Tim lớp day thực hành kế toán

• Thread starter Hany
  • Ngày gửi
H

Hany

Sơ cấp
3/2/09
18
0
1
Hà Nội
Em mới tốt nghiệp. Chưa tìm được việc làm. Em đang rất muốn tìm một lớp dạy thực hành kế toán để tự tin hơn vì mảng thực hành em học không tốt lắm. Mọi người có biết chỗ nào tin cậy không chỉ cho em với. Cảm ơn

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em mới tốt nghiệp. Chưa tìm được việc làm. Em đang rất muốn tìm một lớp dạy thực hành kế toán để tự tin hơn vì mảng thực hành em học không tốt lắm. Mọi người có biết chỗ nào tin cậy không chỉ cho em với. Cảm ơn
Bạn ở Hà Nội à!
Bạn ghé qua topic này thử xem có học đc ko này:
http://webketoan.com.vn/forum/showthread.php?p=533839

H

Hany

Sơ cấp
3/2/09
18
0
1
Hà Nội
Trả lời

Thế anh hay chị đã học chưa hay đã có bạn bè học rồi ý. Em muốn biết thực tế học có chất lượng Ko

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Thế anh hay chị đã học chưa hay đã có bạn bè học rồi ý. Em muốn biết thực tế học có chất lượng Ko
Chị "Bông05"là mod trên diễn đàn,đồng thời chị ấy cũng là người có kinh nghiệm lâu năm.Bạn nên đọc những bài viết của chị ấy để biết thêm.Hoalan_chi thấy chị ấy trả lời những nghiệp vụ kế toán rất chuẩn.Bạn thử xin học vài buổi xem sao:015:

T

thienhuong1804

Guest
9/5/06
1
0
0
42
Ha Noi
Mình học lớp phần mềm bên cạnh, lúc nghỉ có đứng xem, thấy cô giáo dậy rất nhiệt tình, đề cập đến vấn đề rất thú vị, thấy học viên ra về cũng hồ hởi.
Đang dự định, học xong lớp phần mềm thì đăng ký học luôn.

H

Hany

Sơ cấp
3/2/09
18
0
1
Hà Nội
Cám ơn mọi người đã giúp đỡ. Mình nghĩ sẽ đi học sớm nhất khi có thể. Cám ơn nhiều nhiều.

H

Hany

Sơ cấp
3/2/09
18
0
1
Hà Nội
Bạn học lớp ở Thành Công Ba Đình Hà Nội à. Chất lượng tốt thật à. Cảm ơn nhiều nhé.

D

dinhha10000vn

Sơ cấp
19/12/08
13
0
0
Hà Nội
Chào bạn Hany!
Bạn liên lạc với mình nhé, nick Yahoo là: smart.ketoan
Mình sẽ trao đổi với bạn cụ thể, có ích cho bạn tìm hiểu về thực hành kế toán máy.
Cảm ơn

D

dinhha10000vn

Sơ cấp
19/12/08
13
0
0
Hà Nội
Mình vừa nói chuyện với một bạn trên Yahoo nick

Không biết có phải bạn Hany không?

B

bachtuyettb

Guest
4/8/09
9
0
0
hanoi
ban thienhuong1804 ơi bạn cho mình xin địa chỉ đi mình cũng đang tìm lớp đay.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA