Offline WKT Miền Nam lần 5 - chuyện quan trọng

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi

Ý kiến của bạn về Offline như thế nào?

• Tiếp tục các buổi Cafe trong thời gian tới

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tạm ngưng các buổi Offline

• Chuẩn bị một buổi Offline hoành tráng trong tháng 5

• Miễn có gặp mặt là được

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Theo Ben nghĩ offline Vũng Tàu dành cho MN cũng khá thú vị, nhưng nếu quyết định chọn địa điểm ấy thì BTC phải nhanh chóng thành lập, đi tiền trạm, đăng ký số lượng tham dự ... và những chi tiết khác cần phải làm.nếu quyết định thì quyết định mau mau , chứ chần chừ thì không biết khi nào mới có được buổi offline nữa.Về việc trò chơi thì cũnh như offline lần IV nhờ anh khoqua làm quân sư rồi, còn những việc khác như đi bao lâu, vào khoảng thời gian nào thì cũng nên bản bạc thật nhanh. Ben chỉ có ý kiến nhiêu đó thôi ạh.Chờ tin các Bác....

Khóa học Quản trị dòng tiền
zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
43
Biên Hoà
hì hì, các Bác đang bàn tán vui quá nhỉ!lâu quá rồi em mới lọ mọ lên đây cho em ké tí nhá.
1. Vụ tổ chức offline ở Vũng tàu trước vì khả thi hơn( bác già chát đừng buồn mà ) : nếu không ở nhà anh hai huu doan thì theo em cứ kiếm vài cái lều đem ra bãi biển cắm lên thưởng thức khách sạn ...ngàn sao còn thích hơn đấy chứ và tất cả những tiết mục của 1 buổi offline cũng sẽ tổ chức tại bãi biển luôn hìhì
2. To bác già chát : nếu bác vẫn muốn offline 3 miền tại Đà nẵng em xin ủng hộ bác chổ ở cho các chị em WKT ( hic, nếu đông quá không biết nhà em có đủ chỗ không nữa đây ) còn các phụ nam nhà ta thì nhờ các mem miền Trung giúp vậy , không cần phải ở khách sạn đâu , thế là tiết kiệm được 1 khoản chi phí nhé !
Các Bác ơi hôm nay là mùng 2/5 rồi đấy . . . .

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
596
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Thực sự trong thời gian này mình rất bận nên việc tổ chức thì không thể chủ trì được.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Mời các bạn qua đây chúng ta "xúc tiến" vụ này nhé
Mình nghĩ vì là 1 cuộc đi chơi xa nên có lẽ các bạn nên đăng ký trước và... chắc chắn đi nếu đã đăng ký.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA