Chào mùa hè...

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
cHÀO CẢ NHÀ , EM LÀ THÀNH VIÊN MỚI CỦA HỘI , ANHCONMDEPTRAI,
NHƯ "" ANH "" xIANGQUANG ĐÃ NÓI , CHÚNG TA SẼ HỌP MẶT NHAU TẠI qUÁN cỎ < NGUYỄN cHÍ tHANH , đỐI DIỆN ks dAIWOO, LÚC 7H30 TỐI NGÀY 7/5/2005
mỌ NGUỜI ĐẾN DỰ CHO ĐÔNG ĐỦ NHẼ
Xiangquang và mọi nguời thông cảm nhé , hôm nay anh comdeptrai vẫn ốm nhưng vẫn phải gắng gượng dến gõ vài chữ này ( Hôm vừa rồi đi Đồ Sơn buổi tối tắm về là ỐM mấy ngày nay)

Khóa học Quản trị dòng tiền
nang

nang

Guest
Lâu rồi không được gặp các bác. Thứ 7 này đã quyết tâm lắm lắm, thế mà đùng 1 cái lại có thông báo đến gặp cô nộp chuyên đề thực tập. Huhu...

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
chỉ cần nói một câu thế này , hôm thứ 7 này là hôm mọi người sẽ có đc rất nhiều quyền lợi , ai không đi là thiệt , có thế thôi , các bạn đi đc là vui lắm rồi , mình đề nghị " anh" Xiangquang và Phuonghoanglua,Hoang1976 ba bác đi sớm hơn 1 chút ( Sớm hơn 7h30 PM ) để ai có đến sớm còn dám ngồi tiếp , nói thật với các bác là em chưa gặp tận mặt ba bác này bao giờ
Chỉ có đoán được " anh "" Xiangquang hơi bị "" đẹp trai" thôi
Các bác cho ý kiến nhé

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
anhcomdeptrai nói:
chỉ cần nói một câu thế này , hôm thứ 7 này là hôm mọi người sẽ có đc rất nhiều quyền lợi , ai không đi là thiệt , có thế thôi , các bạn đi đc là vui lắm rồi , mình đề nghị " anh" Xiangquang và Phuonghoanglua,Hoang1976 ba bác đi sớm hơn 1 chút ( Sớm hơn 7h30 PM ) để ai có đến sớm còn dám ngồi tiếp , nói thật với các bác là em chưa gặp tận mặt ba bác này bao giờ
Chỉ có đoán được " anh "" Xiangquang hơi bị "" đẹp trai" thôi
Các bác cho ý kiến nhé
Hôm qua tôi không đến sớm lắm, nhưng cũng không phải là muộn nhất. Chỉ để nhìn xem "anh còm đẹp trai đến " thế nào? Cuối cùng hình như mình..công cốc thì phải !
Đề nghị xử phạt ANH CÒM!

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Xin bà con cho anhcomdeptrai này 2 chữ bình an, hôm qua là em phải đi vơi sếp ,chứ có đi chơi đc đau
Lúc đó đang trên đg tư HP-HN mà , giữa đg sếp đòi đi hát Kara. len khong vvè đc

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Cảm ơn CFC nhé.
Hôm đó thực sự là rất vui.

Báo cho bà con một tin nhé, tôi biết anhcomdeptrai là ai rồi, Ko tốt.. ko tốt.
Anhcom oi, anh đã hỏi nhân viên phục vụ ở quán rồi hehehe.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
No vấn đề gì.
Rất tiếc là tôi phải về sớm.
Mong cả nhà lượng thứ.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ý... các bác này.... tính chơi trò mỗi người 1 câu, ghép lại thành 1 bài à??? Hi hi hi hi....

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Nhưng mà câu của anh Cothant thì không hợp văn cảnh chút nào!
Để PHL chơi với: ......đi không?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Tối ngày 18/05 tại sân Mỹ đình có trận bóng đá của đội tuyển VN. Nếu hẹn gặp nhau thì chúng ta nên hẹn trước 1 ngày hoặc sau một ngày nhé!!! Các bạn ơi????
Đi đâu hết cả rồi thế này......

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bác làm cho em cái tít khác đi! Không nên để lẫn lộn với vụ đi chơi trước.
Mà em nghe nói cuối tháng này sẽ có khách qúy từ trong miền Nam ra đấy. Hay là để đến hôm đấy sẽ tổ chức cho nó hoành tráng?
Va Anh Toi nói:
Tối ngày 18/05 tại sân Mỹ đình có trận bóng đá của đội tuyển VN. Nếu hẹn gặp nhau thì chúng ta nên hẹn trước 1 ngày hoặc sau một ngày nhé!!! Các bạn ơi????
Đi đâu hết cả rồi thế này......

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bác à, tin đồn thì bay nhanh lắm! Em hy vọng tin đồn ấy trở thành sự thật.
"Bí mật của một người là bí mật của Chúa, bí mật của hai người là bí mật của mọi người"
MINA nói:
Tin đồn trong Nam chưa bíêt mà bạn Tú Anh đã biết rồi, công nhận bạn hay thật!

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Các bác ơi, sao không khí có vẻ trầm thế?

Nói gì đi chứ.......

Mà kính thưa bác VA ANH TOI, CFC là CÀ FÊ ĐÓ BÁC, ra sân vận động không có cafe thì các bác định uống gi?........ :food-smil hử..

Uống gì thì cũng cho anh em nhà em làm 4 chân (2 mạng) nhé.

Yêu cầu bác XÍ QUANG bớt ngủ trưa, tập trung vào chuyên môn lên lịch cụ thể để anh em MILK CLUB oanh tạc sân vận động nhé... :banana:

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
tình hình này có lẽ phải đổi ngày mất. ngày đó mà có đá bóng thì sân sẽ rất đông và chưa chắc đã được ngồi. Loăng quăng đâu rồi í nhỉ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA