Đọc tài liệu trên trang web

• Thread starter hangphuong
  • Ngày gửi
H

hangphuong

Guest
9/3/05
42
0
0
42
Ha Noi
Các bạn ơi! Mình tải hay copy các chương trình trên trang web về máy nhưng không đọc được. Mình sd phần mền Acrobat5.0 nhưng cũng không đọc được. Vậy minh phải sử dụng phần mền nào đây?

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

Ira

Guest
hangphuong nói:
Các bạn ơi! Mình tải hay copy các chương trình trên trang web về máy nhưng không đọc được. Mình sd phần mền Acrobat5.0 nhưng cũng không đọc được. Vậy minh phải sử dụng phần mền nào đây?
Làm sao dùng Acrobat để đọc cái chương trình được? Em cũng không đọc được, chị ạ.

H

hangphuong

Guest
9/3/05
42
0
0
42
Ha Noi
Chao Ira.
Em c­ứ cài đặt phần mềm đó vào máy. Sử dụng đọc bình thường như Word va Exel.
Nhưng nó chỉ đọc được 1 số thôi.
À. Tiện thể em bày cho chị làm mấy câu khẩu hiệu của em và hình đó dưới bài viết của mình nhé.
Thank you

I

Ira

Guest
hangphuong nói:
Nhưng nó chỉ đọc được 1 số thôi.
Tất nhiên rồi chị. Acrobat chỉ đọc được một số tài liệu thôi, chứ đâu có đọc được chương trình!
Còn về cái khẩu hiệu của em, nó là chữ ký (signature). Chị cứ vào phần sửa chữ ký ấy.
Cái hình chạy chạy dưới khẩu hiệu là con Smilie. Bên chỗ con Smilie, chị bấm chữ more (ở dưới) rồi tha hồ chọn.
:hacker:
:coffee:
:wave-smil

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Ôi trời, chương trình bạn sử dụng có đọc được tài liệu hay không còn phụ thuộc vào file tài liệu bạn muốn đọc là file dạng nào nữa. Ví dụ: Acrobat là chương trình dùng để đọc file .pdf

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA