Nghiệp vụ thanh toán giữa người bán, người mua/kế toán bán hàng và thanh toán tiền

• Thread starter tthanh
  • Ngày gửi
T

tthanh

Guest
tthanh đang định làm báo cáo thực tập về đề tài này nếu ai ở đà nẵng có thể giúp đỡ, hoặc có bài mẫu tham khảo, xin được giúp đỡ...SOS

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

ha_melanie

Guest
8/1/06
1
0
0
39
hanoi
trường tui (ĐHKTQ) có một vài luận văn về đề tài này và tui cũng đang làm về đề tài này. Bằng cách nào có thể gửi cho tthanh?

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mình gợi ý nhé : bạn gởi qua mail và có kèm file là giúp được bạn ấy mà.

P

phuongthanh_8384

Guest
ha_melanie nói:
trường tui (ĐHKTQ) có một vài luận văn về đề tài này và tui cũng đang làm về đề tài này. Bằng cách nào có thể gửi cho tthanh?
Hay bạn gửi kèm file qua topic này luôn đi, mình cũng muốn tham khảo để hình dung được BC tốt nghiệp.Cảm ơn bạn

T

trương nguyên thùy nhiên

Guest
22/12/05
1
0
0
39
biên hòa-đồng nai
bạn melanie có thể vui lòng gửi cho mình dàn ý của đề tài này không?Mình chọn đề tài này để thực tập nhưng tại DN mình tt chị KT nói là chưa có ai làm, vả lại quy mô không lớn nên mình phải tự suy nghĩ. Nếu mình lấy lại các đề tài cũ mà SV đã thực tập và làm tại đó thì có chị KT chỉ, có nội dung sẵn nhưng mình không thích.XIN NÓI RÕ LÀ MÌNH CẦN THAM KHẢO ĐÚNG NGHĨA CHỪ KHÔNG MUỐN COPY ĐÂU.Mình hy vọng bạn đồng ý.email của mính: thuynhien_kc@yahoo.com

H

honghanh09bh

Guest
15/12/07
4
0
0
TP.BIEN HOA

bạn có thể gửi cho mình đề tài này với được không ?gửi qua mail cho mình nhé :Honghanh09bh@yahoo.com ,cảm ơn bạn trước nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA