Ira! Một thành viên mới cứng!

• Thread starter Ira
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ôi, một tuần rồi mới được gặp anh, em mừng quá cơ!
Thế anh đã đoán ra IRA ở HN à? Sao anh giỏi thế?
khuatqthin nói:
Chào Em
Cẳnhg Biết Em Là Ai Nhưng Em Phải Coi Chùng Thằng Over Ac Nhá. Nó Có Bồ ở Hà Nội Rồi đó.

Nếu Em Có Gặp Tú Anh Thì Hỏi Thăm Giùm Anh Nhá

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
To chị Bà thánh: Cái nick của chị cũng rất ấn tượng mà chị! Nick của chị nghe oai lắm đó!
Cám ơn em đã nghĩ tốt về cái nick của chị.
Nhưng khổ lắm em ơi. Nó không phải như thế, tại E thêm dấu quá hay đi. Chứ nó vốn sinh ra tên là: BA THANH tức là ba que ấy.
Còn may là chưa bị mọi người gọi là đồ ba que em ạ. Như thế có khổ cho chị không.
Biết thế này, chị đổi tên như anh CAMTO_80 ấy. Anh ấy là Bưởi to, nhưng lên diễn đàn đổi thành CAM TO, nên chẳng bị ai chê cả.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
A ở đây vui quá cơ có thêm một thành viên mới nên tập trung đông nhỉ
Ira ơi hôm nào tập huấn cho anh món nghiệp vụ tình cảm với.
Mà sao em nó mới vào mà các anh chi đã chêu em nó thế, lại còn cái chuyện anh thành chị, chị thành anh vui ..cười vỡ bụng mất thôi.
í quên ban này thấy có bài nào về giấy phép lao động mà tìm lại không thấy. Bác bathanh nhắc lại hộ em cái.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, không online có 2 ngày mà vào đây thấy cái thread này dài tới ...3 trang cơ đấy.
Chào Ira, em ra mắt ấn tượng lắm đó, chúc em vui và nhanh chóng hoà nhập với mọi người nhé, à quên, chúc em ngày càng..." cứng" trong tất cả các nghiệp vụ em muốn học sau khi vào wkt nhé.
P/s: hix hi, riết rồi xã hội đảo lộn hết trơn, bà con đi ... đổi giới tính hà rầm.... chậc chậc... thật là....

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
Thấy mấy anh chị ở đây đông vui quá , cho em vô chơi với ....hihi
Anh (chị) Ira là thành viên mới cứng .... vậy chắc pipi là thành viên mới mềm ...hihi... tại em cũng mới nhưng trước anh (chị) mấy ngày ---> mềm ....Rất vui được biết anh (chị) . Mà anh(chị) là male hay female vậy? Sao không thấy anh (chị) giới thiệu gì hết ... làm em type hơi bị tốn chữ ....hihi . Mà câu đố của anh (chị) ...uhm... sim.hcmut là gì vậy? em nghĩ hoài không ra .... Chắc là HCM hả anh(chị) ... mà em hong hiểu
2 chị bathanh: em thấy nick của chị ba thanh hay ba que gì cũng vui hết , cho em làm quen với chị nữa chị ơi ....
cothant nói:
P/s: hix hix, riết rồi xã hội đảo lộn hết trơn, bà con đi ... đổi giới tính hà rầm.... chậc chậc... thật là....
.... thật là .... làm anh cothant cũng nôn nóng .... hi hi hi

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Này 2 cậu pipi và Ira! theo những gì tôi nhớ thì cách đây 10 tháng, WKT có một anh chàng mới vào tên là chippi0309! cũng rất sôi nổi, và tham gia online, offline rất tích cực, là người bố trí cho WKT địa điểm offline tuyệt vời. Nhưng kô hiểu sao từ ngày offline tháng 5 (30/5/2004) đến nay không thấy anh chàng này xuất hiện trên diễn đàn nửa. Tui nghi là không chừng các cậu cũng thế. Sôi nổi cho lắm vào lúc ra mắt rồi im luôn. Vi vậy hảy làm nhiều hơn nói đi. Hãy tích cực hơn nữa đi nhé.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
OverAC nói:
Vi vậy hảy làm nhiều hơn nói đi. Hãy tích cực hơn nữa đi nhé.

Nói thì mấy em đã nói rồi, còn làm thì phải nhờ Anh OverAC làm chứ, làm sao tự mấy em làm được?
Khổ thân quá cơ,
Thôi dăm sự nhờ anh OverAC cầm tay chỉ giúp mấy em nhỏ nhé!

I

Ira

Guest
To anh Khuatqthin: Cảm ơn anh nha, anh Khuatqthin! Chưa gì anh đã lo em bị anh Over ác dụ rồi! Cái nick của anh ngộ thật đấy! Anh cho em biết ý nghĩa đi, được không anh?
To anh Võ Vĩnh Nam: Anh Nam ơi, cái nghiệp vụ tình cảm ấy em học các anh chị mới đúng chứ!
To anh có thần thế: Em cũng mong học hỏi được ở anh nhiều lắm. Cho em offline với nha anh! Cho em hỏi: Anh có thần thế lắm hay sao mà cái nick của anh kỳ vậy? Hi hi...

I

Ira

Guest
Pipi ơi! Nick của em dễ thương quá nhỉ! Thế em muốn anh (chị) là anh (chị) hay là chị (anh)?

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
To anh Khuatqthin: Cảm ơn anh nha, anh Khuatqthin! Chưa gì anh đã lo em bị anh Over ác dụ rồi! Cái nick của anh ngộ thật đấy! Anh cho em biết ý nghĩa đi, được không anh?

cái nick này nghĩa là thế này này E:
THIN: là tên A ấy
KHUAT: là bị che khuất mất.
còn Q thì là cái gì ấy, E hỏi anh ấy xem, vì bị che khuất mất rồi.

I

Ira

Guest
Ôi chị Bathanh ơi! Chị đúng là chị ba que... Hi hi, xin lỗi chị, em đùa thôi. Nhưng em muốn anh khuất q thin giải thích cơ!

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
Ira nói:
Ôi chị Bathanh ơi! Chị đúng là chị ba que... Hi hi, xin lỗi chị, em đùa thôi. Nhưng em muốn anh khuất q thin giải thích cơ!
Đó là bí mật của Anh ấy, Em đừng có hy vọng anh ấy giải thích trên diễn đàn này. Nếu muốn nghe, E phải gặp riêng mới được. Lúc đó A ấy sẽ cho E biết A ấy che dấu cái gì.
Chị thì chịu.
Mà ai giải thích chẳng thế. Miễn là đúng, phải ko E?
Chị là 3 thanh, chứ đâu phải là 3 que. Que thì bé, thanh thì to hơn mà.
ít nhất cũng là 3 que to.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Ira: cái chữ tên của anh đó là do em tự nghĩ ra, giờ em hỏi nó có nghĩa gì, là sao? Đáng lẽ em đặt như thế thì em phải biết chứ. À, nếu em biết thì làm ơn giải thích luôn cho anh hiểu với nhé.... anh cũng ko hiểu luôn.... hi hi hi

I

Ira

Guest
To anh Cổ Tấn Hải Ân T: A! Bây giờ thì em đã hiểu! Anh Cổ Tấn Hải Ân ơi, có người nói cái nick thật của anh là ếch đồng đó!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ối, em chai Ira dễ thương ơi, em lại đặt cho anh 1 cái tên mới à, nhưng anh đã nói với em rồi, em muốn đặt tên gì cho anh thì ít ra cũng phải giải thích cho anh hiểu với chứ.

OverAC nói:
Này 2 cậu pipi và Ira! theo những gì tôi nhớ thì cách đây 10 tháng, WKT có một anh chàng mới vào tên là chippi0309! cũng rất sôi nổi, và tham gia online, offline rất tích cực, là người bố trí cho WKT địa điểm offline tuyệt vời. Nhưng kô hiểu sao từ ngày offline tháng 5 (30/5/2004) đến nay không thấy anh chàng này xuất hiện trên diễn đàn nửa. Tui nghi là không chừng các cậu cũng thế. Sôi nổi cho lắm vào lúc ra mắt rồi im luôn. Vi vậy hảy làm nhiều hơn nói đi. Hãy tích cực hơn nữa đi nhé.
Nè anh OverAC nói làm anh cũng nhớ đến cái nick Gergely, lúc đầu cũng post bài sôi nổi lắm, sau đó thì.... "tịt ngòi", em chai Ira đừng đi theo lối mòn đó nhé. Và em hãy thử.... lang thang qua các khu vực khá xem sao nhé, đừng chỉ đi loanh quanh khu vực này như thế em à.

I

Ira

Guest
To anh ếch đồng: Anh gergely bận đi làm kiểm toán nên mới hết thời gian chơi web chứ bộ! (Có em thay ảnh nè!) Anh có phải là Cổ Tấn Hải Ân "Thủy" không?

I

Ira

Guest
Cho em xin lỗi mọi người vì từ đầu tới giờ đã làm cho mọi người tưởng em là con gái! (Nhất là anh khuatqthin, anh làm em cười chết mất.) Thật ra, em định đi câu ếch đó thôi!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ira nói:
Thật ra, em định đi câu ếch đó thôi!
Em chai ơi, em có ý định câu ếch ở WKT thì nhầm chỗ rồi đó, muốn câu ý, thì ra Hồ con Gùa nè, hồ Đắc Di nè hay Đầm Sen xem có chú ếch nào sống sót ở đó không mà câu chứ. Nếu muốn câu hẳn ếch đồng xịn thì ra ngoại ô thành phố, đi thăm mấy cánh đồng bát ngát ở đó, tha hồ mà tập câu....

Mà xìpam vừa vừa thôi em chai, kẻo bị gắn title là: chuyên gia chọc gậy bánh xe đó...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ira nói:
To anh ếch đồng: Anh gergely bận đi làm kiểm toán nên mới hết thời gian chơi web chứ bộ! (Có em thay ảnh nè!) Anh có phải là Cổ Tấn Hải Ân "Thủy" không?
Oài, ai là ếch đồng vậy em? Anh xem lại rồi, trong danh sách thành viên đâu có ai nick đó, ủa mà sao em nói có mem nào nick ếch đồng mà tên nghe giống anh thế, hay thật, giống cả họ lẫn tên, khác có chữ cuối cùng thôi hà.Em chai à, em vào đây phá quá đấy nhé. Hi hi, khi không lại có thêm 1 thằng em chai, kể cũng hay, em chai ngoan nhé, đừng phá nữa, không thì .... anh cốc đầu đấy.
To Xiangqiang: em .... viết sai chính tả rồi em à, HỒ con Rùa, ha ha ha.... à, cho anh hỏi: HỒ Đắc Di là hồ nào, ở đâu vậy em?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA