đến dự buổi tiệc nhỏ nhân ngày 8-3.

Thay mặt các thành viên nam chúng tôi vô cùng cảm kích trước sự nhiệt tình của các bạn gái.

Trong quá trình tổ chức chắc chắn không tránh khỏi thiếu sót, chúng tôi mong các chị em lượng thứ cho

Xin tặng các bạn tấm ảnh này:

TM CFC Hanoi
GNURTEL

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
Trong quá trình tổ chức chắc chắn không tránh khỏi thiếu sót, chúng tôi mong các chị em lượng thứ cho
Xin được đính chính:
Trong lúc tang gia bối rối, có điều gì sơ xuất, mong được lượng thứ.
Gia đình xin cám ơn và hậu tạ

hihihi

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chị em nhận lời cảm ơn của anh em, trong quá trình tổ chức, chắn chắn sẽ không thiếu gì thiếu sót, chị em đã lượng thứ cho rồi... ha ha ha....

(nhìn cái ảnh mới thấy, rõ ràng Mr Hội trưởng khéo tay hơn mình, phần anh y cắm nến thì rõ cân đối, còn phần mình cắm thì hic hic hic....)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Các chị em của WKT xin chân thành cảm ơn các anh em của CFC Hà Nội đã tổ chức cho chị em buổi tiệc nhỏ này.

Thay mặt các chị em chúng tôi vô cùng biết ơn trước sự quan tâm của các anh em trai.

Trong quá trình tổ chức không có gì sai sót cả nên chị em chúng tôi không biết dành sự lượng thứ vào đâu.

Thông cảm, copy văn phong của các anh em xem nó như thế nào. Chắc cũng được đấy nhi?

Dù sao thì một lần cuối cùng :

xin cám ơn!

gnurtel nói:
CFC Hanoi xin chân thành cảm ơn các chị em WKT đã đến dự buổi tiệc nhỏ nhân ngày 8-3.

Thay mặt các thành viên nam chúng tôi vô cùng cảm kích trước sự nhiệt tình của các bạn gái.

TM CFC Hanoi
GNURTEL

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
gnurtel nói:

TM CFC Hanoi
GNURTEL[/QUOTE
Bánh càng nhìn càng thấy đẹp

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
hi hi. hương vị vẫn còn ngọt ngào quá. Thấy mọi người cứ ngất ngây mãi.
Nhân dịp ngày quốc tế phụ nữ, chúc tất cả các chị, các bạn nữ và ems nữ luôn xinh như hoa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA