Nhờ các bạn giúp đỡ, chuyện rất gấp !!!!!!!!!

• Thread starter GraphicsPrince
  • Ngày gửi
G

GraphicsPrince

Guest
Mình đang làm đề tài luận văn rất cần có các mẫu phiếu thăm dò thị trường (phiếu thăm dò khách hàng) theo chuẩn ISO, bạn nào có thông tin xin giúp đỡ, mình rất cảm ơn. Địa chỉ mail của mình là tnhoaiduc@yahoo.com. Một lần nữa cảm ơn rất nhiều !

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

highland

Guest
Bạn cần phiếu thăm dò thị trường cho bất kỳ lĩnh vực nào cũng được hay sao? Chẳng hạn phiếu thăm dò về 1 sản phẩm nào đó được không?

G

GraphicsPrince

Guest
Vâng ! Bất kỳ phiếu nào với mình bây giờ cũng quý cả. Mình đang gặp một vấn đề khác nữa. Phonuicao có biết để lên được ngân sách tiếp thị cho giai đoạn sắp tới thì nhà quản trị cần phải có những số liệu đầu vào là gì và xử lý các số liệu ấy ra sao để có được kết quả đầu ra là ngân sách phải chi cho tiếp thị không ? Nếu biết xin chỉ mình với, mình cảm ơn nhiều lắm !

H

highland

Guest
Vấn đề lien quan đến tiếp thị thì hôm trước mình có làm ở cty cũ nhưng tiếc là hiện giờ mình đã cho mượn mất rồi, mấy hôm nay liên lạc nhưng chưa được. Mình sẽ cố gắng nếu có sớm sẽ liên lạc với bạn, hãy chờ nhé!

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
GraphicsPrince nói:
Vâng ! Bất kỳ phiếu nào với mình bây giờ cũng quý cả. Mình đang gặp một vấn đề khác nữa. Phonuicao có biết để lên được ngân sách tiếp thị cho giai đoạn sắp tới thì nhà quản trị cần phải có những số liệu đầu vào là gì và xử lý các số liệu ấy ra sao để có được kết quả đầu ra là ngân sách phải chi cho tiếp thị không ? Nếu biết xin chỉ mình với, mình cảm ơn nhiều lắm !

Gửi bạn 1 file để tham khảo về Lập Ngân sách cho MKT nhé.

Hope that helps!

Đính kèm

• NS-MKT.zip
    46.6 KB · Lượt xem: 43
G

GraphicsPrince

Guest
Rat cam on moi nguoi da nhiet tinh giup do minh !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA