Mỗi tuần một chuyên đề

Xin được giúp đỡ về Schweser Video Workbooks L2 2009

• Thread starter David Tran
  • Ngày gửi
D

David Tran

Guest
9/8/09
2
0
0
Hà Nội
Chào các bạn. Tớ cũng chuẩn bị thi L2 vào 6/10 ở London. Hiện tớ đã đăng kí rồi và chỉ mấy hôm nữa sẽ có sách học. Do đó tớ rất muốn tìm Schweser Video Workbooks 2009 (2 quyển) để vừa học vừa take notes trước. Tớ không hiểu sao video workbooks cho L1 và L3 dễ tìm vậy mà workbooks cho L2 tìm mỏi mắt không có. Nếu bạn nào có thì làm ơn gửi cho tớ 1 bản nhé. Tớ cảm ơn rất nhiều.

Mail của tớ là myngannguyen@gmail.com.

Rất mong nhận được hồi âm của các bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

batigoltuan

Sơ cấp
14/10/08
19
0
0
39
Ha Noi
Mình cũng muốn tìm workbook cho L2. Bác nào có share cho mọi người với nhé.

X

xenonnt

Trung cấp
30/7/08
170
0
0
HCMC
ủa, video là 2 DVDs mà, sao có dạng notes vậy bạn...nghe lạ quá

D

David Tran

Guest
9/8/09
2
0
0
Hà Nội
Workbooks là bản hard copy của Videos đó bạn, dưới dạng slides. 2 quyển này rất tiện khi học và khi ôn tập vì khi đọc CFA curriculum mình có thể takes notes được và khi ôn tập chỉ cần học ở đây, không phải đọc lại cả curriculum nữa. Bạn nào có làm ơn share với nhé. Không hiểu vì sao không thể tìm được trên mạng ;(. Tớ cảm ơn nhé.

X

xenonnt

Trung cấp
30/7/08
170
0
0
HCMC
à, thi khi xem DVDs co slide trình chiếu, ai chịu khó thi vao sỏuce lay ra la duoc thoi. Tớ ko có nên ko share cho bạn được. Sorry

R

rainytran

Sơ cấp
4/7/09
28
0
0
34
Ha noi
Workbooks là bản hard copy của Videos đó bạn, dưới dạng slides. 2 quyển này rất tiện khi học và khi ôn tập vì khi đọc CFA curriculum mình có thể takes notes được và khi ôn tập chỉ cần học ở đây, không phải đọc lại cả curriculum nữa. Bạn nào có làm ơn share với nhé. Không hiểu vì sao không thể tìm được trên mạng ;(. Tớ cảm ơn nhé.
vậy bạn có workbooks đó của lv 1 ko vậy, up lên share cho mọi người đi :015:

J

jasmiapham

Guest
15/7/09
1
0
0
tpHCM
Mình cũng đang tìm 2 quyển workbooks cho Level 2 này nữa. Bạn nào có share cho mọi người với. Cảm ơn nhiều nhiều.

T

trungqt1b

Sơ cấp
2/9/09
5
0
0
Sông Sài Gòn
E cũng có tải về level 1 nhưng sao cài nó hok được. Hình như khi tải về từng đoạn dưới 100MB nên hok cài được thì phải? E mò hoài mà hok biết nối lại làm sao!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA