Nghề kiểm toán

• Thread starter Cayman
  • Ngày gửi
H

hoadai002

Sơ cấp
27/11/10
5
0
0
34
hcm
Thì tìên nào của đó mà, chẳng có nghề gì mà ngồi không lấy tiền thiên hạ cả.. Yêu nghề thì dù có vất vả đến đâu cũng chịu được.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linhlanhong

Guest
1/6/11
4
0
0
HCM
Việc nào mà chẳng có lúc căng thẳng, mình có đứa bạn cũng làm kiểm toán, thấy nó lúc nào cũng phơi phới

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Nghề nào cũng cao quý cả. Lao động là vinh quang

N

NTC88

Guest
1/7/11
1
0
0
36
Hà Nội
Em mới ra trường và cũng có định hướng vào làm kiểm toán. nhưng mà em lại không học chuyên ngành kế toán cũng như kiểm toán mà lại chuyên về thuế cơ. Bây giờ em đang định xin đi làm kế toán một thời gian để có kinh nghiệm rồi mới bắt đầu bước vào lĩnh vực kiểm toán. Em nghĩ là sẽ rất khó khăn. Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với. thanks nhìu

greenpeas

greenpeas

Sơ cấp
7/4/19
1
0
1
23
xin chào các tiền bối ạ. Peas đang là học sinh 12 và đang làm hồ sơ chọn trường đại học. em định đăng kí học kiểm toán tại trường đại học Nha Trang. có tiền bối nào đã từng học ở đó hay chưa ạ? Peas nghe nói học ở Nha Trang sau nay không ai tuyển nên cũng rất sợ. Mong các tiền bối cho em xin lời khuyên và chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ. Thật ra hiện tại nói em chọn ngành kiểm toán nhưng vẫn chưa biết nhiều về ẻm lắm ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA