Kế toán bất đắt dĩ xin ra mắt

• Thread starter trucxp
  • Ngày gửi
T

trucxp

Guest
25/2/05
1
0
0
42
uderworld
em học tin học. ra trường tự dưng trời đẩy đưa vào kiếp kế toán, chẳng biết mô tê gì, nhưng lớ theo thì phải tìm hiểu, mong anh em giúp đỡ, mong các cụ chỉ bảo giúp, thanks.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bạn cứ tham gia vào diễn đàn này một cách tích cực vào.
Ban đầu thì ngó nghiêng xem trong diễn đàn có những ngóc ngách gì, mọi người viết cái gì... Sau đó nếu thấy cái gì mình thích, bức xúc thì tham gia ý kiến.
Bạn là dân tin hả? Hãy vào thử Câu lạc bộ Excel xem, chắc là phù hợp với bạn lắm đó!
trucxp nói:
em học tin học. ra trường tự dưng trời đẩy đưa vào kiếp kế toán, chẳng biết mô tê gì, nhưng lớ theo thì phải tìm hiểu, mong anh em giúp đỡ, mong các cụ chỉ bảo giúp, thanks.

H

Hatrang

Guest
22/3/05
7
0
0
43
HCM
Bạn cứ tham gia như TuAnh nói, có gì khuất mắt bạn cứ trao đổi cùng chúng tôi nhé!

T

trucxp

Guest
25/2/05
1
0
0
42
uderworld
cảm ơn các anh chị, nghề là nghiệp rùi, cũng phải cố gắng làm việc, nhưng kinh nghiệm thì em chưa có nhiều, mong anh chị giúp đỡ

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em ơi, không phải khách sáo thế đâu! Cứ nhảy vào làm tới luôn đi.
Có nhiều người vào nghề kế toán như một định mệnh đó (to tát quá không nhỉ?) - như chị đây này! Tuy nhiên, đã vào nghề rồi thì phải yêu lấy nó nhé! Không có việc gì khó...
trucxp nói:
cảm ơn các anh chị, nghề là nghiệp rùi, cũng phải cố gắng làm việc, nhưng kinh nghiệm thì em chưa có nhiều, mong anh chị giúp đỡ

T

trucxp

Guest
25/2/05
1
0
0
42
uderworld
vậy là có người đồng cảnh ngộ rùi, mừng wá
em cũng hổng biết gì ráo, nhưng cũng biết BCThuế sơ sơ rùi, cũng nhờ anh KTT nhiệt tình .

I

Ira

Guest
Ơ hay, sao anh Trúc XP hay thế nhỉ? Em học kế toán hết hơi mà vẫn không biết báo cáo thuế đây này!

T

trucxp

Guest
25/2/05
1
0
0
42
uderworld
hi, mình con gái, chứ hổng phải con trai đâu Ira ui,
mình ko học gì cả, nhhào dzô làm liuều 1 fen xem sao, hiii

Xem nhiều