Xin Mẫu Hóa Đơn Chứng Từ

• Thread starter songnuoc2
  • Ngày gửi
S

songnuoc2

Guest
13/9/09
4
0
0
35
hanoi
Em đang cần mẫu hóa đơn chứng từ theo QD 15 or 48 full ( giống như trong quyển 2 chế độ KT) vậy anh chị nào có thì cho em xin nhé. Em cảm ơn rất nhiều :015:

Nếu có thể thì cho em xin mẫu sổ ( của cả 4 hình thức KT ^^) càng full càng tốt, ít cũng đc, một mẫu cũng xin :D

Thank các anh chị nhiều :015:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Thi Lien

Guest
19/3/08
1
0
0
Hung Yen
Chi co che do chung tu ke toan theo quyet dinh so 15 nhung thieu phan so do. em co the lay ve tu post of trang web nhe.

Con chi dang can mau chung tu theo quyet dinh 48. Ai co thi share chi minh voi

Thanks nhieu

H

huyentrang8588

Sơ cấp
9/6/09
42
0
0
Hà Nội
Bạn nào cần thì nhắn vào Mail cho mình mình gửi cho : trangcoi8588@gmail.com
->Thanks mình cái nha!!!:004:

hanhtran_2505

hanhtran_2505

Sơ cấp
11/6/09
23
0
0
Hà Nội
Huyentrang8588 ơi, B gửi cho minh với nhé, mình đã nhắn tin cho bạn rồi đó.

S

songnuoc2

Guest
13/9/09
4
0
0
35
hanoi
Tìm lòi mắt cũng ra, hix
tóm lại là tự lực thôi chứ nhờ vả thì mấy khi đc.
mà ko hiểu: kế toán thì cả rừng ra đấy mà các bác không có mấy mẫu này thì làm ăn thế nào??? hay là có mà ko share :| Nếu thật là như thế thì ....

S

songnuoc2

Guest
13/9/09
4
0
0
35
hanoi
Muốn có mẫu số thì đơn giản, down vài cái phần mềm kế toán demo ấy, trong đó có mẫu hết mà!

Chắc ko vậy anh :|
Nói như đúng rồi luôn!
Có cái demo nào hỗ trợ print ko? Mà chứng từ theo mẫu của soft kế toán có nhiều điểm khác so với QD 15
Soft demo của dân VN làm thì cố gắng hạn chế chức năng càn nhiều càng tốt cái cốt lõi là để chào hàng thôi.... nhưng dù sao như thế cũng cảm ơn nhiều rồi (SV nghèo tụi em có cái mà nghịch tạm ^^)

PS: Thank mọi người đã xem và trả lời cho topic này!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tìm lòi mắt cũng ra, hix
tóm lại là tự lực thôi chứ nhờ vả thì mấy khi đc.
mà ko hiểu: kế toán thì cả rừng ra đấy mà các bác không có mấy mẫu này thì làm ăn thế nào??? hay là có mà ko share :| Nếu thật là như thế thì ....

Không hiểu bạn muốn ám chỉ gì thế? Bạn lưu ý khi dùng từ, cần tôn trọng những người khác nhé.

1. Webketoan có thư viện để phục vụ thành viên. Bạn có thể vào đó để down tài liệu

2. Công cụ tìm kiếm ở ngay trên đầu trang, bạn chỉ cần gõ từ khóa vào đó, và có thể tìm được thông tin.

Thân,

S

songnuoc2

Guest
13/9/09
4
0
0
35
hanoi
Em ám chỉ gì đâu, nói thẳng đó chứ.
Tại vì em thấy đâu đâu cũng giấu code, đòi reg mem, đòi hỏi click thank, có bác còn máu up file lên Mega bắt thành viên down kiếm điểm nữa... vụ lợi quá. Các tiến bối đi trước hẳn có nhiều tư liệu, các mod 4room hẳn phải hơn người thường - thế mà lại hời hợt khi giúp đỡ mem... thật khiến hậu bối thấy ko đc như mong đợi.

Thanks chị đã góp ý.

PS: cái thư viện ấy à? [LOL]

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA