Di chuyển nhanh chóng giữa các sheet trong workbook

• Thread starter huongrainbow
  • Ngày gửi
H

huongrainbow

Guest
25/3/09
2
0
1
42
Hà nội
Các bác chỉ em với làm thế nào mà di chuuyển nhanh chóng giữa các sheet với nhau. Em làm công nợ trên cel, mỗi khách hàng là một sheet và có tới 48 sheet, em muốn trở vể sheet ban đầu mà mỗi lần mở rất mất thời gian. Có cách nào mở nhanh không. Chỉ em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimtuyenbrvt

Sơ cấp
20/8/09
19
0
0
Vung Tau
Bạn dùng phím CTRL + Page up để di chuyển qua sheet kế tiếp và Ctrl+page dơn để trở lại sheet trước.

L

Le Thi Xuan Mai

Guest
15/7/08
2
0
0
Cầu giấy, Hà nội
Nếu trở về sheet ban đầu thì đơn giản thôi, bạn hãy kick vào mũi tên ngoài cùng ở phía dưới ngang hàng với tên sheet, sẽ chạy ra sheet đầu để bạn mở.
Hoặc nếu sheet đầu là bản gốc link với các sheet khác, bạn có thể dùng hyperlink để liên kết các sheet với sheet đầu, khi cần chuyển chỉ cần nhấn vào nút link là chuyển ngay.

N

ncdungkt

Trung cấp
18/11/03
117
2
0
44
Quận Long Biên - TP Hà Nội
Bạn dùng phím CTRL + Page up để di chuyển qua sheet kế tiếp và Ctrl + page down để trở lại sheet trước.
Nếu trở về sheet ban đầu, bạn hãy kick vào mũi tên ngoài cùng ở phía dưới ngang hàng với tên sheet
Muốn tìm một sheet nào đó mà workbook lại có nhiều sheet thì bạn nháy chuột phải vào một trong bốn mũi tên ngoài cùng ở phía dưới ngang hàng với tên sheet rồi chọn sheet cần tìm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA