Đồng hương Quảng Trị

• Thread starter hongan
  • Ngày gửi
H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Có thành viên nào đã, đang và sẽ ở Quảng Trị không nhỉ? Nhận đồng hương cái nào.

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

Ira

Guest
Chị hôn gân ơi, hình như không có ai đồng hương Quảng Trị cả. Em cũng muốn làm người Quảng Trị lắm, mà không được. Xin chia buồn cùng chị.

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Ira nói:
Chị hôn gân ơi, hình như không có ai đồng hương Quảng Trị cả. Em cũng muốn làm người Quảng Trị lắm, mà không được. Xin chia buồn cùng chị.
Chà, tự nhiên có người tham gia vô đây thấy vui quá. Cám ơn em nhé. Thế em có muốn làm quen với người Quảng Trị không? Mà này, đây là anh chứ không phải chị đâu.
Em sửa tên anh nghe ghê quá!

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Co' day co' day ! Dong Ha` nha` ta (^_^) !!!
Minh que o Hue nhung ba me lai o Dong Ha, cho nen cung thg` ra Dong Ha. Hien tai la SV trg` DHKT Hue.

Rat vui duoc lam quen !

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
coolgirl212 nói:
Co' day co' day ! Dong Ha` nha` ta (^_^) !!!
Minh que o Hue nhung ba me lai o Dong Ha, cho nen cung thg` ra Dong Ha. Hien tai la SV trg` DHKT Hue.
Cuối cùng cũng có được một người.
Rất vui được làm quen với đồng hương. Bắt tay cái nhé. bây giờ mình có việc phải đi, bạn có thể gửi mail cho mình nhé. (bhongan@yahoo.com hoặc anbh@fastsoftware.biz)
À, hiện nay mình đang ở TP. HCM

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Mình đang học ở Huế và dự định tương lai sẽ vào SG làm việc, nhưng ko biết mình có thích nghi được với môi trường trong đó ko?
Có gì mình sẽ email sau ha ! Chúc vui vẻ !
My email add : tay4mat@yahoo.com

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Em cứ học xong rồi vào đây thử xem, SG tuy hơi ồn ào và xô bồ một chút nhưng cũng có nhiều điều thú vị lắm. Chúc em học tốt nhé!

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Chào đồng hương :) !
Mình cũng thích thử thách với môi trường mới, hiện tại mình cảm thấy cuộc sống ở đây hơi nhàm chán...mình thích cuộc sống bận rộn. Học xong mình sẽ vào SG làm thử !
Chúc vui vẻ !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA