Tạo file EXCEL giúp quản lý hàng tồn kho!

• Thread starter demonrosso
  • Ngày gửi
B

bin beo

Guest
30/5/10
1
0
0
42
Ha noi
mình có file quản lý hàng tồn kho tương đối đơn giản, dễ sử dụng, bạn cho mình địa chỉ mail mình chuyển file cho bạn dùng thử nhé

Bạn ơi cho mình xin file được không? Mình đang rất cần

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngothaovy

Guest
23/4/10
6
0
0
tuy hoa
cho mình với.mình cung đang rất cần.mail mình là :ngongocthuy24@gmail.com
thank!

L

Luc van

Guest
ai xóa bài của mình rồi!
mình đã post bài có file đính kèm rồi mà
thử lại các bạn tham khảo nhé!

Đính kèm

• QUAN LY KHO VAT TU THANG.rar
    34.6 KB · Lượt xem: 666
T

thuhuyen2811

Guest
28/7/10
1
0
0
37
hà nội
bạn nào có file Excel quản lý hàng tồn kho cho mình xin được không? địa chỉ mail của mình là huyenca_2811@yahoo.com. cảm ơn các bạn nhiều nhé.

L

LaThiHang

Guest
3/12/07
5
0
1
Ha Noi
ai xóa bài của mình rồi!
Bạn ơi sao mình vào thẻ kho mà ko tìm thấy mấy mã hàng của mình đánh vào. Chỉ có những mã cũ bạn đã tạo thôi. Làm thế nào bây giờ, giúp mình với.

L

LaThiHang

Guest
3/12/07
5
0
1
Ha Noi
ai xóa bài của mình rồi!

Bạn ơi mình tải file của bạn về rồi, đã thay mã hàng hoá của mình vào nhưng sao khi in thẻ kho mình tích vào ô vuông để chọn mã hàng hoá nó vẫn hiện ra mã hàng hoá của bạn mặc dù mình đã xoá trong danh mục vật tư rồi. tất cả mã hàng hoá của mình ko thấy. xem giúp mình với. thanks bạn nhiều.

D

diem tien

Guest
13/2/11
1
0
0
vung tau
Gửi cho em với

Hi Anh chi
có thể cho em file excel de tham khao kg? em mới bắt đầu làm cái này để theo dõi cửa hàng bán đồ điện gia dụng.

Anh chị cho em xin với nha.
email la: yeudoilennha_ok@yahoo.com

Đa tạ

B

bicoop

Guest
25/2/11
2
0
0
tp hcm
Bạn mail cho mình, mình gửi file dùng thử . chuong3062@yahoo.com
Xem bài
mình đang muốn tạo 1 file trên excel để quản lý hàng tồn kho VD:mình muốn tạo 1 sheet theo dõi hàng tồn,và 1 sheet là danh sách khách hàng mua hàng ngày.khi mình đánh mã số ở sheet danh sách khách mua thì nó tự trừ số lượng trong hàng tồn thì phải cài như thế nào.Mình vẫn chưa được ưng dụng thực tế nhiều nên còn non tay lắm mong mọi người chỉ giáo!giúp mình với nhe bà con mail cua em nè : Zzero_beautifull_onlylove@yahoo.com

C

chubbyyeu

Guest
2/11/10
4
0
0
Hà Nội
mình có file quản lý hàng tồn kho tương đối đơn giản, dễ sử dụng, bạn cho mình địa chỉ mail mình chuyển file cho bạn dùng thử nhé

bạn ơi gửi cho mình phần mềm với nhé. mail của mình là "giang_tu_chau@yahoo.com". cám ơn bạn nhiều!!!

T

trongvang

Guest
31/12/10
7
0
0
34
tay ninh
mình cũng muốn xin fire quản lý nhập xuất tồn đơn giản, và theo dõi có vượt định mức hay không? bạn nào có gửi cho mình với nha.cám ơn
email của mình là : lechi_vnn@yahoo.com.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA