Sửa độ rộng số tiền trong mẫu Phiếu thu, phiếu chi

• Thread starter tamnt07
  • Ngày gửi
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Bạn nào biết cách làm tăng độ rộng của dòng Số tiền trong mẫu phiếu thu phiếu chi trong phần mềm kế toán Bravo không? Nếu số tiền lên đến hàng tỷ là các số bị biến thành hoa thị hết, không hiển thị ra số. Có bạn nào bị vậy chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Bạn nào biết cách làm tăng độ rộng của dòng Số tiền trong mẫu phiếu thu phiếu chi trong phần mềm kế toán Bravo không? Nếu số tiền lên đến hàng tỷ là các số bị biến thành hoa thị hết, không hiển thị ra số. Có bạn nào bị vậy chưa?

Sao pác ko gọi trực tiêp đến Bravo mà hỏi. có phải đơn giản hơn ko. họ sẽ tư vấn cho pác

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh

Đồng ý với ý kiến của thumper, nếu bạn đang sử dụng phần mềm kế toán có bản quyền thì bạn nên liên lạc với bộ phận chăm sóc khách hàng của Công ty để được trợ giúp.

L

lunaluni

Guest
4/8/09
1
0
0
39
nha trang
Chào các bạn.
mình có 1 vấn đề muốn hỏi.
khi học thì thời gian phân bổ ccdc thầy cô đã cho sẵn nhưng khi đi làm thì căn cứ vào đâu. đồng ý là căn cứvào mục đích sử dụng của doanh nghiệp và thời gian bảo hành và giá trị của ccdc để kế toán tự phân bổ nhưng vừa rồi công ty mình có thanh tra. 1 cái usb 200.000đ mình phân bổ trong 1 kỳ là 12 tháng nhưng cán bộ thuế thì phân bổ những 36 tháng thề là toán bộkiến thức kế toán của mình bị đảo lộn....các bạn giúp mình với

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Đồng ý với ý kiến của thumper, nếu bạn đang sử dụng phần mềm kế toán có bản quyền thì bạn nên liên lạc với bộ phận chăm sóc khách hàng của Công ty để được trợ giúp.

Thế ở trên diễn đàn toàn là những phần mềm không có bản quyền phải không, không có bản quyền mới lên đây hỏi ah???
Không biết thì nói là không biết,
Mình không rõ thì mới hỏi, thế mở ra các box các phần mềm kế toán để làm gì vậy??? không được thắc mắc những điều không rõ hay sao??

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA