kế toán hành chính sự nghiệp với excel

• Thread starter thienkimkt
  • Ngày gửi
T

thienkimkt

Guest
12/9/09
5
0
0
34
hà nội
chào anh chị!em là thành viên mới của WKT.em đang là sv năm cuối rùi nhưng vẫn còn lơ mơ về kế toán lắm.anh chị nào có nhìu kinh nghiệm chỉ giúp em là nếu kế toán hành chính sự nghiệm thì sẽ dùng nhiều nhất là các hàm nào trong excel?em đang học kế toán tài chính doanh nghiệp sản xuất nhưng có dự định sẽ đi làm cho 1 cơ quan nhà nước.anh chị chỉ giúp em cách học excel onl nào hiệu quả nhất nha.cảm ơn anh chị nhìu nhìu:mrstraetz

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
378
0
16
Bắc Ninh
chào anh chị!em là thành viên mới của WKT.em đang là sv năm cuối rùi nhưng vẫn còn lơ mơ về kế toán lắm.anh chị nào có nhìu kinh nghiệm chỉ giúp em là nếu kế toán hành chính sự nghiệm thì sẽ rùi nhiều nhất là các hàm nào?em đang học kế toán tài chính doanh nghiệp sản xuất nhưng có dự định sẽ đi làm cho 1 cơ quan nhà nước.anh chị chỉ giúp em cách học excel onl nào hiệu quả nhất nha.cảm ơn anh chị nhìu nhìu:mrstraetz

Em muốn học Excel online hiệu quả nhất thì chỉ có tại http://www.giaiphapexcel.com/forum/forumdisplay.php?f=10
Chúc em thành công và học hỏi được nhiều điều.

T

thienkimkt

Guest
12/9/09
5
0
0
34
hà nội
Em muốn học Excel online hiệu quả nhất thì chỉ có tại http://www.giaiphapexcel.com/forum/forumdisplay.php?f=10
Chúc em thành công và học hỏi được nhiều điều.

nhưng mà học ở đó cũng khó gần như là đãi cát tìm vàng,nói chung tìm đc cái mình cần rất khó.em cũng tham gia diễn đàn đó rùi mà,cũng thấy khá hay.nhưng còn câu hỏi trên nữa.ai có kinh nghiệm về kế toán hành chính sự nghiệp có nhìu kinh nghiệm thì chia sẻ với bà con nhá .thanks!

N

Nguyen cao ky duyen

Guest
15/10/09
3
0
0
da nang
ke toan hanh chinh su nghiep don gian lam ban ah !Ban dung lo ! Thoi gian se cho ban tat ca

S

summer227

Guest
5/11/08
46
0
0
40
hà nội
mình mới làm kế toán. Mong mọi người giúp đỡ. Excel mình cũng chưa thạo lắm.Bạn nào có file excel tính lương cho đơn vị hành chính sự nghiệp chia sẻ với mình với. cả tính thuế TNCn nữa. Mình xin cảm ơn

V

Vaotruong

Guest
22/2/10
2
0
1
42
Thị trẫn Lộc Bình
Tôi là kế toán HCSN hiện nay tôi đã đăng ký viết "Sáng kiến kinh nghiệm về : Tiết kiệm chi phí vf sử dụng ngân sách có hiệu quả". Nhưng tôi chưa biết bắt đàu từ đâu, Anh chị nào có cho tôi mượn tạm để tôi tham khảo.

V

Vaotruong

Guest
22/2/10
2
0
1
42
Thị trẫn Lộc Bình
Kế toán HCSN bây giờ hầu hết toàn dùng bằng phần mềm kế toán (Misa) hết ko cần phải dùng đến các hàm mấy đâu. Nếu dùng chủ yếu là hàm Sum, IF,And, Or

H

hanphongvan

Sơ cấp
24/9/09
6
0
1
38
hs nsm
chào anh chị!em là thành viên mới của WKT.em đang là sv năm cuối rùi nhưng vẫn còn lơ mơ về kế toán lắm.anh chị nào có nhìu kinh nghiệm chỉ giúp em là nếu kế toán hành chính sự nghiệm thì sẽ dùng nhiều nhất là các hàm nào trong excel?em đang học kế toán tài chính doanh nghiệp sản xuất nhưng có dự định sẽ đi làm cho 1 cơ quan nhà nước.anh chị chỉ giúp em cách học excel onl nào hiệu quả nhất nha.cảm ơn anh chị nhìu nhìu:mrstraetz

bạn có thể tham gia diễn dàn ExcelViet: Diễn đàn Excel cho người Việt • Trang chủ ở đấy bạn sẽ được hướng dẫn chi tiết bởi các lập trình viên tin học về Excel.

H

hoangtai2007

Guest
24/1/11
2
0
0
42
thai binh
anh chi nao cho em xin cách tính tiền trực tết cho cán bộ công chức với ,em đang cần gấp. em cám ơn các anh chị nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA