Có ai đã từng đóng BHXH ở quận Long Biên chưa?

• Thread starter haingoc347
  • Ngày gửi
O

ocvit01

Guest
14/8/15
1
0
1
30
anh chi ơi, đây là lần đầu cty em nộp BH, và là lần đầu em làm vì mới ra trường, em chưa làm bao giờ ạ
A/C có thể gửi giúp em những mẫu cơ bản và trình tự đăng kí được ko ạ.
Mail của em : thuyphuong2808@gmail.com
Em cảm ơn ạ!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

ThagNT

Guest
15/4/15
8
0
1
38
Lên BH bảo nó hướng dẫn cho 1 lần đầy đủ những giấy tờ gì biết mà chuẩn bị. Đăng ký mới kiểu gì đi đôi ba lần nên cứ yên tâm.
Lưu ý: đi làm việc BH nên đi sớm đầu h sáng hoặc đầu h chiều đừng đi giờ nữa chừng mà mất công đợi

doducthanh91

doducthanh91

Tư vấn, giải đáp, chém gió và troll :D
30/12/12
1,613
376
83
Long Bien - Ha Noi
mình đang làm nè. thủ tục cũng ko phức tạp đâu, cán bộ hướng dẫn thì tận tình lắm (bạn gặp Anh Nam nhé). Hồ sơ gồm:
1> Công văn đăng ký thang bảng lương (theo mẫu)
2> Hệ thống thang bảng lương do DN tự xây dựng (chú ý lương tối thiểu vùng và chênh lệch giữa bậc liền kề)
3> Quyết định ban hành hệ thống thang bảng lương
4> Tiêu chuẩn và điều kiện áp dụng với từng chức danh, nghề nghiệp
5> Biên bản thoả thuận giữa công ty và người lao động
6> Bảng lương tháng gần nhất
7> Hợp đồng lao động
8> Bản sao giấy phép thành lập doanh nghiệp
9> Sổ đăng ký lao động (cái này mua tại đấy 10K/quyển)

Địa chỉ phòng lao động thương binh xã hội quận Long Biên: tầng 4 UBND quận Long Biên
Khu đô thị Việt Hưng, Ngô Gia Tự, Long Biên, Hà Nội
Họ làm việc thứ 3 và thứ 5 hàng tuần thôi nhé.

Phiền bạn gửi cho mình các biểu mẫu vào mail: thanhducdo91@gmail.com
Cảm ơn bạn!

H

huyenha85

Guest
16/10/15
2
0
1
38
mình đang làm nè. thủ tục cũng ko phức tạp đâu, cán bộ hướng dẫn thì tận tình lắm (bạn gặp Anh Nam nhé). Hồ sơ gồm:
1> Công văn đăng ký thang bảng lương (theo mẫu)
2> Hệ thống thang bảng lương do DN tự xây dựng (chú ý lương tối thiểu vùng và chênh lệch giữa bậc liền kề)
3> Quyết định ban hành hệ thống thang bảng lương
4> Tiêu chuẩn và điều kiện áp dụng với từng chức danh, nghề nghiệp
5> Biên bản thoả thuận giữa công ty và người lao động
6> Bảng lương tháng gần nhất
7> Hợp đồng lao động
8> Bản sao giấy phép thành lập doanh nghiệp
9> Sổ đăng ký lao động (cái này mua tại đấy 10K/quyển)

Địa chỉ phòng lao động thương binh xã hội quận Long Biên: tầng 4 UBND quận Long Biên
Khu đô thị Việt Hưng, Ngô Gia Tự, Long Biên, Hà Nội
Họ làm việc thứ 3 và thứ 5 hàng tuần thôi nhé.[/QUOT

Mình chuẩn bị làm đăng ký BH cho mọi người ở quận Long Biên bạn cho mình xin mẫu với nhé.mình cũng chưa biết cách xây dựng thnag bảng lương ban có thể hướng dẫn mình chút được k. cảm ơn bạn trước nha

N

nguyenthuphuong2

Guest
16/11/15
2
0
1
31
Ðề: Có ai đã từng đóng BHXH ở quận Long Biên chưa?

Chị ơi, chị gửi cho em xin mẫu tài liệu làm thủ tục BHXH đc ko ạ.
Mail của em là :

Cảm ơn chị nhiều ạ
Mình cũng đang chuẩn bị làm thanh bảng lương bạn phuong8407 co thể gửi cho mình xin các mẫu hồ sơ đó được không? cảm ơn bạn nhiều!YM của mình: huyenpham8@gmail.com
Ðề: Có ai đã từng đóng BHXH ở quận Long Biên chưa?

Chị ơi, chị gửi cho em xin mẫu tài liệu làm thủ tục BHXH đc ko ạ. Đây là lần đầu tiên cty em đăng kí BHXH mà em chưa làm bgio cả
Mail của em là : cuacuontinnghia@gmail.com
Cảm ơn chị nhiều ạ!
mình gửi cho 2 bạn nhé. mình cũng đang làm mà. có gì cùng trao đổi nhé.

N

nguyenthuphuong2

Guest
16/11/15
2
0
1
31
chị phuong8407 oi chị gửi cho em hồ sơ tham gia bảo hiểm lần đầu với ạ. em cam ơn nhiều ạ. mail của em la anhnguyen150989@gmail.com

G

gà sồng

Guest
12/11/15
2
0
1
30
có anh chị nào nhà mình có sdt của bên BHXH quận Long Biên cho em xin với ạ ??

L

le mien

Sơ cấp
16/1/10
13
3
3
ha noi
Mình cũng đang chuẩn bị làm BHXH cho công ty ở quận Long Biên,mà chưa biết thủ tục và biểu mẫu như thế nào, bạn phuong8407 gửi giúp mình những mẫu cơ bản được không. Cảm ơn bạn nhiều nhé
Mail của mình là: mienlt@gmail.com

H

huong0903

Guest
26/10/15
28
0
1
34
Chị phuong8407 ơi e đang làm thang bảng lương chị cho e xin mẫu vs ạ. Mà cho e hỏi luôn kinh phí công đoàn nộp ở đâu vậy ạ? e gọi bảo hiểm thì trả lời nộp tiền liên quan đến bảo hiểm còn công đoàn bên tổng liên đoàn lao động ạ. E cám ơn ạ

long1206

long1206

Guest
8/7/16
1
0
1
phưong 8407 à!bạn có thể cho mình xin tài liệu bạn đã làm được k??bạn có số điện thoại của anh Nam k??
mình đang bạn nhiều việc quá!cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé!!
mình cũng có nhu cầu giống bạn trên,bạn nào co ol gửi vào mail cho mình với nhe,nguyen_tien_long1206@yahoo.com
thanks

V

Vikingfood

Guest
18/1/17
1
0
1
40
Mình đang chuẩn bị đăng ký thang bảng lương và BHXH ở quân Long Biên. Bạn nào có thể cho mình xin các biểu mẫu cơ bản được ko? Mình cảm ơn rất nhiều. Mail của mình là nhutrangdl84@gmail.com

R

ruounep02

Guest
24/7/15
41
3
8
32
Cảm ơn anh chị :) bài viết hay quá
Thực ra trong tháng 4 em phải làm bảo hiểm cho cty tại quận Long Biên anh/chị còn biểu mẫu, và tài liệu, gửi em xin với ạ :D
Mail của em: duongvietduc@maxserver.com
Cảm ơn anh chị nhiều ạ :D

R

ruounep02

Guest
24/7/15
41
3
8
32
Mình đang chuẩn bị đăng ký thang bảng lương và BHXH ở quân Long Biên. Bạn nào có thể cho mình xin các biểu mẫu cơ bản được ko? Mình cảm ơn rất nhiều. Mail của mình là nhutrangdl84@gmail.com
Chị Vikingfood có mẫu share em với nhé :D
Cảm ơn chị :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA