Download sách Kế toán Quản trị,...

• Thread starter vhtai
  • Ngày gửi
V

vhtai

Guest
30/3/05
4
0
0
42
HN
Các Bác ơi, em thực lòng muốn các Bác giúp đỡ em một việc này.
Em đang rất cần tài liệu về tiếng anh của môn Kế toán Quản trị; Phân tích HĐ kinh doanh; Kế toán Tài chính,.. nói chung về khối ngành Kế toán nhưng không biết đownload ở đâu, trong trang của mình cũng có rất nhiều nhưng em không tải được. Bác nào có thì làm ơn mail giùm cho em nhé (vuhuutai@gmail.com).
Xin cảm ơn các bác nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thatnghiem

Guest
vhtai nói:
Các Bác ơi, em thực lòng muốn các Bác giúp đỡ em một việc này.
Em đang rất cần tài liệu về tiếng anh của môn Kế toán Quản trị; Phân tích HĐ kinh doanh; Kế toán Tài chính,.. nói chung về khối ngành Kế toán nhưng không biết đownload ở đâu, trong trang của mình cũng có rất nhiều nhưng em không tải được. Bác nào có thì làm ơn mail giùm cho em nhé (vuhuutai@gmail.com).
Xin cảm ơn các bác nhiều.
Bạn vào đây thử xem:
vinabook.com/product/product_list.php?node_id=381

H

halinhtckt

Guest
18/3/05
2
0
0
41
hanoi
Anh Thatnghiem oi, em cung dang rat can tim sach ve ke toan quan tri va phan tich kinh doanh, anh da dowload cuoc chua? Neu anh co thong tin gi ve may loai sach nay thi noi cho em biet nhe
Em cam on

mysterman

mysterman

Guest
halinhtckt nói:
Anh Thatnghiem oi, em cung dang rat can tim sach ve ke toan quan tri va phan tich kinh doanh, anh da dowload cuoc chua? Neu anh co thong tin gi ve may loai sach nay thi noi cho em biet nhe
Em cam on
Coi chừng bị xóa bài à.
còn cái link "http://vinabook.com/" chỉ gthiệu sách thôi bạn ơi

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Đúng vậy, cái link bạn Thatnghiem cho không giúp gì được nhiều. Chỉ giới thiệu không à. Bạn có softcopy không, gửi lên cho bà con đọc với.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bạn thử vào trang diendanquantri.com để tìm tài liệu về phân tích kinh doanh và trang web của bộ tài chính để tìm tài liệu về kế toán quản trị . Các trang đó đều có địa chỉ ở đầu trang chủ WKT. Chúc bạn thành công.

H

hattt

Guest
5/9/05
2
0
0
44
Ha noi
Em cũng muốn hỏi xem tìm sách Quản trị tài chính doanh nghiệp trên mạng và sách phân tích hoạt động sxkd nữa, ai biét mách em với.

P

pdlieu

Guest
5/5/11
1
0
0
50
phú yên
Đề tài kế toán quản trị này rất hay, các bạn nên xem và nghiên cứu nhiều thì giải được thôi chứ không khó lắm đâu nhưng lưu ý các bạn là kiến thức cơ bản ban đầu các bạn nên nắm cho kỹ, chúc thành công

H

huynhhien313

Guest
10/4/11
1
0
1
binh duong
Mình cũng rất thích kế toán quản trị rất hay nhưng các anh chị và các bạn ơi mình sắp đi thực tập rồi nhưng mình xin công ty có bộ phận kế toán quản trị như Duch lady vào để thực tập kế toán quản trị thì người ta không cho giờ mình cũng không biết sao nữa anh chị hay các bạn có kinh nghiệm gì về thực tập kế toán quản trị chia sẽ mình với.

L

lethanhmaihien

Sơ cấp
10/11/11
5
0
1
33
Thanh Hoa
Ðề: Download sách Kế toán Quản trị,...

chào cả nhà
bây giờ mình rất cần tài liệu về bài tập kinh tế vĩ mô
và có lời giải càng tốt
để mình tham khảo
thầy giáo cho đề kiểm tra mà mình chưa biết làm thế nào
các bác có thể giúp e với được không ah?
cảm ơn cả nhà!
email của mình: lemaihien.kt@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA