Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

• Thread starter nguyen kim hue
  • Ngày gửi
M

milklan

Guest
16/2/12
1
0
0
32
vinh long
Ðề: Thực tập ở công ty xây dựng

Lam Ngoc! huhu ban oi gui mail cho minh voi. minh cung thuc tap tai cty xay dung
mail minh la: bocau_trang83417@yahoo.com.vn
cam on ban nhieu nha.
thu 2 nay minh nop de cuong chi tiet roi

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thienthantuyet2112

Guest
25/11/09
1
0
1
lucky_2112
Ðề: Thực tập ở công ty xây dựng

chao ca nha.m cug dag thuc tap o cong ty xay dung.m lam ve de tai phan tich moi quan he giua chi phi va loi nhuan. ban nao co tai lieu lien quan den de tai nay thi share cho m voi nha.thanks cac ban nhiu nha!!!

T

toantam123

Sơ cấp
13/6/11
2
0
0
Quảng Ngãi
Ðề: Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

Mình đang làm chuyên đề tốt nghiệp nhưng không biết làm sao cho hoàn thiện nhất, và cũng có nhiều khó khăn là việc tiếp cận sổ sách kế toán ở công ty mình đang thực tập hơi khó. Bạn nào có chuyên đề tốt nghiệp về kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sp tại công ty cổ phần cao su Đà Nẵng chia sẻ cho mình với. Mình đang rất cần> Thanks các bạn nhiều. Chúc vui

bluerose_90

bluerose_90

Don't cry

Em chuẩn bị đi thực tập em chọn đề tài kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương, anh chị nào có báo cáo về đề tài này làm ơn gửi giúp cho em với nhá:lily:
mail của em là hao.kt04@gmail.com

Y
Ðề: Báo cáo tốt nghiệp về kế toán nguyên vật liệu

Mình đang làm bài báo cáo tốt nghiệp về kế toán nguyên vật liệu nhưng không biết làm thế nào cả .Nếu ai có bài báo cáo mẫu thì gửi cho mình tham khảo với.
bạn có thể xin số liệu của công ty mình thuc tap rồi đến trung tâm ACT nhờ các chị ấy hướng dẫn. Mình cũng đang nhờ bên đó, Các chị ấy hướng dãn các nghiệp vụ rất thực tế. Tham khảo tren atc org.vn xem bạn nhá

T

toantam123

Sơ cấp
13/6/11
2
0
0
Quảng Ngãi

Chào mọi người!!!
Có a/c học trường đại học kinh tế đà nẵng mà thực tập ở cty cổ phần cao su đà nẵng hk giúp e với.
E đang thực tập tại cty này nhưng gặp một số khó khăn. Bây giờ e đang rất cần chuyên đề kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành của cty này, nếu a/c nào có thì gửi qua mail giantam123@gmail.com cho e xin nhen, cũng có thể giúp e trực tiếp cũng được vì e ở đà nẵng.
E cảm ơn rất nhiều.

W

warmboy000

Guest
10/3/09
1
0
0
35
asdf
Cho em xin mẫu báo cáo tốt nghiệp kế toán tổng hợp !!!

em tìm trên mạng thì cũng có nhưng toàn bài cũ thôi ah, anh chị nào có mẫu mới từ năm 2010 thì càng tốt ^^ cho em xin với, em xin cảm ơn và đa tạ...hậu tạ nữa lun :052:

T

toantam123

Sơ cấp
13/6/11
2
0
0
Quảng Ngãi

Sao k ai gjup het vay ne. Huhu

X

xuanthu117

Guest
28/2/12
1
0
0
37
Binh chiêu

A gửi dum e them môt bài tiểu luận làm ve chủ đề về biện pháp nâng caon khả năng cạnh tranh của hàng hoá trong kinh doanh o cac doanh nghiep.lấy ví dụ về một mặt hàng bất kỳ.
nếu có nhờ anh mail qua đia chỉ: hoaithuong200587@gmail.com
thanhks a.

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

help me! có ai có luận văn về đề tài "kế toán vốn bằng tiền" theo hình thức nhật ký chung không cho mình với? mình cần gấp để làm luận văn, gần nộp rùi! thanks các bạn trứơc nha
Mail mình nè: ntphong1986@yahoo.com

T

thiendiet

Sơ cấp
12/3/12
24
0
1
Bac ninh

Hu HU: e đang làm đề tài "hạch toán tiêu thụ sản phẩm" mà tìm trên Google mệt nghỉ mà ko có.SAo cái đề tài này lại chưa ai làm nhỉ. Chỉ có hoàn thiện hạch toán thôi. A chị nào có giúp e với. E xin cảm ơn và hậu tạ(nhưng đừng nhiều quá nhé. E vẫn sv chưa có nhiều.Hj hj)
Mong mọi ng giúp cho e!! CẢm ơm cả nhà

H

hoatuylipnd91

Guest
1/12/11
3
0
0
32
nam định
xin báo cáo thực tập chuyên đề bán hàng và xác định kêta quả kinh doanh

các a chị ơi. em đang làm bóa cóa thực tập tốt nghiệp về mảng bán hàng và xác định kết quả kinh doanh. nhưng e thấy khó quá. anh chị nào có báo cáo về mảng này thì cho e xin với ạ. các a chị giúp e với. e đang cần gấp. e cảm ơn cả nhà nhiều....

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

các a chị ơi. em đang làm bóa cóa thực tập tốt nghiệp về mảng bán hàng và xác định kết quả kinh doanh. nhưng e thấy khó quá. anh chị nào có báo cáo về mảng này thì cho e xin với ạ. các a chị giúp e với. e đang cần gấp. e cảm ơn cả nhà nhiều....

Gửi bạn "Đề tài Kế Toán bán hàng và xác định kết quả bán hàng" tham khảo nhen

Hu HU: e đang làm đề tài "hạch toán tiêu thụ sản phẩm" mà tìm trên Google mệt nghỉ mà ko có.SAo cái đề tài này lại chưa ai làm nhỉ. Chỉ có hoàn thiện hạch toán thôi. A chị nào có giúp e với. E xin cảm ơn và hậu tạ(nhưng đừng nhiều quá nhé. E vẫn sv chưa có nhiều.Hj hj)
Mong mọi ng giúp cho e!! CẢm ơm cả nhà

Gửi bạn tham khảo thử nhé!

A gửi dum e them môt bài tiểu luận làm ve chủ đề về biện pháp nâng caon khả năng cạnh tranh của hàng hoá trong kinh doanh o cac doanh nghiep.lấy ví dụ về một mặt hàng bất kỳ.
nếu có nhờ anh mail qua đia chỉ: hoaithuong200587@gmail.com
thanhks a.

Có ít bài đây, bạn lấy để Tham khảo nhé!

Đính kèm

• KT153.doc
    494 KB · Lượt xem: 38
  • KT209.doc
    80.5 KB · Lượt xem: 27
  • Hạch toán và tiêu thụ thành phẩm tại cty CP tấm lợp và VL XD Đông Anh.doc
    449.5 KB · Lượt xem: 24
  • Hạch toán và tiêu thụ thành phẩm tại cty rau quả VN.doc
    424 KB · Lượt xem: 21
  • Nâng cao năng lực cạnh tranh tại cty Sơn tổng hợp HN.doc
    407 KB · Lượt xem: 11
  • Nâng cao năng lực cạnh tranh tại cty tạp phẩm và bảo hộ LĐ.doc
    207 KB · Lượt xem: 13
  • Nâng cao năng lực cạnh tranh trong lĩnh vực KD Gaz và bếp Gaz ở cty TNHH TMDV Ng.doc
    216.5 KB · Lượt xem: 7
Sửa lần cuối:
tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi
Ðề: Báo cáo thực tập tốt nghiêp!!!

Help me! em là sv năm cuối đang chuẩn bị làm báo cáo thực tập. em định làm về đề tài là kế toán ban hang và XDKQKD trong cty thuong mại nhưng chưa hình dung được mình sẽ làm như thế nào. các anh chị có mẫu báo cáo gửi cho em được ko? Email ò em là loannguyen1604@gmail.com. tks các anh chị nhiều ^^
Đã Gửi mail rồi nhan, bạn kiểm tra thử

Chào các anh, chi!!!! hiện nay E dang lam báo cáo thực tập tốt nghiệp đề tài nguyên liệu vật liệu . anh chị náo có thể cho em báo cáo mâuc được không ah? EM xin chân thanh cam ơn
email cua em là:hoangledung8388@gmail.com

Đã gửi mail! Bạn Kiểm tra thử

bluerose_90

bluerose_90

Don't cry

Đã Gửi mail rồi nhan, bạn kiểm tra thử

Đã gửi mail! Bạn Kiểm tra thử
Bạn ơi bạn có đề tài kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương ko? mình đang làm báo cáo về mảng đó bạn có thể gửi cho mình xin được ko? mail của mình là haohao2209@gmail.com
Cám ơn bạn nhiều

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

Bạn ơi bạn có đề tài kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương ko? mình đang làm báo cáo về mảng đó bạn có thể gửi cho mình xin được ko? mail của mình là haohao2209@gmail.com
Cám ơn bạn nhiều

Gửi bạn (Download trên này hoặc kiểm tra qua mail ngen):

Đính kèm

• Hạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại XN XD 244.doc
    382 KB · Lượt xem: 26
  • KT tiền lương và các khoản trích theo lương tại cty cầu 1 Thăng Long.doc
    349 KB · Lượt xem: 30
  • KT tiền lương và các khoản trích theo lương tại cty CP TM DV kỹ thuật Đông Na.doc
    329 KB · Lượt xem: 21
  • KT tiền lương và các khoản trích theo lương tại cty CP dược Kim Bảng.doc
    485.5 KB · Lượt xem: 25
  • KT tiền lương và các khoản trích theo lương tại cty TNHH Hồng Hưng Hà.doc
    241.5 KB · Lượt xem: 29
C

conghuy55

Sơ cấp
12/2/12
9
0
0
44
VIETNAM

Bạn ơi có đề tài kế toán thanh toán nội bộ không chia sẻ cho mình với, mình đang làm đề tài này mà chưa có tài liệu. Cám ơn nhiều.

M

msconfig

Guest
5/4/12
1
0
0
ha noi

ai có báo cáo về kế toán tổng hợp của dn thương mại cho mình xin với
mình học trung cấp ko phải làm theo đề tài mà làm tổng hợp

L

lethihongpro

Guest
10/1/11
0
0
0
34
quangngai

mọi người ơi, ai co tai liệu về "kế toán quản trị chi phí tai 1 doanh nghiệp sản xuất" không, mình đang tìm 1 bài báo cáo tốt nghiệp mà không có đề tài này, cám ơn mọi người

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA