Đăng ký TTNCN qua mạng

• Thread starter but chi xanh
  • Ngày gửi
B

but chi xanh

Sơ cấp
23/7/09
40
0
0
tp.hcm
Chào cả nhà.Em đang gửi TTNCN qua mạng nhưng khi em diền ngày cấp MST của công ty vào thì máy cứ báo là không đúng ngày cấp (em sử dụng ngày trong tờ đăng ký MST của cty). không biết có anh chị nào bị như em không, mong cac anh chị giúp em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phuc Huong

Trung cấp
6/1/09
90
1
0
TP HCM
Chào cả nhà.Em đang gửi TTNCN qua mạng nhưng khi em diền ngày cấp MST của công ty vào thì máy cứ báo là không đúng ngày cấp (em sử dụng ngày trong tờ đăng ký MST của cty). không biết có anh chị nào bị như em không, mong cac anh chị giúp em với.

Có, mình cũng bị như vậy, không biết tại sao nữa, nên mình đã lên chi cục thuế và nhờ họ chỉ dùm, và khi họ làm thì không bị lỗi gì hết.

E

emtaplai

Guest
22/12/07
9
0
1
38
Hà Nội

Bạn nên nhập NGÀY ĐĂNG KÝ THUẾ (Date of Registration) trên GIẤY CHỨNG NHẬN ĐĂNG KÝ THUẾ vào phần Ngày cấp Mã số thuế (*). Chúc bạn thành công!

B

but chi xanh

Sơ cấp
23/7/09
40
0
0
tp.hcm
Mình cảm ơn Phuc Huong và Emtaplai mình gửi được rồi chúc hai bạn luôn vui khỏe !

H

hoainam2129

Guest
4/8/09
22
0
0
Hà Nội
cho minh hoi voi.cty minh da dang ky mst CN roi, bay gio minh muon hoi xem co chua thi phai lam the nao?minh la ke toan moi, khi dang ky la 1 nguoi khac lam,minh vao xem tren tncnonline.com.vn de xem nhung o do yeu cau ghi ten, dia chi cua nguoi da gui thong tin.gio minh ko co nhung cai do thi phai lam sao de biet duoc, giup minh voi.

Q

QuynhQueo

Sơ cấp
26/2/09
15
0
1
39
Quang Ninh
Khi gửi đăng ký TNCN qua mạng rồi thì làm sao để biết được là đã hoàn tất thủ tục. Cơ quan thuế sẽ hồi âm vào địa chỉ mail cho người gửi?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA