Thông báo chương trình offline mùa hè năm 2009!

• Thread starter Dangthaituan_82
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
1-2/08/2009 mình có việc đi Móng Cái, không tham gia cùng các bạn được rồi, xin thứ lỗi, mình sẽ thông báo tới một số thành viên cũ và mong họ cố gắng tham gia.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cafecoi

Guest
19/5/09
4
0
0
41
Hải Phòng
Tuấn post nội dung đã thảo luận lên cho anh em xa gần còn dễ theo dõi. Bạn lưu ý gửi kèm (tên, sdt, nick ) của những thành viên đã đăng ký chính xác sẽ tham gia buổi offline 2/8. đề nghị anh em xa gần ủng hộ bằng cách đăng ký tên, sdt vào chủ đề này. đồng thời xác nhận đăng ký bằng SMS cho bạn Hoà ( ĐangThaiTuan: 0953.520.928 )

K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
38
Hải Phòng
bác ơi 2/8 off à?
sdt của em(Minh):097 232 9004
em mong off lắm lắm

Sửa lần cuối:
K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
38
Hải Phòng
hichic, em quên béng đi mất là hôm đó em có việc đi Móng Cái, tiếc quá, vậy là không được tham gia:wall:

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
chán chẳng muốn chết. Các bác toàn làm em bị đau tim thôi. Không đi móng cái gì gì nữa ở nhà chơi với anh em đi cho vui. :004:

K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
38
Hải Phòng
hichic hổng được, em có việc mà bác không hoãn được, hay chuyển thời gian khác đi bác ơi.mà hình như hôm đó bác hyperVN cung đi Móng Cái thì phải, hiiiiiiiiiii

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Buồn nhà mình quá.
Toàn những người bận thế này thì chán quá
Thôi tuỳ các bác
có mấy người bọn em cũng online.
Buồn quá

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Mấy hôm thức khuya làm việc, giờ chị cũng bị ốm rùi nè, đang lo không biết có đi được không nữa ! Hic !

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
vụ này chết chắc luôn. Lần đầu mà thế này chắc em hổng dám nghĩ tới lần sau đâu. Các bác ủng hộ em nhiệt tình cái nào.

ngo thi nguyen

ngo thi nguyen

Guest
21/10/08
54
0
6
36
Hải phòng
hihi, cố gắng tham ja mọi người ơi...........

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Mọi người cùng cố gắng nhé, mình cũng mong cho khỏi cúm, không sang đó lại lây bệnh thì chít, giờ lại đang có dịch cúm H1N1 mờ !

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Xin chào các bạn thành viên. Hơn một năm nay mình mới quay lại gửi bài trên diễn đàn. Câu lạc bộ Web kế toán Hải Phòng thành lập từ tháng 11/2005 đến nay cũng đã gần 4 năm. Tháng 11 năm 2007 chúng tôi cũng đã tổ chức sinh nhật WKT Hải Phòng tròn 2 năm tuổi khá thành công với sự tham gia của hơn 100 thành viên và khách mời Web KT Hà Nội. Sau buổi tổ chức đó mỗi thành viên đều có công việc riêng nên chưa có điều kiện tập hợp và duy trì hoạt động của Web kế toán HP. Chúng tôi những thành viên cũ của WKTHP rất vui khi các bạn đã khơi nguồn lại bầu không khí sum họp của gia đình WKT HP. Chúng tôi luôn ủng hộ các bạn.

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Mình c ũng đã biết được webketoan thành lập năm 2005 và cũng trong thời gian dài mình không quay trở lại với diễn đàn. gần đây quay trở lại thấy nhà mình vẫn hoạt động vui vẻ nên mình muốn họp lại anh chị em Hải Phòng một lần nữa. Mình mong rằng với nền kinh tế kho khăn anh chị em cùng nhau chia sẻ và tạo cho nhau một niềm vui nho nhỏ trong cuộc sống cũng như trong công việc của mỗi cá nhân.

Với hy vọng buổi offline tháng 08/2009 thành công chúng ta sẽ phát triển mạnh hơn nữa các hoạt động của Kế toán Hải Phòng. Mình mong muốn các bạn thành viên Hải Phòng cùng chung tay xây dựng một ngôi nhà lớn mạnh để nuôi dưỡng tinh thần cho anh chị em. Mong mọi người tham gia nhiệt tình vào ngày mai, ngày mình trông mong nhiều nhất.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Thành thật xin lỗi các bạn WKT Hải Phòng vì đã hẹn đến mà không đến được.
Mình không muốn nêu lý do cụ thể, nhưng đó lý do hoàn toàn chính đáng.
chúc các bạn có 1 buổi gặp gỡ thật vui và học hỏi được nhiều điều bổ ích.

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Hôm nay offline vui thật đấy mọi người ơi. Lúc đầu thấy ít người quá nên mình cũng thấy hơi buồn, sau đó thấy Chị Dung và Son nhiệt tình gọi điện cho mọi người, không quên sự nhiệt tình của Chị Ngà, mọi người mỗi người một điện thoại gọi điện tới các thành viên và một lúc sau thật vui vẻ. Cảm ơn sự tham gia của các thành viên nhiều nha. Mong cho chúng ta luôn là anh em một nhà!:friend:

A

active accounthp

Guest
14/5/09
0
0
0
43
Hai Phong
Thật tiếc là mình không tham dự cùng mọi người quá. Lịch học thay đổi đột xuất quá nên không biết làm thế nào. Rất vui là các bạn đã off line thành công. Xin chúc mừng các Bạn, Chúc mừng Đặng Thái Tuấn 82 ( Hòa ) đã tổ chức thành công.

G

GirlHD

Guest
31/5/09
29
0
0
42
Hải Dương
Bây giờ về nhìn lại ảnh thì thấy Dangthaituan82 ở ngoài đời đẹp giai hơn là ảnh trên web đó. Khen vậy nhưng thui nhưng khi nào Dung gửi ảnh qua là Hoà phải up lien ngay đó nhé.

M

maithikimdung

Guest
22/12/08
26
0
0
hanoi
offline thật vui !

Buổi offline đầu tiên nhưng cũng khá thành công. Mình thấy rất vui, mọi người trao đổi giúp đỡ nhau hết mình.
Hi vọng sẽ có nhiều dịp khác nữa.
Mình đã gửi ảnh cho dangthaituan rồi, có gì bạn up lên cho mọi người "chiêm ngưỡng" nhé hihi!!
Chụp bằng điện thoại nên ảnh cũng không nét lắm, mọi người thông cảm nhé !

M

maithikimdung

Guest
22/12/08
26
0
0
hanoi
Vâng, nhìn ai cũng "xinh" cả mà hihi...
Mặc dù hơi nắng một chút nhưng tất cả vẫn cười tươi :015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA