Tin nóng hổi vừa đọc vừa ....thổi

• Thread starter PHIHUNGVN
  • Ngày gửi
C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
43
HN
[Rất vui và cảm ơn CFC Hà nội đã cho PAT tình cảm rất ấm cúng và thận thương.

Về phần rượu bác gửi PAT sẽ trân trọng chuyển đến cho CFC Sài gòn. Nhưng mà bật mí với các mem nhé. Rượu của Gia Linh "nguy hiểm" lắm. Thử đi sẽ biết

PAT[/QUOTE]

Rượu của Gia Linh "nguy hiểm" lắm sao bác PAT ơi, bác lại làm chị em tò mò không hiểu "nguy hiểm" thế nào. Mà cái vụ HẬU KARAOKE thế nào vậy bác, đã phát tác cái "nguy hiểm" đó chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Hôm đó tiếc quá đi mất, tại anh bị lạc đường mà. Chắc các mem nữ hát hay lắm nhỉ. Nhất là có chút men rồi thể cảm xúc qua bài hát thì còn gì bằng....hôm đó có tiết mục song ca không? lần sau phải xin một tiết mục song ca mới được :). Người hát thể hiện theo nội dung của bài hát.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Anh em đang bàn tán rất sôi nổi chỉ phải cái có ảnh thì bác PAT mang hết đi MN mất rồi. Bác PAT ơi bác post lại mấy cái hình lên hộ em cái.
A đố các bác biết tại sao sau khi uống rượu xong bác PAT lại bay ngay về MN.

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Miss his wife. Is that right?

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
VNacc nói:
Miss his wife. Is that right?
Không phải!
Đó là tại rượu, xung quá.
Nhưng nghe Gia Linh nói, rượu này bổ âm mà. Sao lại như thế nhỉ?
lạ thật, lạ thật!

H

hanhtran

Guest
21/2/05
12
0
1
Hanoi
Em chào mọi người!
Từ hôm giao lưu offline hôm nay em mới vào web được, hihi, đã thấy mọi người trao đổi tưng bừng rùi. Hôm trước cũng là lần đầu tiên tham gia, gặp gỡ mọi người, hihi, mọi người ai cũng dễ gần và thân thiện. Vui thiệt! Nhưng đáng tiếc nhất là em lại phải về sớm, không được tham gia buổi kara'oki. Vi thế, bác Gia Linh, anh Maco, hay Chàng Ngốc...ai đấy có thể phác thảo vài nét cho em thêm phần tiếc hùi hụi được không ạ? Đặc biệt là khách mời MN của chúng ta, có trình diễn bài nào không a.?

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Bathanh nói:
Không phải!
Đó là tại rượu, xung quá.
Nhưng nghe Gia Linh nói, rượu này bổ âm mà. Sao lại như thế nhỉ?
lạ thật, lạ thật!

PAT phải khẳng định là rượu của GL vẫn còn nguyên và chờ đưa cho CFC SG trong đợt off-line tới.

Kiêu này đề nghị GL chuẩn bị sẵn cho PAT 12 cái "mocau" thật dầy để còn che mặt khi ra Hà nội mất thôi.

Mình "đính chính" là mấy tấm ảnh đấy là GL chụp mình lúc đang suy tư nghĩ cách làm sao gặp được thành viên CFC Hà nội một các thân thiện nhất khi mình đang còn ở trên "máy bay" bay từ SG ra HN đấy nhé

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Song Van thấy ảnh của Bác PAT rất nghệ thuật mà, sao không thử mang đi triển lãm ảnh nhỉ, có thể sẽ đoạt giải đấy chứ. Hà Nội bây giờ nóng rùi, không hiểu sắp tới bác PAT ra thì mang theo cái ấm hay cái gì..........ra nhỉ ???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA