Ngày buồn của ai ?

• Thread starter sinhvien1986
  • Ngày gửi
sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Một ngày buồn thật trống rỗng. Chủ nhật, 23/8/09 đáng lẽ ra ngày nghỉ thì phải vui tươi hơn chứ nhỉ. Nhưng oái ăm thay ngày nghỉ lại cho ta có nhiều thời gian ôn lại hồi ức của riêng mình.
Lên Diễn đàn lại càng chán, chắc do Chủ nhật nên ít thành viên online. Cố tìm xem 1 câu hỏi nào đó để mình trả lời cho vui. Cũng may là cũng có nên cũng đỡ buồn. :sad::sad:
Hom qua xem đội bóng chuyền Việt nam thắng nên bây giờ cũng vui, :sad::sad:nhưng vẫn buồn vì co ai tối thứ 7 thanh niên lại ngồi nhà coi ti vi nhỉ ?
Công việc thì cũng chưa đâu vào đâu cả, tình yêu yêu lại càng không ?
Đúng là đi làm rồi mới thấy mình già đi nhiều. 23 tuổi mà nhìn như ông cụ non vậy ? :sad: Đành lên Diễn đàn tâm sự cho đỡ buồn.
Nỗi buồn thì ai cũng có cả, đặc biệt người càng cười vui vẻ thì chứng tỏ người đó lại dễ vấp ngả Strreet nhiều hơn. Hola, vậy là người hay buồn thì có khả năng vực dậy nhanh hơn ?
Chiều buồn, tối buồn. Nhưng thời gian sẽ trôi đi để mình quên nỗi buồn này.

Ôi viết xong bài này tự nhiên mình hết buồn rồi.
Chuẩn bị ngày đầu tuần công tác thật tốt thôi. :thumbsup::021:
:food-smil:food-smil:food-smil:sad::sad::sad::beernow::beernow:

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

annguyenthuy

Sơ cấp
haha khi nào buồn bạn hãy cười to lên sẽ thấy yêu đời trở lại àh, hãy làm theo mình nè: mỗi ngày tôi chọn một niềm vui (có thể chọn nhiều niềm vui luôn)

H

hoaimy78

Guest
... Buồn.. buồn.. lại buồn..
Rồi hết buồn, rồi lại buồn...
Nếu bạn ko buồn thì bạn chẳng khi nào biết mình vui đâu...
Tối qua tôi cũng ngồi xem bóng chuyền jống bạn, cũng nghẹt thỏ vì VN vô địch.. hìhì
zui ôi quá xá là zui...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA