File Excel quản lý xuất nhập tồn kho

• Thread starter hoangdanh282vn
  • Ngày gửi
A

applennpc

Trung cấp
7/12/09
187
3
18
37
Hà Nội
Mình đang học. nhưng chưa bt nhập mã hàng hóa như thế nào. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngo my phuong

Guest
Em la mot ke toan moi vao nghe,. hien tai em dang giu vi tri ke toan ban hang me em chua co giu lieu ve quan ly hang hoa xuat nhap ton hang ton kho. Anh Hoangdanh co the cho em xin file cua anh de em tham khao them khong ? Em co vao file cua anh Hoangdanh282 ma ko mo duoc . Anh co the goi files vao dia chi email cua em duoc khong? dia chi email cua em la phngo2003@yahoo.com. cam on anh nhieu

T

thai hang

Guest
27/10/10
1
0
0
tp hcm
Chào các anh chị ! em mới đi làm. hiện tại em theo dõi XNT của showroom nón bảo hiểm và Showroom giày dép, anh chị nào có mẫu xuất nhập tồn cho em với. Mail của em là :hangphan232@gmail.com. em cảm ơn anh chị rất nhiều !

T

thuyqnvn

Guest
10/3/09
1
0
0
35
quang ninh
chào các anh chị! em mới ra trường và đi làm kế toán kho tại một công ty kinh doanh xăng dầu và sửa chữa ô tô, Công ty em có rất nhiều mã hàng mà em không biết theo dõi sao cho hợp lý. Vì ngành kinh doanh này công ty mới tham gia. Anh chị nào có file excel quản lý kho phù hợp hoặc có kinh nghiệm trong công việc kế toán kho thì làm ơn giúp em với! Nếu có thể nhờ các anh chị gửi mail cho em tại thuyle.hl@gmail.com! Em cảm ơn rất nhiều!

B

bupbemayman

Guest
22/1/10
1
0
0
Tp.HCM
H

haihuong2011

Guest
7/11/10
1
0
0
43
Thừa Thiên Huế
kế toán vật tư

Các bác ơi e là dân mới vào nghề,e làm kế toán tổng hợp cho 1 Cty mới thành lập,chưa có doanh thu (tg tới sẽ có:D).Cty kinh doah khá nhìu lĩnh vực,trong đó có 1 phần nhỏ là kinh doanh hàng mỹ phẩm xịn nhạp khẩu từ bên Mỹ về.Mấy cái đồ trang điểm này lặt vặt nhưng đắt đỏ và nhìu mặt hàng,bác nào có file excel nhập, xuất, tồn kèm theo giá và số lượng thì giúp e với.Cái file của bác hoangdanh282vn e ko áp dụng đc vì hơi nhìu kho và nhìu hàng hóa mà lại ko có cột giá thành đv và thành tiền.. các bác giúp e vơi nhé.e cảm ơn nhìu!!

V

vuhuong125

Guest
10/12/10
0
0
0
33
bacninh
anh hoang oi em ko nhap dc sl vay phai lam sao anh có thể gửi attract file cho em được không(hom thư của em là thuhuong125.tkt); em cảm ơn anh!!!

B

bancanj

Guest
6/1/11
4
0
0
Ha Noi
Bác cho em xin cái pass nhé! Em không nhập được dữ liệu cơ ....hic....hic

P

phuoctamkt

Guest
27/12/10
13
0
0
dien khanh
Cảm ơn bác hoangdanh về bài viết này, minh tải về được rùi nhưng khi mình muốn nhập hàng hóa bên mình seo không được vậy mong bác chỉ giáo thêm . Thân!

V

vhov

Guest
15/3/11
1
0
0
34
HCM
mình ko nhập được dữ liệu vào file. mong bạn cho mình pass để unprotect, gửi qua mail giúp mình. cảm ơn bạn nhiều!
Mail mình là: vhov125@gmail.com

S

soel1970

Guest
18/3/11
1
0
0
39
VIET NAM
mình gửi các bạn file quản lý nhập xuất tồn kho. File này phù hợp với những doanh nghiệp thương mại có nhiều loại vật tư, hàng hóa, nhiều kho.
Hy vọng nó sẽ giúp ích cho các bạn đang làm công tác quản lý kho.
http://webketoan.net/uploadfiles/luyzk173d71ot2m.rar

cam on anh hoang danh rat nhieu nhung co nhieu van de em chua hieu ,mong anh höông dan them
cam on anh rat nhieu

Anh hoang danh oi cho em hoi che do protectsheet thi lam sao? Con che do compatibility la che do nhu the nao ?
Anh giup dum em
cam onh anh rat nhieu
chao anh

Sửa lần cuối:
P

phuoctamkt

Guest
27/12/10
13
0
0
dien khanh
cảm ơn bạn hoangdanh282vn nhiu nhưng sao không xóa được thông tin sản phẩm cũ vậy, mong bạn chỉ giáo,thank!
ttckhco@ymail.com

P

phongcach1989

Sơ cấp
26/8/10
15
1
0
34
ha noi
bạn nào có biểu mẫu excel quản lý kho của doanh nghiệp thương mại ko thì gửi cho mình qua địa chỉ email: phongcach12091989@gmail.com với, Mình rất cảm ơn.

V

vanbac76

Guest
17/6/11
1
0
0
binh thuan
post file xnt lên mà không mở được pass tốt nhất đừng post

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA