Quyết định cử cán bộ công tác nước ngoài (bản gốc or not) ?

• Thread starter IMK
  • Ngày gửi
I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_hi all
_có bác nào làm ở các cty hay có công tác nước ngoài tư vấn giúp
_bộ phận văn phòng khi làm quyết định cử cán bộ công tác nước ngoài có 2 bản, 1 bản thì khi apply visa bị LSQ giữ, bản còn lại lưu VP
_thế thì hồ sơ thanh toán or tạm ứng có cần phải yêu cầu thêm 1 bản gốc để bổ sung hồ sơ không các bác
_theo TT91 thì nói là có quyết định trong hồ sơ thanh toán, nhưng ko nói rõ là gốc hay copy.
_các bác tư vấn giúp
_thks

Khóa học Quản trị dòng tiền
Perfume_at

Perfume_at

Cao cấp
3/6/09
787
13
18
Hà Nội
_hi all
_có bác nào làm ở các cty hay có công tác nước ngoài tư vấn giúp
_bộ phận văn phòng khi làm quyết định cử cán bộ công tác nước ngoài có 2 bản, 1 bản thì khi apply visa bị LSQ giữ, bản còn lại lưu VP
_thế thì hồ sơ thanh toán or tạm ứng có cần phải yêu cầu thêm 1 bản gốc để bổ sung hồ sơ không các bác
_theo TT91 thì nói là có quyết định trong hồ sơ thanh toán, nhưng ko nói rõ là gốc hay copy.
_các bác tư vấn giúp
_thks

TCKToán bao giờ cũng phải là bản gốc, ông VP lưu photo thôi vào giao cho Ktoán bản gốc khi thanh quyết toán

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
TCKToán bao giờ cũng phải là bản gốc, ông VP lưu photo thôi vào giao cho Ktoán bản gốc khi thanh quyết toán

_thks bạn
_Ông VP lưu bản photo thì ấm ức, tại sao ông kế toán lại đc lưu bản gốc :D, cứ hỏi căn cứ vào đâu, cũng rách việc với các bác admin :D
_thôi thì xài bản photo cũng đc, có gì đối chiếu vơi bản chỉnh sau.

N

ngodathieu

Guest
31/10/09
1
0
0
55
bacninh
Chào các bác,Công ty tôi thuê 1 người đi công tác nước ngoài để khảo sát và tìm kiếm nhà cung cấp 1 số thiết bị,tôi cũng cần làm hợp đồng để thuê người đó nhưng cũng không biết lập thế nào,bác nào biết giúp tôi với,trong hợp đồng quy định thời gian,các chế độ đi lại,ăn nghỉ......bác nào có mẫu xin gửi giúp về Email:ngodathieu@yaoo.com
Cám ơn các bác nhiều

G

giagan

Guest
18/1/10
1
0
0
43
Binh Thuan
ai co mau Quyết Định cư người di công tác nước ngoài cho minh xin vớii dây la mail cua minh: vt_vu@yahoo.com
thank nhiều...

connitbuongbinh

connitbuongbinh

Sơ cấp
3/6/10
10
2
3
36
nghe an
Chào mọi người,Mình đang cần mẫu quyết định cử người đi công tác nước ngoài, ai có thì Gửi cho mình theo địa chỉ Email: ngocmaifamilly@gmail.com. Thanks.:angel:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA