thanh vien moi

• Thread starter hodaiphat25
  • Ngày gửi
H

hodaiphat25

Guest
Xin chao cac ban,
Minh hien nay dang hoc ke toan xuat nhap khau o truong. Minh moi chi biet co chut it ve ke toan, nen khi tham gia minh rat mong duoc su giup do nhiet tinh cua cac ban. Neu co ban nao quan tam den ke toan xuat nhap khau xin hay cho minh biet ten.

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anonymous

Guest
Chào bạn, rất vui khi bạn tham gia vào Webketoan, diễn đàn hiện nay đang được triển khai, chưa được nhiều thành viên và cũng rất cần sự đóng góp của mọi người, mong bạn và những ai quan tâm tới Kế toán tài chính chúng ta cùng tham gia tích cực để diễn đàn thực sự trở thành một sân chơi bổ ích.

To Anh Tâm: Anh cho em access vào site này để có thể move thread về đúng chỗ. Thanks

:?: Admin: Em là ai?

H

hoangthiquy

Guest
Chào các bạn mình là sinh viên QTKD kiêm KT vừ ra trường nên chưa có kinh nghiệm trong thực tiễn , mình muốn tham ra vào C.trình này để được giao lưu và học hỏi rất mong sự giúp đỡ của các bạn .

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Cám ơn hai bạn đã tham gia diễn đàn của webketoan. Mình tin chắc các thành viên fr sẽ luôn giúp đỡ nhau theo khả năng từng người . Mong sự đóng góp của bạn cho diễn đàn!

P

peace_do

Guest
hiện nay mình rất bạn nên chưa thể đóng góp gì cho forum cả. Xin hẹn dịp khác

H

HoaiLien

Guest
15/5/03
8
0
0
HaiPhong
Chào bạn, mình rất vui được làm quen cùng ban. Mình cũng biết chút xíu về kế toán thôi, chúng ta cùng giúp đỡ nhau ha .

H

huongduong

Guest
Chào mọi người!
Minh tên đầy đủ là Nguyễn thị Xuân Liên, minh đã tốt nghiệp khoa Kế toán trường Kinh Tế Đà Nẵng. Hiện đang ở Sài Gòn tìm việc làm. Rất vui được tham gia diễn đàn cùng các bạn, mong mọi người luôn sẳn lòng chia sẻ cùng mình những khó khăn trong quá trình làm việc.
Chúc mọi người luôn vui vẻ và nhiều thành công!

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Rồi có ngày ta thành "Ma cũ"
Nhưng không mong bắt nạt được đâu ai!
Xuyên suốt không gian, hay tháng năm dài
10 con số thôi ,
------------------Mà trĩu vai bao chàng, nàng Kế toán!
Dẫu buồn, vui hay nặng lòng ca thán
Không sao đâu, nghề kế toán....muôn năm! :leu: :ak :chuoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA