Yêu em anh được gì nào?

• Thread starter erpvn
  • Ngày gửi
I

Ira

Guest
phuonghoanglua nói:
PHL lại xin cắt ngang rằng : Cho dù có lấy ai đi nữa thì cũng đều có mặt tốt mặt xấu mà. Quan trọng là mình phải dung hoà cái tốt (để hợp với mình nhất) và cái chưa tốt (để người ngoài hết muốn....).
Nghĩa là chị khuyến khích anh Letrans (một người đàn ông tuyệt vời) lấy anh ERP (một người phụ nữ cực kỳ thông minh) và dung hòa cái tốt với cái chưa tốt của 2 anh này phải không chị Phú Ông Hóa Ngành Lúa ?(PhúÔngHóaNgLúa) (Tên chị dài quá, lại mang đậm chất đồng quê, tuyệt!)
Em cho rằng người vệ sĩ của anh ERP không chịu đâu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ôi, tôi lại bị bắn rùi. Làm gì có ngành " phú ông hoá" hả em?
Chị không khuyến khích "anh" này lấy "anh" kia đâu, nghe nó ghê ghê!Mà biết đâu những cái tốt và chưa tốt của họ có thể dung hoà với ...nhiều người khác thì sao? Ở đời chẳng nói trước được cái gì cả em à.
P/s: cái nick của em mà gõ theo bộ gõ trù phú thì.....(ặc ặc)

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
phuonghoanglua nói:
PHL lại xin cắt ngang rằng : Cho dù có lấy ai đi nữa thì cũng đều có mặt tốt mặt xấu mà. Quan trọng là mình phải dung hoà cái tốt (để hợp với mình nhất) và cái chưa tốt (để người ngoài hết muốn....).

Phượng Hoàng Lửa ui, anh thấy trái tim em đang rỉ máu - hãy để cho chảy hết máu... độc đi em ạ rồi nó lại khỏe như xưa thôi... Cuộc sống là phải làm hết mình, chơi (iu) hết sức... thế mới sướng em ạ.

to Ira: take care... (em có biết là anh đẹp trai nhất cái... wkt này k hả?)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ờ... xin lỗi nhé Ira, thỉnh thoảng anh ấy vẫn hay thế, tuy nhiên phần lớn thời gian còn lại anh ấy bình thường lắm.....hehehehe

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
erpvn nói:
Phượng Hoàng Lửa ui, anh thấy trái tim em đang rỉ máu - hãy để cho chảy hết máu... độc đi em ạ rồi nó lại khỏe như xưa thôi... Cuộc sống là phải làm hết mình, chơi (iu) hết sức... thế mới sướng em ạ.

to Ira: take care... (em có biết là anh đẹp trai nhất cái... wkt này k hả?)
Hiểu nhầm ý bạn hiền rùi ERPVN ơi! Phượng hoàng là giống bất tử, chỉ vì nó không có trái tim, cho nên có muốn hay không thì cũng không thể rỉ máu được.
Nên làm hết mình, chơi hết sức, nhưng mà vẫn phải theo pháp luật nhé anh !

Lostly

Lostly

Trung cấp
Trong chuyện Harry Potter đoạn cuối con Phượng Hoàng Lửa bị đốt trụi hết cả lông như con gà giò xin hỏi không hiểu có phải đó là PhuongHoangLua ơ dây không????????????????????????????

I

Ira

Guest
Lostly nói:
Trong chuyện Harry Potter đoạn cuối con Phượng Hoàng Lửa bị đốt trụi hết cả lông như con gà giò xin hỏi không hiểu có phải đó là PhuongHoangLua ơ dây không????????????????????????????
Sao lại có con Phượng Hoàng Lửa nào ở đây nhỉ? PhuOngHoaNgLua là chị Phú Ông Hóa Ngành Lúa!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA