Nợ khó đòi

• Thread starter vitconsmile
  • Ngày gửi
V

vitconsmile

Sơ cấp
25/9/09
33
0
0
36
HA NOI
Em mới vào nghề, làm trong 1 công ty xây dựng, lại được giao làm kế toán công nợ. Hợp đồng thì thanh lý lâu rùi mà lần nào gọi điện đòi nợ đối tác cũng tìm cách chuồn hoặc lấy lí do tài khoản không có tiền để từ chối trả nợ. Gia đình mình có chiêu nào hay để xử lí vụ này thì chỉ giúp em với a! Vụ này căng quá vì Giám đốc dựa vào đó để đánh giá khả năng làm việc của em. :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Em mới vào nghề, làm trong 1 công ty xây dựng, lại được giao làm kế toán công nợ. Hợp đồng thì thanh lý lâu rùi mà lần nào gọi điện đòi nợ đối tác cũng tìm cách chuồn hoặc lấy lí do tài khoản không có tiền để từ chối trả nợ. Gia đình mình có chiêu nào hay để xử lí vụ này thì chỉ giúp em với a! Vụ này căng quá vì Giám đốc dựa vào đó để đánh giá khả năng làm việc của em. :wall:

Đòi liên tục, ngày nào cũng đi đòi, người ta hết chổ trốn phải ra mặt mà kiếm tiền trả cho em. Chúc em sớm đòi được nợ cho cty:wall:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii

he he hỏi sếp xem nếu em đồi đựoc nợ thì sếp chi em mấy % :004:

nếu sếp oki thì dùng % đó mua bên đối tác ..hò hò đó gọi là phí đòi nợ....

Còn sếp ko đồng ý thì ..... cứ võ mồm... võ điện thoại mà chiến đấu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA