Hoàn thiện kiểm soát nội bộ về chu trình bán hàng

• Thread starter trangiado
  • Ngày gửi
T

trangiado

Guest
31/1/05
5
0
0
42
Vietnam
Mình sắp viết luận văn tốt nghiệp về đề tài " Hoàn thiện kiểm soát nội bộ về chu trình bán hàng " nhưng thật sự mình đang " bí " về đề tài này, vì ở Đà Nẵng ít co sinh viên nào viết về đề tài này cả
Xin quí vị giúp cho
Xin cảm ơn rất nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Bạn có thể nói rõ là bạn đang bí chỗ nào không ah?
Nhưng tại sao bạn không chuyển sang viết 1 đề tài bạn thích và không "bí" ấy?

T

trangiado

Guest
31/1/05
5
0
0
42
Vietnam
Mình đang tìm 1 đề tài tương tự để tham khảo cách làm cũng như những bước đi của đề trước. Mình có suy nghĩ đến đề tài khác nhưng nếu mà luận văn tốt nghiệp mà viết về đề tài kế toán thì cũ quá rồi

T

Thienhac111

Guest
Chao ban, minh cung dang theo duoi de tai nay, da di duoc gan 3/4, cung co khuc mac ve phan nhan xet va kien nghi, ban van tiep tuc voi de tai nay chu? Neu con quan tam chung ta co the trao doi qua email ha.Ma ban co y dinh bao ve ko, hay chi lam chuyen de ?

S

sugis

Guest
19/5/05
11
0
0
39
tphcm
Mình không biết với đề tài này thì các bạn tìm hiểu những gì, có thể nói cho mình biết và cho mình tham gia được không.
Nếu được thì email của mình là Yasaki1985@Yahoo.com
Mình cảm ơn trước nha

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Tôi không biết bạn bí ở đâu. Bạn có thể liên lạc trực tiếp trên diễn đàn hoặc qua mail. Tôi sẽ cố gắng trả lời sớm nhất.

T

tuyet loan

Guest
13/5/08
2
0
0
Thanh pho Ho Chi Minh
hoan thien kiem soat noi bo chu trinh ban hang

Mình sắp viết luận văn tốt nghiệp về đề tài " Hoàn thiện kiểm soát nội bộ về chu trình bán hàng " nhưng thật sự mình đang " bí " về đề tài này, vì ở Đà Nẵng ít co sinh viên nào viết về đề tài này cả
Xin quí vị giúp cho
Xin cảm ơn rất nhiều

T

tuyet loan

Guest
13/5/08
2
0
0
Thanh pho Ho Chi Minh
Xin quí vị giúp cho
Xin cảm ơn rất nhiều[/QUOTE]

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA