Báo cáo Ngân hàng?

• Thread starter mocla
  • Ngày gửi
M

mocla

Guest
24/7/09
24
0
1
41
hà nội
Cty mình thường vay Ngân hàng giải ngân các món thanh toán hàng nhập khẩu và hợp đồng nội,đến đầu mỗi tháng đều phải nộp báo cáo chi tiết và báo cáo tài chính của Cty cho Ngân hàng.Chị kế toán cũ của cty vẫn làm cho đến khi mình thay,đến lượt mình thì,,,,,,,hic...hic đang cắn móng tay suy nghĩ làm thế nào để có những con số ấn tượng một cách hợp lý!không gian lận để có lợi đâu,chỉ là cách để được vay ngân hàng thui.Nhà mình có ai gặp trường hợp phải nộp báo cáo Ngân hàng như mình hông,chỉ giúp mình với,mình cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HoangSa2109

Guest
14/7/09
2
0
0
38
BinhThanh
minh cua giong truong hop cua ban do , hic hic co ban nao bit thi chi cho minh voi nha

L

le chuyen

Sơ cấp
8/9/09
30
0
6
ha noi
thuwowngbạn dựa vào các báo cáo trước của chị kt cũ mà làm rồi sẽ quen và làm nhanh thôi
Cảm ơn đời một sớm mai thứ dậy cho ta thêm ngày nữa để yêu thương

L

lgmphuong2109

Guest
4/5/09
29
0
0
43
Mỹ Đình
Cty mình thường vay Ngân hàng giải ngân các món thanh toán hàng nhập khẩu và hợp đồng nội,đến đầu mỗi tháng đều phải nộp báo cáo chi tiết và báo cáo tài chính của Cty cho Ngân hàng.Chị kế toán cũ của cty vẫn làm cho đến khi mình thay,đến lượt mình thì,,,,,,,hic...hic đang cắn móng tay suy nghĩ làm thế nào để có những con số ấn tượng một cách hợp lý!không gian lận để có lợi đâu,chỉ là cách để được vay ngân hàng thui.Nhà mình có ai gặp trường hợp phải nộp báo cáo Ngân hàng như mình hông,chỉ giúp mình với,mình cảm ơn!

Mình cũng vừa phải làm xong .Pm cho mình mình sẽ hướng dẫn

M

mocla

Guest
24/7/09
24
0
1
41
hà nội
Hihi!mình cũng tự mầy mò và làm ổn,3công ty lận đấy!làm mãi cũng quen tay,mà mình làm cả chi tiết công nợ,vay ngân hàng,tờ khai thuế,,,cũng mệt phết đấy nhé!

U

Uyen nt

Guest
4/10/09
6
0
0
Thai Binh
Đúng thế. Chuyện đó công ty nào cũng phải làm thôi. Nếu bạn đã làm bctc nộp cho thuế thì cho ngân hàng cũng thế thôi. Mình điều chỉnh con số thôi mà. Bạn hãy xem kỹ lại phần chị kế toán cũ làm rồi sẽ làm tốt thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA